Event Even binh6699 tập 2 - Quăng gạch mod

Status
Not open for further replies.
admin thì tuyển mod theo cảm tính không thích admin luôn, thấy mod toàn là con nít hỉ mũi chưa sạch vd như ruby.love và còn nhiều mod khác nữa, thấy rất nhiều mem kiến thức quá tốt thì không chọn làm mod đi chọn cùi bắp làm mod là sao trời? nói tới BQT thì bó tay rồi....

admin thì tuyển mod theo cảm tính không thích admin luôn, thấy mod toàn là con nít hỉ mũi chưa sạch vd như ruby.love và còn nhiều mod khác nữa, thấy rất nhiều mem kiến thức quá tốt thì không chọn làm mod đi chọn cùi bắp làm mod là sao trời? nói tới BQT thì bó tay rồi....
ruby làm tốt thế còn gì :binhsua85::binhsua85::binhsua85:,box này đâu cần phải kiến thức cao siêu gì,nhiệt tình + vừa đủ kiến thức là ok :binhsua27::binhsua27::binhsua27:
Bó tay cái topic , góp phần thêm xích mích của mem , mod và admin !
Chuẩn đấy bác,quăng gạch vui còn được chứ bác trên quăng gạch thế này khéo chủ thớt bị ban đấy :binhsua146::binhsua146::binhsua146:

quăng gạch MOD rùi mai cầm 0.5 ra đảo mua dừa uống qua ngày :))

quăng nè :ghe:

tối qua chửi dữ quá mà ko ai thanks, giờ vô sửa lại ko thôi ăn ban :hihi:

Last edited by a moderator:
ko nói nhiều band toàn bộ mod cho ta ;)) admin trái lệnh band luôn ;))

cộng đồng mmo4me cũng giống như xã hội bên ngoài,cũng có mặt mạnh mặt trái,có những điều hợp lí và chưa hợp lý,cũng có những điều bất cập thôi mà:)

Ủa sao ông Bình xuống núi rồi nhỉ

Vòng đời của Binh6699
Binh6699 --> Mod --> Master --> Profestional --> Sr. Member --> Member --> Jr. Member --> Ăn Ban --> Ra đảo --> Robinson :binhsua07:

Mình vào MMO kô lâu cũng không có ý kiến gì nhiều:
- Mình thấy MOD diễn đàn đa số đều khá ổn, tuy có nhiều cái vẫn không theo rule, và xử lý theo cảm tính.Tuy nhiên những việc như vậy cũng kô lạ, đến thế giới bên ngoài, người có chức quyền cao đương nhiên được hưởng những ưu đãi hơn người bình thường rồi :binhsua15:Như mấy bác làm chức cao ở ngành Công An đó, lâu lâu bị bắt xe cũng chiếu cố tí, vẫn đâu phải theo rule :binhsua06:

Bác kích động j thế, cho a e quăng gạch vào MOD nguy hiểm đấy =))

:m021: ai đó ném gạch mình ko ---- :m131: mình lọc ra cho vào blacklists

cộng đồng mmo4me cũng giống như xã hội bên ngoài,cũng có mặt mạnh mặt trái,có những điều hợp lí và chưa hợp lý,cũng có những điều bất cập thôi mà:)

cho nên ở bên ngoài bị ăn gạch thì trong này cũng có gạch mà ăn thôi bạn à :m191:

phải nói bác chủ thớt là người quăng gạch các mod đầu tiên :binhsua01: hùa anh em làm theo đấy nhé! Mà quăng gạch vào mod thì cũng gián tiếp ném ít đá vụn vào bác admin rồi còn gì nữa(chỗ này em nói nhỏ nhé có gì các bác đại xá hehe! ) nhất là bác binh6699 ấy cũng là toàn cảnh "thầy" với nhau cả mà!!!! hy vọng các ae đi trước giúp đỡ và chia sẻ với các mem còn thiếu kinh nghiệm trong lĩnh vực mmo nhất là các mod đó!!!:binhsua08:

mổi ng cầm trên tay một cục gạch đồng loạt ném bác chủ thớt thôi. dám kích động a e làm loạn :binhsua01:

21 tuổi mà là kon njk "hỉ mũi chưa sạch" hả "ông già"??? vd có sức thuyết phục ghê gớm hè
Nhiều thèng kiến thức tốt wa' nên lo cày ko, bjk giúp đỡ aj đâu. Mod nhiệt tình, làm đúng trách nhiệm là ok rồi, kinh nghiệm thì từ từ mà tích lũy. Mod xử sai thì cứ vào box kiến nghị mà fan, còn bao nhiêu mem BQT có muốn azua cũng có đc đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week