|eagle | nhận add mail paxum rate 8-2

Status
Not open for further replies.

clover23

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Sao mình rút tay ko đc paxum nhỉ....cậu có nhận rút dùm lun hk....mình giao cậu 40acc balance 5$....có gì chia cậu 40% số $ có đc....đc ko cậu

eagle

Hero
Verified
Reactions
1,013
MR
0.027
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Thế à, topic này được coi là 1 dịch vụ, kinh doanh. bạn sắp sếp sao cho đúng rồi tạo lại topic qua bên box small trade nhé, trong 24h mình sẽ closed topic này. Mình nhìn nội quy chả biết đâu mà lần nên ko thể move trở lại >"< .

Chào bạn, hiện tại box box small trade đã bị cấm đăng bài theo topic này http://mmo4me.com/showthread.php?126619-Thong-Bao-On-dinh-tinh-hinh-box-BUY-SELL-OR-TRADE

HIện tại mình cũng không biết đem đi đâu cho đúng. Nếu có thể thì bạn move hộ mình vào chỗ nào thích hợp. Còn không thì xin để topic của mình ở lại box chat. Cảm ơn bạn !

sao chưa thấy bạn gửi tool kèm email. để cắm nhỉ :-s
mail nó ko cho gửi tool, yahoo thì điên, cậu xem có pro nào có link thì xin mà tải

- - - Updated - - -

MÌnh check mail từ cũ tới mới, ai trước làm trước nhé,chịu khó chờ nhé, sẽ giải quyết hết tròn tối nay

mail nó ko cho gửi tool, yahoo thì điên, cậu xem có pro nào có link thì xin mà tải

- - - Updated - - -

MÌnh check mail từ cũ tới mới, ai trước làm trước nhé,chịu khó chờ nhé, sẽ giải quyết hết tròn tối nay

cậu up lên mediafie đi. Rùi inbox cho anh em. tks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week