Tutorial Dual Featurepoints and tapbooty on Bluestacks

nói hay quá, chú nghĩ dân vn chơi Fp hay tapbooty dc bao nhiêu người, sao đầu óc hạn hẹp thế nhỉ. chắc mới 16 tuổi hoặc giÀ mà ngu do ko biết đếm
thứ nhất: do thấy nhiều bạn ko biết cài nên mình chỉ, mình mới biêts tut này hôm qua
thứ 2: mình ko chơi tapbooty vì ko có facebook
thứ 3: mình chuẩn bị gạch đá rồi, phang mình mình sẽ phang lại
thứ 4: cứ cho là nát TAP hay FP thì những cái sau này newbie còn biết đường mà tạo cho mình 1 hướng đi
thứ 5: gạch đá càng nhiều mình sẽ share cách chiến Fb nhanh có tiền nhất, thậm chí auto click Fp 1 giờ có thể kiếm dc 3$ chơi ko ma ko cần làm

em là em thích cái số 5 rồi đó bác , share đi bác ei :D

link bi loi roi ..

@Chủ thớt : Gớm, share để lấy tiếng, để chúng nó gọi í ới 3 cái câu "pro" rồi đến khi nó làm đc, nó biết mày là ai ko ?

Nói được làm đc, thách mày làm đủ 5 điều mày nói đấy ?

@Chủ thớt : Gớm, share để lấy tiếng, để chúng nó gọi í ới 3 cái câu "pro" rồi đến khi nó làm đc, nó biết mày là ai ko ?

Nói được làm đc, thách mày làm đủ 5 điều mày nói đấy ?
mình share chỉ để mọi người ai làm thì làm. ko cần lấy tiếng ro gì hết. hehe

Việt Nam lúc nào cũng muốn ăn một mình, thử hỏi người ta mà không share mấy trang offer android từ đầu thì giờ mấy ba đang làm gì, người ta viết ra bluestack rồi không share free thì mấy ba sẽ làm gì. Đúng là Việt Nam chỉ biết ăn một mình xong thấy ai share cái gì mình đang chơi là la inh ỏi, mà share cái mình chưa biết là nhảy vô tán thưởng để rồi sau 1 thời gian thành pro rồi lại qua ra chửi ai tiếp tục share. Vãi cờ :p

Ai biết chage id device ko chỉ với.
Câu hỏi chứa đựng câu trả lời rồi bạn !

thằng thớt này nói ra là biết nổ rồi,mày mà kiếm dc 50$/10h thì chả im như hến mà làm chứ rảnh đâu ở đó mà share.tapbooty nát mà còn acc,nghe lời nó hì hục cả ngày làm dc 5 con(toàn mượn face xịn) mà về tiền dc đúng 1 con 1,1$,****,ức chế lên tầm cao mới.

auto click cả off dc mà ko có face để làm,mâu thuẫn vãi.đây mới là lời khuyên tốt này,đóng cái topic lại,ae qua photo rewards mà làm,min pay 0.75$ nhập key da dc 300 roi.point rất cao,các con từ 50-600 rất nhiều,ăn vài con là pay dc tiền.đừng nghe cái thằng cà chớn chủ topic,ngu còn tỏ ra nguy hiểm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week