Đúc kết kinh nghiệm MMO của chính tôi trong 5 năm qua! Xem để có thêm kinh nghiệm

=)) hiểu chủ thớt muốn nói kinh nghiệm của mình rồi, bạn muốn khoe trình poker của bạn hiện đang rất pro phải ko??? đường còn dài để khoảng 1 năm nữa hãy khẳng định, mới chơi đc có vài tháng mà cứ tưởng mình sinh ra đã tài giỏi sao =))

=)) hiểu chủ thớt muốn nói kinh nghiệm của mình rồi, bạn muốn khoe trình poker của bạn hiện đang rất pro phải ko??? đường còn dài để khoảng 1 năm nữa hãy khẳng định, mới chơi đc có vài tháng mà cứ tưởng mình sinh ra đã tài giỏi sao =))
e biết a gachjenmam Pro mà! Xin chỉ giáo :binhsua164:

Miền Bắc năm nay rét sớm . Thảo nào đã có gió , nhưng gió chưa to lắm .

chủ thớt lập 2pic này đễ giải trí xã xì treet mà thôi ko nên ném gạch dzư quá
1. tham gia 5 năm
+ captcha thì proof cuối 2011-2012
+ tài khoản ngân hàng thanh toán toàn 2011-2012
+ web nào, hình thức nào cũng có mặt hết chỉ có mỗi web mmo4vn.com là có mặt sau cùng đến năm 2012 mới biết
2. tiêu đề
Đúc kết kinh nghiệm MMO của chính tôi trong 5 năm qua! Xem để có thêm kinh nghiệm
+ ko thấy share kinh nghiệm đâu , toàn show hàng tự sướng
+ lời đút kết các bạn nào ko bik đừng tham gia MMO ( thay vì ai ko bik pm mình chi MMO 1 ngày 5$ trở lên)
=> 2pic ra đời để xi treet , ném đá giải trí

Last edited by a moderator:
Thì người ta chia sẻ các bạn coi có được gì thì học hỏi, k thi thôi, ít ra cũng có chia sẻ là đừng nen tham gia MMO nữa, tìm viec thật mà làm :))

ae chém gió hay gì gì đi chăng nữa thì cung đừng gạch đấ nhau,đều là vn mình,lại còn cùng mmo ,có thể đa số là sinh viên,đều có tri thức cả,gạch đá cái bọn tàu khựa thì hay hơn, ae vào yahoo của bọn tàu ma xem,

Make Money Online à? :))
Mình có kinh nghiệm từ hồi lớp 9 cơ (Tức là cách đây 7 năm rồi =)) ) Có ai biết và nhớ Gso-media không?
Mình còn được vé mời đi hội thảo và viết bài giờ còn trên web cơ :D
Nhưng trẻ con thì đi làm sao được. MMO nghịch nhiều mà có ra tiền đâu :((
Còn kiếm được tiền từ MMO thì mới kiếm được khoảng 1 tháng trở lại đây thôi. hehe

cám ơn bạn nhé bạn thread. Cũng rút ra được phần nào. Nhưng đừng tự biện minh cho mình làm gì nữa. Ai ném đá thì mặc họ. :binhsua163:

Dù gì, cậu viết bài này chỉ để kiếm thanks thôi phải không. OK. Tớ thanks cậu ngay sau phần comment này ^^! :binhsua160:

Nói thật nha, Exp của cậu còn ít ỏi quá đấy. chả có gì gọi là 1 người lành nghề cả. Nói thẳng ra, cậu chơi nhiều thứ thì đúng hơn. :binhsua146:

cám ơn bạn nhé bạn thread. Cũng rút ra được phần nào. Nhưng đừng tự biện minh cho mình làm gì nữa. Ai ném đá thì mặc họ. :binhsua163:

Dù gì, cậu viết bài này chỉ để kiếm thanks thôi phải không. OK. Tớ thank:binhsua141:s cậu ngay sau phần comment này ^^! :binhsua160:

Nói thật nha, Exp của cậu còn ít ỏi quá đấy. chả có gì gọi là 1 người lành nghề cả. Nói thẳng ra, cậu chơi nhiều thứ thì đúng hơn. :binhsua146:
Uk đó cũng là lời khuyên tốt mà mình cũng học hỏi ở cậu tks cậu nhé!

5 năm mà 15$/ngày cũng ko phải cao lắm

kiếm tiền online rất dễ nhưng nhiều người ko biết cách thì sẽ vô cùng khó, phải học hỏi, google rất nhiều thì sẽ thành công thôi. tớ chơi từ tháng 7 năm ngoái, sang tháng 8 đã đc khoảng 100$/tháng rồi. Tháng 10 - 12 15 triệu/tháng, sang 3 tháng đầu năm 2012 đc 30M, bây giờ khoảng 80 - 90 triệu/tháng, nói chung học hỏi nhiều sẽ đc nhiều chứ chú tâm kiếm từng đồng rồi đợi bao giờ nó scam thì sẽ ko hợp với mmo đc.

