Em họ Getbuxtoday, nhanh lên các bạn ơi! - Getbuxinstant vừa launched!

RB_khung

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
site này domain 1 tháng ,tháng sau nó die đừng chơi đây chỉ là site ăn theo thui .hehe lại 1 site scam .muốn chơi pà con chơi site 1 năm ấy .góp ý zậy hehe

0oDaiGaio0

Banned
Reactions
556
MR
0.000
Mặc dù site được đánh giá không tốt, nhưng anh vẫn reg cho em, thấy bác Hiếu vui vẻ quá nên anh cũng vui theo.
ID: h0rkzz00
Chúc em kiếm nhiều $ nhé :)
Upppppppppppppp!!!
Hơ cám ơn chú, cho anh PP cái, bonus trước luôn 2 site chú reg cho anh, có phải [email protected] ko nhỉ :D

Đã reg ủng hộ. :D

Thank anh nhìu nhìu, đã thấy nick của anh rùi..:) (Nhìn thấy số 84 nên H đoán là anh SN 84 phải hông dzậy? hì..)

---------- Post added at 11:17 AM ---------- Previous post was at 11:17 AM ----------

Không reg nhưng up cho ội người cùng chiến

Đã bấm thank cảm ơn bạn :)

MMOPTC1990

Newbie
Reactions
145
MR
0.000
Cashuot 2 hôm rồi up max mà pending suppord thằng admin bảo'''You can wait two days'' là sao???????????????????????????????????????????????????????

foreverhl

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Một site giống Getbuxtoday như chị em sinh đôi :)
Vừa launched ngày 21/2/2011,

1$ instant payout for all members, ủng hộ mình nhé vì mình gần như là người đầu tiên phát hiện ra trang này, sau khi reg mình đã gửi support ticket cho admin hỏi xem là có được bonus gì không, admin trả lời là giới thiệu được 100 direct referral thì sẽ được up free lên premium 6 tháng. Mình đã gửi tiếp một ticket nữa mặc cả là 100 direct referrals thì khó quá, chỉ cần up 1-3 tháng khi giới thiệu 50 ref có được không..:)
Ngay sau đó admin trả lời là 50 ref cũng được up free 6 tháng. Vậy mong các bạn ai chưa join site này thì ủng hộ mình và để lại PP mình sẽ refback 100% cho các bạn sau 5 ngày nữa, cho dù có proof hay không, nhưng bạn nào reg thì cố gắng active và click ads nha, hì...:

Hiện tại mình đã có 16 ref nhưng một số inactive :(, đây là bảng thống kê của admin ở forum, contest topic:

http://www.getbuxinstant.com/forum/viewtopic.php?f=4&t=3

http://www.getbuxinstant.com/?ref=agent007

Đây là mail của Admin trang getbuxinstant gửi cho mình (khả năng NN đang còn poor, có gì sai các bạn đừng cười nha :) ):

Ung ho ban
ID: foreverhl
PP:[email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,105
175,462
Latest member
ChuLy

Most discussed of week