Tutorial Dual Featurepoints and tapbooty on Bluestacks

nó nói thì có vẻ như là pro lắm chiêu,thế mà ko auto dc mấy cái face mà làm,khi mà tapbooty nát rồi thì mới chỉ,chỉ làm rồi ko pay dc tiền mới ác.

auto click cả off dc mà ko có face để làm,mâu thuẫn vãi.đây mới là lời khuyên tốt này,đóng cái topic lại,ae qua photo rewards mà làm,min pay 0.75$ nhập key da dc 300 roi.point rất cao,các con từ 50-600 rất nhiều,ăn vài con là pay dc tiền.đừng nghe cái thằng cà chớn chủ topic,ngu còn tỏ ra nguy hiểm.
Topic này dành cho bluestacks, còn ios topic bên kia nhé !

toàn là mmo với nhau,mấy pro ko share hì thôi,gạch đá làm gì,cứ đấu như mèo dấu c,
cảm ơn tinh thần share của thớt,mong các pro cùng ủng hộ cho thớt nữa nhé

Hô hô răng rồi?
Chủ topic đã thấy mình trẻ trâu chưa? đã thấy mình ngu chưa?
Feature Point đã chặn bluestacks rồi đó, thấy linh nghiệm chưa?

Ở đó mà share share, mình làm không phải để lấy tiếng... haha. Ít người thì còn tồn tại lâu. Share rồi thì cả nghìn người làm thằng nào mà làm ngơ cho nổi. Làm trên Bluestack + VPN là gian lận không tạo ra hiệu quả cho nó cũng như các nhà quảng cáo. Nguy cơ nó không nhận được tiền từ đối tác làm nó bị lổ sặc máu thì làm sao nó để cho cả đống người vào làm cái trò đó được. Vì miếng ăn của nó nó phải chặn thôi.
Trắng mắt ra rồi nhé. Lớn khôn thêm đi. Đừng xấu hổ vì những lời nông nỗi nhé.

=)) =))

Hô hô răng rồi?

Ở đó mà share share, mình làm không phải để lấy tiếng... haha. Ít người thì còn tồn tại lâu. Share rồi thì cả nghìn người làm thằng nào mà làm ngơ cho nổi. Làm trên Bluestack + VPN là gian lận không tạo ra hiệu quả cho nó cũng như các nhà quảng cáo. Nguy cơ nó không nhận được tiền từ đối tác làm nó bị lổ sặc máu thì làm sao nó để cho cả đống người vào làm cái trò đó được. Vì miếng ăn của nó nó phải chặn thôi.

=)) =))
Thế Featuepoits bình thường ko cài được trên Bluestacks hả :eek:
Topic này chỉ cách cài Google service để cài Tapbooty. Còn FP ko cần google service cũng cài đựoc nhé !
Thế bạn ko chơi FP trên Bluestacks à, mọi người ko chơi trên BS à, thế do ai mà nó cấm BS ? Do chủ thớt á ? :eek:
Toàn AHBP.

Thế Featuepoits bình thường ko cài được trên Bluestacks hả :eek:
Topic này chỉ cách cài Google service để cài Tapbooty. Còn FP ko cần google service cũng cài đựoc nhé !
Thế bạn ko chơi FP trên Bluestacks à, mọi người ko chơi trên BS à, thế do ai mà nó cấm BS ? Do chủ thớt á ? :eek:
Toàn AHBP.
Tương lai cũng vậy cả thôi. Làm gian lận chứ có phải đường đường chính chính đâu mà share. Kiếm tiền nhờ gian lận mà có nên bạn là anh hùng thật rồi.
Răng mà ko lấy nick kia mà lấy nick này ra comment rứa làm mất vui.

Tương lai cũng vậy cả thôi. Làm gian lận chứ có phải đường đường chính chính đâu mà share. Kiếm tiền nhờ gian lận mà có nên bạn là anh hùng thật rồi.
Bạn là người miền trung à sao dùng từ răng vậy ???

Nick kia là nick nào, thế bạn ko chơi gian lận à, bạn chơi trên IOS ko dùng VPN à ?

Hô hô răng rồi?

=)) =))
mày có bị não ko vậy. chính mày mới phải xấu hổ vì những lời nông nổi đấy. FP ngta chiến Blue từ đời nào rồi. trẻ trâu!

Nick kia là nick nào, thế bạn ko chơi gian lận à, bạn chơi trên IOS ko dùng VPN à ?

Mình chơi trên Bluestacks là gian lận rồi, làm từ lâu lắc rồi. Biết là gian lận nên im re, có gì tự hào đâu mà khoe.

@ông hungvucak2 não dùng để suy nghĩ bạn ạ. Mình không có não hay nói khác hơn là não mình dùng có mục đích chứ ko dùng làm cảnh như bạn. Đọc dòng trên để hiểu nhé. Người ta chiến từ đời nào có sao đâu, chỉ share lên có vài ngày thì hậu quả đã thấy rồi đó. Cái thằng share nó ngu dốt nhưng siêng năng quá nên phá hoại. Giờ có ai ăn được nữa đâu.

he he. cái gì cũng ăn dc 1 hồi thôi mấy bác, cái Fp này mình chỉ mới chiến dc có 3 tuần, cũng ít thật. đọc hết cm của mấy bác gato mình cũng ko thấy mình ngu chỗ nào cả

feature nát rồi, *** chơi được trên blue nữa

Arrki cũng đi theo luôn. Hàng loạt app ra tay trảm bluestacks. Giờ chẳng còn gì để mà làm nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week