Em không còn trinh nhưng anh không được khinh!

:m098: nghĩ sao nói câu đó zậy trời
:m040: hok phải e mà
:m040: sưu tầm bên zing new mang qa đây
thì anh đùa mà :D tặng cái thk tinh thần chăm post

Đệch. cứ tưởng là tiên hóa ra điên :binhsua168:

lên đây chủ yếu chém vs có cái gì ăn ngay đc mới làm thôi ! còn nghề chủ yếu là rửa chén thuê tháng 1tr4 chắc ăn hơn :|

lên đây chủ yếu chém vs có cái gì ăn ngay đc mới làm thôi ! còn nghề chủ yếu là rửa chén thuê tháng 1tr4 chắc ăn hơn :|

:m020: chém gió chơi thoai chứ đang cạp này
:m121: sắp dc tên bê đê chỉ làm việc

Có thể lấy đĩ về làm vợ -- Nhưng ko thể lấy vợ về làm đĩ ( Ranh ngôn nhưng mà đúng )

Như thế đủ hiểu trinh tiết là cái éo gì mà quan trọng . Chủ yếu sau này sống với nhau ntn thôi

Bợn ơi giả sử bạn lấy ng đã mất trinh về làm vợ , lúc xyz xong vợ bạn phán câu " sao anh yếu xìu vậy , ko đáng xách dép cho ng yêu cũ của em " thì lúc đó bạn làm sao , chạy xuống bếp cắt tờ rym luôn hả :binhsua163:

Đúng là đàn bà, cứ tưởng là hiểu đàn ông lắm hóa ra cũng chỉ là biện minh cho hành động của mình, tưởng vá là lừa được người ta nữa à :lac:
Ngta nói cũng đúng mà bác, 1 thằng đàn ông mà bỏ ng mình iu chỉ vì cô ấy đã lầm lỡ 1 lần thì cũng chẳng đáng làm đàn ông.

trích 1 câu trong sách triết học: mọi vật tồn tại đều có 2 mặt đối lập nhau. Tùy vào con mắt và con tim bạn nghiêng về phía nào.
Theo mình việc mất hay còn không quá quan trọng mà quan trọng là NGƯỜI CON GÁI đó là NGƯỜI THẾ NÀO.

Bợn ơi giả sử bạn lấy ng đã mất trinh về làm vợ , lúc xyz xong vợ bạn phán câu " sao anh yếu xìu vậy , ko đáng xách dép cho ng yêu cũ của em " thì lúc đó bạn làm sao , chạy xuống bếp cắt tờ rym luôn hả :binhsua163:

nói kiểu này thì cho vợ về nơi sản xuất ngay lập tức + bonus cho vài cái tát nổ đom đóm mắt ra , nếu mà so sánh chồng là ng đi suốt cuộc đời với ng yêu cũ thì biến mẹ về với thằng ng yêu cũ đi mà làm tình cho sứong

1 câu trả lời rất chi là ngớ ngẩn , kiểu này chắc sau này lấy đc con nào nó vá T mấy chục lần rồi ấy mới xứng đáng

thấy sưu tầm đc bài thơ này bên vietyo >.<
Yêu em không phải vì Xinh

Yêu em vì cái mang Trinh còn lành

Cơ mà nó đã tan tành

Thế thì trinh khấc anh để dành phang ai ?

Em thật là đồ quái thai

Trinh chưa kín lỗ đã để trai phá rồi

Thôi em biến , Khỏi đời tôi

Tôi đây chỉ thích phá đời gái trinh

Còn đ é o gì , Duyên với tình

Nếu mà em thích thì xếp hình rồi chia tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638