Theo mình thì bạn nào có đủ khả năng hẵng chơi, chứ cứ lần mò và hy vọng nó ko scam thì kiếm xèng lâu lắm. Mình thấy mmo ảo nhưng nó là tiền thật, quen nhiều bạn thật nữa. Chúc các bạn thành công, cảm ơn chủ topic.
:binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75::binhsua75:

Cách đây 5 năm, tôi chỉ là một thằng học sinh, sau khi đi học về tôi thường "leo" lên máy tính và cày game online ( đột kích, warcraft, flash game).
Vài lần lướt google , tôi gõ chữ "tiền" để kiếm hình ảnh, tôi thấy dòng chữ " MAKE MONEY ONLINE"?
Cái tính tò mò của một thằng học sinh quậy phá bắt đầu tiếp diễn từ đây!
Một ví Z201495190315
Thế là từ đó tôi tìm hiểu và bắt đầu vào cuộc với những dòng captcha nghệch ngoạc đầu tiên! Lúc đó chỉ có captcha là sổi nổi nhât! KOlo và pix
Giá cao nhất của kolo lúc đó là 0,95

Rồi thêm pix nữa

Còn rất nhiều trang nữa như mega, lookandearn.....
Số tiền kiếm được rất ít ỏi! Rồi tôi thử tìm cách khác để tìm chút đỉnh! Thì tình cờ mình biết được trang game igrun.com
Thế là lúc đầu mình dẹp vào 1.2 $ thua banh xác! Lần 2,3,4... mình dẹp 1.01 $,2.06$,7,06$,... đến lần thứ 9 mình dẹp 5.04$!
Lần này không biết là may mắn hay nó đang dụ mình, mình kiếm được gần 100$ chưa tới 1 tuần! gần 3000 WMR! Sau đó rút và dẹp vào lại 0.42$, rồi lại 2.08 $, 2.25$...... từ từ tiền mình ăn lúc đầu cũng không bằng bao nhiêu vốn mình dẹp lại! Lịch sử vẫn còn đây

Sau đó lại thêm cái dụ LR, Perfect Money, Paypal...

Cuộc chơi vận cứ kéo dài suốt 2 năm! Rồi mình tìm nhiều trang khác, rất ,rất, rất nhiều ,trang nào cũng có cái mặt của thằng ngu này !
Nào là captcha, invest, forex, PTC, igrun, betting, cá kiếm, win29, win lô đề.....

với cái user tanduy007 nó luôn có mặt ở hầu hết các site có thể tạo ra tiền!

- Tôi tìm kiếm câu trả lời BitCoin là gì? Sau đó chuyển sang bitcoin!
Tôi lại tìm đến các trang poker, học hỏi, tìm hiểu, thực hành!
Vì đây là những trang đúng chất là theo khả năng bản thân! Chứ không phải là bỏ vốn!

_ Tìm được 1 forum đó là forum này MMO4ME.com
Vào đây tôi biết được nhiều trang web hơn, đầu tư, ref nick, refer được nhiều hơn, đúc kết kinh nghiệm!

Những ngày đầu tiên tôi chỉ làm chưa tới 0,5$ trên/ngày, rồi 1, 2 tuần sau tôi tăng lên 1$ -1,5$/ngày , qua 2 ,3 tháng sau là 2-3$/ngày! Rồi 1, 2 năm sau là 5-6$ trên ngày!
Và giờ đây trung bình tôi làm được 10-15$ trên 1 ngày!
Proof thường 2-3 tuần là có!
Các web site tôi không thể nhớ hết! Tôi phải tạo 1 folder và ghi hàng trăm cái URL website mà tôi đăng kí và đầu tư!
Cứ trung bình 2-3 tuần quay trờ lại web site, check thông tin và bấm without!
Còn lại thời gian là chơi poker, xem phim!

* Nhưng các bạn luôn nhớ rằng, hằng ngày luôn có các website mới, chúng ta phải tìm và đăng kí sau đó đầu tư tiếp! Chứ đừng bao giờ nghĩ 1 web site luôn luôn tồn tại mãi mãi! Không có đâu!
- Muốn kiếm được tiền thì phải biết "đầu tư đúng cách"--> Muốn đầu tư đúng cách thì cần "Có vốn"---> " Muốn có vốn thì chúng ta phải " lao động"---> Muốn lao động phải biết " Sử dụng máy tính"---> Muốn sử dụng máy tính thì chỉ có " Học thôi"!

Nói tóm gọn lại MMO online, đối với ai không biết gì thì nó rất khó để kiếm tiền, nhưng khi biết MMO rồi chúng ta cần phải học nữa! Và luôn nhớ rằng nó chỉ là " Ảo" , ko có thật!

Còn lao động, làm việc ngoài cuộc sống, chỉ cần chúng ta có một công việc ổn định, thế là quá đủ cho chúng ta rồi! Nó là " thật"!

---->>> Nếu ai chưa biết MMO hoặc mới vào cuộc MMO thì tôi khuyên hãy chuyển hướng sang công việc " thật" thì tốt hơn!
Vì khi chúng ta thành công hay thất bại thì có người khác biết và chia sẽ thực tế, còn MMO khi chúng ta thành công hoặc thật bại, thì cười và khóc với cái màn hình máy tính vô cảm thôi!

Đó là lời nhắn chân thật nhất về kinh nghiệm 5 năm qua của tôi!

Chúc các bạn chọn được con đường thật đúng nhất cho mình đi!
đây là 1 thăng ngu.nói như nó thi anh shin lập ra 4rom để làm gì.để chia sẽ nổi pùn niềm vui chứ làm gì.

ảo tung chảo .......! Làm cái gì cũng vì tiền cả đều được coi là công việc chẳng có ảo hay thật gì cả....mưu sinh thôi!

thank chủ topic đã chia sẻ kinh nghiệm.
cuối cùng cũng đúc kết là làm công ko = làm chủ, mà làm chủ thì tay to, tim khỏe, invest phát nào liền tay phát đó là ngon thôi. hahahahah

sao lại bảo 5 năm mới đc 5$/ day :binhsua72: Mình mới chơi mmo đc 2 tháng . tháng đầu mình chơi ptc . đầu tư 40$ và bị mất do thằng xten-bũ admin bị limit tk pp :binhsua80: . tháng sau chuyển sang offer làm 4-5h lúc tối cũng đc 10$ . ngày nghỉ học làm thì nhiều hơn :binhsua83:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,720
Latest member
Jackiechans21

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom