Em không còn trinh nhưng anh không được khinh!

tưởng con love4 bị bồ xù nên vào viết bài :m021:
Đọng dòng cuối "Sưu tầm bên Zing" tét ngửa :m098:

hot quá :binhsua146:

There are currently 76 users browsing this thread. (29 members and 47 guests)
luuha, 060708, batuockenvin, bowa, bread159, conglylentieng, dlnh, goanguh, gotenks, haha5lan, hoangdouis12, hoktindc, htpost, huydung185, ikaros, InvisibleMan, kiemtien83, kiemtientrenmang2012, meomuok, mrben2204, offer1991, OnlyHT, pro_v, sh8389, sumchut1, trantienk5cntt, vodanhlata, vurayman

À, ngày xưa thời nhà văn Vũ Trọng Phụng viết "Kỹ nghệ lấy Tây" hình như người ta đã sử dụng "mờn trinh" giả rồi chứ nhỉ. Bữa nay mấy êm nghiên cứu dùng thử, để 100 ênh mần thì vẫn 100 ênh đó sướng rân vì nghĩ rằng mình đã " khai phá" lần đầu. ;)) ;)) ;))

Em sẽ không xưng là em mà xưng là tôi với anh trong thư này. Bởi vì khi xác định viết lá thư cuối cùng này cho anh, tôi đã suy nghĩ rất kỹ. Có thể nói, chưa khi nào tôi bình tâm, thanh thản và tự tin như lúc này.
@@ . yeah bạn rất tự tin .

Con gái còn trinh hay ko là tính từ lúc quen mình, yêu mình, lấy mình. Còn trước đó thì kệ, quá khứ thì quan tâm làm gì, yêu gái hay yêu o^n` ?

này thì trinh với tiết: 32 members and 52 guests:
bankphat, batuockenvin, bowa, bread159, conglylentieng, dlnh, gotenks, hoangdouis12, hoktindc, htpost, huydung185, huynhnhutdmu, hyip6789, InvisibleMan, kiemtien83, kiemtientrenmang2012, meomuok, mrben2204, mrkoi89, n0name01, newbiesg, offer1991, OnlyHT, PhongVu, pro_v, rickyphuoc, sh8389, soonlove, sumchut1, trantienk5cntt, vurayman

xau :binhsua159::binhsua159::binhsua159::binhsua159:

Chưa đọc bài, nhưng gái mất trinh vì lý do gì cũng là loại hư hỏng... nhẹ dạ cái lìn gì, thời này công nghệ tiếp úc thông tin nhanh nó thừa biết mà cứ giả vờ nhẹ dạ thì có​

Nói tóm lại - Gái giờ đua đòi, ham hố, dâm dê...đụng vào cái là nằm ửa ra làm gì chả quá chớn...mà một số thành phần khác lại nghĩ cái đó giờ quá bình thường...mà xã hội già lát toét đúng là thế. Hư hỏng hết.

Gặp phải thằng hư hỏng nào, nghiện ngập, HIV ếch thì sướng lắm nhỉ.....Thôi xong.

Tóm lại em nào đọc bài này rồi thì rút kinh nghiệm. Cuộc sống ngắn ngủi, sống làm sao cho nó có ích.

Và các cụ có cậu " lấy đĩ về làm vợ, chứ không phải lấy vợ về làm đĩ "

@_@

Nói tóm lại - Gái giờ đua đòi, ham hố, dâm dê...đụng vào cái là nằm ửa ra làm gì chả quá chớn...mà một số thành phần khác lại nghĩ cái đó giờ quá bình thường...mà xã hội già lát toét đúng là thế. Hư hỏng hết.

Gặp phải thằng hư hỏng nào, nghiện ngập, HIV ếch thì sướng lắm nhỉ.....Thôi xong.

Tóm lại em nào đọc bài này rồi thì rút kinh nghiệm. Cuộc sống ngắn ngủi, sống làm sao cho nó có ích.

