Event Even binh6699 tập 2 - Quăng gạch mod

Status
Not open for further replies.
Hình như mod làm cũng đâu có đồng cắc bạc nào đâu, nên thôi mong họ làm hết trách nhiệm là okie rồi. :D
Mà sao ko thấy ai dám quăng gạch mod hết vậy, e cũng ko dám quăng đâu sợ các mod lấy gạch xây cái nhà to hơn của e :D

có lắm hội thuộc phe MOD,tốt nhất không nên vì 10k để bọn nó ném gạch ,còn ai buc xuc quá thì tự lập forum và tự quản lí ,topic thật nguy hiểm

^ ^

Last edited by a moderator:
Cha nội Bình này lắm trò thật. Nhìn avatar thấy ngáo quá đi

từ từ thôi anh em....làm quá mod phải thể hiện mình là mod..thì chưa phân xử được đều gì đâu..phải nói dài và nói lâu thì mới rõ vấn đề được

gét cái con nhỏ sadlove gì đấy
tí tuổi mà ti toe
một số mấy bác mod mới được lên đời nữa cứ tưởng hay lắm
ném xong rùi
mong nhân được giải thưởng :binhsua07:
hay lém.................

Mình nói luôn về BÌNH. 1 MOD cũ nhưng thấy ít hoạt động, quen biết nhiều người quan trọng nên có chỗ đứng trên 4room :D. Do hoạt động ít cắt giảm MOD làm dân thường nhưng lại hoạt động sôi nổi mới đc vài hôm :D ) và gần đây đứng trên phương diện mem đã có tiếng nói chung ủng hộ về mem. Điều hài lòng là đã làm MOD thì nên thân thiện với tất cả mọi ngừoi chứ đừng quen amin và MOD khác rồi thôi mặc kệ mem mới

mình thì ko đồng tình mod mirinda đã ql box thì công minh...mình ko khuyến khích úp hình 18+ đống tình là baned nhưng sao lại ko baned nokia, làm vậy có thiên vị ko....đã làm theo phương châm box sạch thì phải làm cho sạch, ương ương dở dở, ai mà koi cho dc

hê hê, nếu chưa bị ban thì thấy vấn đề ko có gì là lớn hết

nhưng khi bị ban rồi thì ức chế ếu chịu được :kochiu:

ngày trước mình thấy có nhiều đứa clone lập topic, thấy nó tào lao, đến lượt mình bị ban thì mình cũng muốn làm như mấy đứa nó.

ức chế ở chỗ, có trường hợp tương tự nhưng ko xử lý, tới lúc mình chơi thì ban nặng hơn rule ghi -----------> :dapdau:

gạch đóa :ghe:, trao thưởng nào :chetdi:

Sao mem nào vào rồi cũng ko có ý kiến gì , rồi lại đi ra nhỉ.......................
Mình có suy nghĩ là: làm mod mệt nhọc chứ có hay gì đâu, uh thì đồng ý có quyền banned, xóa , del bài ...........
Nhưng mình thấy các mod chắc phải mệt lắm khi mà ngồi đọc bài post của các bro để biết đâu là spam ... để mà del, mà banned chứ. mỗi ngày chắc 1 mod đọc cả nghìn bài ấy nhỉ ---> nghĩ tới là đau đầu =))
Vậy mà các bác cứ nói mod lạm dụng quyền hành, banned vô cớ, này nọ..... tất cả đã có trong rules 4r rồi, các bạn chịu khó đọc rules đi. Hãy thông cảm cho các mod. Đã làm việc ko luơng còn bị nói này nọ thì tội thật. tất cả vì lợi ích 4r thôi.

P/s: may mình không đăng kí làm mod >"<. Mình xin hết! ^^

Mình nói luôn về BÌNH. 1 MOD cũ nhưng thấy ít hoạt động, quen biết nhiều người quan trọng nên có chỗ đứng trên 4room :D. Do hoạt động ít cắt giảm MOD làm dân thường nhưng lại hoạt động sôi nổi mới đc vài hôm :D ) và gần đây đứng trên phương diện mem đã có tiếng nói chung ủng hộ về mem. Điều hài lòng là đã làm MOD thì nên thân thiện với tất cả mọi ngừoi chứ đừng quen amin và MOD khác rồi thôi mặc kệ mem mới
mình chỉ là newbie đối vs all mọi người thôi. Lúc trước vẫn hoạt động nhưng do hiểu nhầm 1 số vấn đề nên không làm tốt dc nv thôi. ^^1

mình chỉ là newbie đối vs all mọi người thôi. Lúc trước vẫn hoạt động nhưng do hiểu nhầm 1 số vấn đề nên không làm tốt dc nv thôi. ^^1

Anh bình làm mod thời nào taz???
Fix lại chữ kí đi. Tốn diện tích topic quá!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week