Em trót dại trêu scammer làm nó uất ức tự tử rồi giờ làm sao đây :((

Status
Not open for further replies.

..............................................................................................

đọc mà cười ko chịu nỗi :))
rynny khổ thân hey, police là thế đó, bị bọn dog mang ra chửi vs mắng, mà thế thế thì càng vui chứ gì nữa, càng nhìu dog pm chửi càng có trò mà nói =))

Đọc vui vãi ra. Tội nghiệp thằng dog scamer bị chửi no

Nóng thế này chắc nó k tẩm xăng đâu nhảy xuống sông cho mát đấy tiếc là 1 đi k trở lại :))

Last edited by a moderator:
các bác càng hả hê nó lại càng tức ói máu đó :(
chắc bọn scam rủ nhau đi tự tử đồng loạt rồi :D

mấy bác police mmo4me có cần thuê vệ sĩ không ta? mình thấy mấy police nhà ta nên cận thận thì hơn, bọn scam nó chơi lén là chết, nếu police nào yếu thì đừng ra gió nha hiểm quạ rìn rập, giờ thạch sanh thì ít lý thông thì đầy, các bạn nên bảo vệ thông tin đừng để lộ nhất là hình ảnh đó...

Chat với police 1 hồi e nó sảng hay sao á, bị chửi mà cười ngả nghiêng. Gia cá dự chắc e nó đang dc đưa vào trại tâm thần rùi vì máu dồn lên quá nhanh , não ko kịp xử lý =)). Ai chat với rinny thì cẩn thận nha

đọc mà cười ko chịu nỗi :))
rynny khổ thân hey, police là thế đó, bị bọn dog mang ra chửi vs mắng, mà thế thế thì càng vui chứ gì nữa, càng nhìu dog pm chửi càng có trò mà nói =))
nó chửi nó mắng thì kệ tía nó nhưng sợ thay vào đó là đâm và chém thì mới khổ thân thui, chúc mấy anh police nhà ta toàn thân xác nếu có vấn đề gì...

Chat với police 1 hồi e nó sảng hay sao á, bị chửi mà cười ngả nghiêng. Gia cá dự chắc e nó đang dc đưa vào trại tâm thần rùi vì máu dồn lên quá nhanh , não ko kịp xử lý =)). Ai chat với rinny thì cẩn thận nha

=)) =))

phải nói bác rinny cũng hài hước cơ! con chó thì đang muốn cắn mà không có chỗ, còn bác thì cứ khích thế nó làm sao mà chịu được!!!!

em còn 1 khẩu AK-47 của ông nội, 30 viên 7,62x39 mm M43 :m191:, 2 cây katana Nhật chưa bóc tem :binhsua51:, từ ĐN em phóng ra Huế vượt đèo hơn 2 tiếng thôi, hồi nào nó tới pm e 1 tiếng :m194:

Mỗi một từ : Hay!!!
Phát huy nhá Rin!!!!!

em còn 1 khẩu AK-47 của ông nội, 30 viên 7,62x39 mm M43 :m191:, 2 cây katana Nhật chưa bóc tem :binhsua51:, từ ĐN em phóng ra Huế vượt đèo hơn 2 tiếng thôi, hồi nào nó tới pm e 1 tiếng :m194:
mấy bác này dùng hàng nóng mình mét mấy chú công an cho coi nè hahah....

Thằng này gớm nhỉ ..................
đụng chạm đến cả Thanh Hóa nhà mềnh .............

mấy bác này dùng hàng nóng mình mét mấy chú công an cho coi nè hahah....

ở trong tủ chứ có dùng đâu haha bác mò ra nhà e đi rồi méc

em còn 1 khẩu AK-47 của ông nội, 30 viên 7,62x39 mm M43 :m191:, 2 cây katana Nhật chưa bóc tem :binhsua51:, từ ĐN em phóng ra Huế vượt đèo
hơn 2 tiếng thôi, hồi nào nó tới pm e 1 tiếng :m194:

bọn dog đó nghe cậu có ak mà còn tới 30 viên chém thế tụi nó nghe vải ra quần rùi còn giám làm j bác Rin mới sợ đó hi:binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week