@_@
Xả hội như thế thì nhửng thằng đàng hoàng bị chết à @@

trinh cái con khỉ.giờ dào mô ra gái trinh mà đòi hỏi trinh với tréo

Bây giờ mà nói con trai ko thằng nào còn zin chắc ko có anh nào thấy tức tối đâu nhỉ! ( vì nó quá bình thường rùi mà)
Nhiều khi thấy bọn con trai nhiều người rất vớ vẩn.

Có thể lấy đĩ về làm vợ -- Nhưng ko thể lấy vợ về làm đĩ ( Ranh ngôn nhưng mà đúng )

Như thế đủ hiểu trinh tiết là cái éo gì mà quan trọng . Chủ yếu sau này sống với nhau ntn thôi

Có nhiều bạn vẫn còn nghĩ là sau này lấy vợ về còn zin nguyên nên vào đây thấy 80% bảo là ko phải yêu vì sự zin hay ko zin nên phản đối gay gắt là phải còn zin cơ , hic hic với VN thì ông nào cũng mún là ng đầu tiên ấy cơ thì lấy *** đâu ra gái cho những lần đầu tiên , yêu lấy vợ chứ lấy cái lỗ ấy về ah

@_@

Hay cho câu : " lấy đĩ về làm vợ, chứ không phải lấy vợ về làm đĩ "

Đĩ , là thời quá khứ . Còn vợ là thời hiện tại . Nếu đúng nghĩa của câu này thì là trinh tiết ko quan trọng, chỉ cần bản chất bên trong con người tốt là được :)

Cho nên mình thấy bạn nói từ đầu đến cuối trái ngược nhau.

Đọc mấy cái cm mà thấy nhiều bạn có khiếu hài hước, ko lẽ chị gái bạn, em gái bạn ko cô nào còn trinh hết sao, cứ như mấy cái kết luận trên thì con gái thời nay là hỏng hẳn rùi đó.

Chừng nào đàn ông các anh các bạn còn ngày ngày đi check hàng còn quan niệm bóc tem chiếm đoạt này nọ thì quên chuyện được đòi hỏi trinh tiết đi :binhsua160:

Câu hỏi này tò mò vô duyên xí nhưng chắc là quyền lợi chính đáng của chị em nè: Có còn được bao nhiêu anh zai chưa vợ mà còn zin? :binhsua160:

Các bạn nam còn zin hay ko thì ko rõ, nhưng vào đây thấy ngay cả tư cách để phán xét con gái ko biết 1 số bạn đã có chưa nữa, cái đó gọi là mất - tư - cách đó, so với mất trinh chắc cũng same same hey:binhsua160:

Các bạn làm mình cũng bắt đầu hơi hơi thấy đc tầm quan trọng của sự việc rùi, nên là sau này nhất định phải kiếm anh zai nào còn zin làm chồng mí đc :binhsua160:
===
mà nghe nói sau này thừa nam thiếu nữ, nguy cơ 1tr7 anh zai ko có vợ lận, nên anh nào lỡ dại rùi thì lo mà đi vá đi nha, sau này chị em cao giá lắm đóa.:binhsua172:

Last edited by a moderator:
Thời buổi này rồi mà còn quan trọng tờ_ rinh với chả tờ_iết.
Chỉ cần không giống như vụ nhà báo Hoàng Hùng cắm sừng, đem tiền đi oánh bài rồi tẩm xăng thiêu sống hay như các vụ án ghen tuông :binhsua51: tờ_rym => :binhsua139: => là đã coi như có được "HIỀN THÊ" rầu!

Thời buổi này rồi mà còn quan trọng tờ_ rinh với chả tờ_iết.
Chỉ cần không giống như vụ nhà báo Hoàng Hùng cắm sừng, đem tiền đi oánh bài rồi tẩm xăng thiêu sống hay như các vụ án ghen tuông :binhsua51: tờ_rym => :binhsua139: => là đã coi như có được "HIỀN THÊ" rầu!
Đáng lẽ tụ nó củng ko coi trọng cái đấy đâu. Xem phim tàu nhiều quá cái nó thế ;)) . Bị người ta rình xem mình tắm 1 cái => mất zin => ế chồng :))

:m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week