Em không còn trinh nhưng anh không được khinh!

ta mà :m131: Đã ra tay thì phải hay :m146:

:m020:

Last edited by a moderator:
Anh cũng không còn trinh mong em ngừng xin :binhsua163:

Nếu tình yêu chỉ bắt đầu từ tim thì chỉ có đàn ông đem lại hạnh phúc cho nhau. Thực tế tình yêu bắt đầu từ cái loz rồi mới qua tim:binhsua169:

vãi đạn ông này ai bảo là từ cái đấy ? nếu yêu 1 người đầu tiên là tình cảm , quan sát người ta , rồi để ý các thứ chứ kiểu như thế này chắc đi bóc bánh trả tiền thì đúng là yêu cái lỗ ấy

Nghĩ mà xem, cái gì quan trọng hơn.

1- Người con gái còn nguyên vẹn, bạn là người đầu tiên. Nhưng sau đó, khi yêu bạn, người ta sẽ tìm đến nhiều người khác để thỏa mãn sau lưng bạn mà bạn ko biết .

2- Người con gái đã ko còn nguyên vẹn, bởi khi trước họ yêu bằng tất cả sự ngây thơ trong trắng. Để rồi nguyện trao tất cả cho người đàn ông mà họ nghĩ là sẽ bên họ trọn đời. Nhưng rồi vì thời gian, vì cuộc sống ko đi đến đâu. Sau đó mới gặp bạn, nhưng hầu hết. Những người thế này khi đã yêu lần thứ 2 thì sẽ mãi chỉ yêu và "yêu" 1 người bằng tất cả sự trưởng thành, từng trải của họ thôi.

:)

:m121: vote câu nói này của hót boy
:m020: dù sao ở đời cũng phải nói 2 chiều chứ các bạn

:m146: ta đã nói từ trước ùi mà bang chủ cái bang
đụng tới vấn đề này là topic đảm bảo hót
:m131: kéo kái list mà sài con lăn quá trời

:binhsua160: topic hót vãi

vãi đạn ông này ai bảo là từ cái đấy ? nếu yêu 1 người đầu tiên là tình cảm , quan sát người ta , rồi để ý các thứ chứ kiểu như thế này chắc đi bóc bánh trả tiền thì đúng là yêu cái lỗ ấy
Giả sử bạn yêu nhầm 1 thằng gay đã qua thái lan chuyển giới :binhsua172:

Cùng một cái áo nhưng có bạn bảo cái áo đó đẹp, có bạn bảo cái áo đó xấu, có bạn bảo cũng thường thôi.

Thực tế vẫn là 1 cái áo thôi và có bạn thích mặc cái áo đó, có bạn muốn vứt bỏ cái áo đó đi, có bạn dùng cái áo đó làm giẻ lau hay chùi chân.

Bóc chỉ cái áo đó may và sửa lại thành cái quần vẫn được.
Cầu vòng có 7 màu theo bạn đẹp hay xấu?
:binhsua163:
Đời muôn màu muôn vẻ vậy sao bạn lại lăn tăn?? :binhsua163:

Cùng một cái áo nhưng có bạn bảo cái áo đó đẹp, có bạn bảo cái áo đó xấu, có bạn bảo cũng thường thôi.

Thực tế vẫn là 1 cái áo thôi và có bạn thích mặc cái áo đó, có bạn muốn vứt bỏ cái áo đó đi, có bạn dùng cái áo đó làm giẻ lau hay chùi chân.

Bóc chỉ cái áo đó may và sửa lại thành cái quần vẫn được.
Cầu vòng có 7 màu theo bạn đẹp hay xấu?
:binhsua163:
Đời muôn màu muôn vẻ vậy sao bạn lại lăn tăn?? :binhsua163:
Vậy thì phải trải nghiệm nhiều mới dc :)) . Quen nhiều gái để đời nhiều thêm kiến thức và hiểu biết và nhiều niềm vui

:m131: chủ đề này là muôn thủa mà :m021: toàn các thánh nghĩ mình là nhất, tự phong cho mình quyền phán xét :m021: cứ ngẫm mà xem, rồi các thánh độc tài, chỉ muốn độc chiếm, trọng nam khinh nữ, óc ngắn như thế thì cuộc đời cũng chẳng có gì tốt đẹp đâu :m021:

Mình thật thông cảm vs chủ thớt , mong rằng bạn sớm gặp ng đàn ông yêu mình thật lòng

Vốn dĩ em rất là hot như cái thót của em vừa mới pót :p

ta có cái gì mà hót hả trời:m099:

- - - Updated - - -

Mình thật thông cảm vs chủ thớt , mong rằng bạn sớm gặp ng đàn ông yêu mình thật lòng

:m098: nghĩ sao nói câu đó zậy trời
:m040: hok phải e mà
:m040: sưu tầm bên zing new mang qa đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week