Event Even binh6699 tập 2 - Quăng gạch mod

Status
Not open for further replies.
Coi chừng mod cho vào sổ thù giặc thì khốn ! Nhìn cái mặt hiền hiền mà tâm địa đen túi lắm !!

U1242652

ai đề nghị even này thì vào mà nhận hàng đi nhá. Mấy bác sợ thì quăng binh6699 này ^^!

Ghét Mod này đùn đẩy trách nhiệm :))

Kêu event nhảm mà thấy kha khá mem tranh thủ cơ hội vào ném gạch đấy chứ. Ai bức xúc gì thì thể hiện đi ;))

Last edited by a moderator:
Binh6699 = Bình xấu xấu chảnh chảnh :m146: =))

Có cho mod quăng ko ? ;))

Quang gạch chủ top với lí do: Vì không được làm mod nữa sinh ra cay cú quay lại đánh các mod khác :binhsua15::binhsua15:

Nhận vật : Quang gay.
Nhận xét : Sau những lần nc từ hồi mình học Fx và tới nay sau nhiều lần nhờ Quang gay làm trung gian cho mình mình cảm ơn Quang gay rất nhiều. Thấy ku này có mấy điểm tốt như sau :
- Thân thiện ... có thể làm miss thân thiện của 4r ( Theo mình là thế ;)) )
- Nhiệt tình giúp đỡ mem ... ( theo mình là thế ) .
- Công tâm khi sử lý các sự việc ... ( ngoài một số việc theo mình là chưa đc lắm )
- Tóm lại một từ về ku Quang gay này thôi :
Được !

gét cái con nhỏ sadlove gì đấy
tí tuổi mà ti toe
một số mấy bác mod mới được lên đời nữa cứ tưởng hay lắm
ném xong rùi
mong nhân được giải thưởng :binhsua07:

Sao mem nào vào rồi cũng ko có ý kiến gì , rồi lại đi ra nhỉ.......................
Mình có suy nghĩ là: làm mod mệt nhọc chứ có hay gì đâu, uh thì đồng ý có quyền banned, xóa , del bài ...........
Nhưng mình thấy các mod chắc phải mệt lắm khi mà ngồi đọc bài post của các bro để biết đâu là spam ... để mà del, mà banned chứ. mỗi ngày chắc 1 mod đọc cả nghìn bài ấy nhỉ ---> nghĩ tới là đau đầu =))
Vậy mà các bác cứ nói mod lạm dụng quyền hành, banned vô cớ, này nọ..... tất cả đã có trong rules 4r rồi, các bạn chịu khó đọc rules đi. Hãy thông cảm cho các mod. Đã làm việc ko luơng còn bị nói này nọ thì tội thật. tất cả vì lợi ích 4r thôi.

P/s: may mình không đăng kí làm mod >"<. Mình xin hết! ^^

Em xin phép quăng gạch mod ruby.love vì tội ...quá baby và dễ thương :binhsua15::binhsua15::binhsua15:
P/S: Bôi đen để thấy nhé các bác :binhsua01::binhsua01::binhsua01:

danh sách trúng giải .......................... Nhà đang rớt mạng khi nào có trao giải
Ai trong ds reply lại số lr giúp mình dễ tổng kết nha

Thể lệ như sau: quăng gạch, nói lên quan đểm của mình, nhận xét về 1 mod nào đó or 1 người nào đã từng làm mod
Thời hạn 2 ngày bắt đầu từ bây giờ đến 24h ngày 5/4/2012
Chọn ra 5 người có bài quăng gạch or bày tỏ quan điểm hay nhất mỗi giải 0.5$ tính theo thanks nhá. Mọi trường hợp gian lận sẽ bị tước quyền tham gia even do binh6699 tổ chức vĩnh viễn.
không hiểu sao trên 4rum lại có những cái trò nhảm nhí thế này nhỉ...
+ tốn tiền
+ gây mất đoàn kết 4rum ( nói xấu người này người kia mặc dù chưa biết có đúng hay không tất cả vì $ even)
Đừng nghĩ rằng có tí $ thì thích làm gì thì làm... lớn rồi và lại là nam nhi nữa , có thù hằn ai thì nói thẳng và nói thật...chẳng cần phải chơi cái trò bề ngoài thì giả vờ tốt bên trong thì cầm dao đâm sau lưng người khác như thế.
Bức xúc vì có thành phần chẳng đâu vào đâu ở 4rum mà lộ liễu như thế. Chẳng giúp ai và ghét ai...chỉ là quan điểm của bản thân.

mấy cậu này quăng gạch tới 10 post ;)) , chỉ hi vọng các mod làm việc nhiệt tình và ko làm việc theo cảm tính cá nhân , nâng cao nhận thức về xã hội là mình vui rồi ^ ^

không hiểu sao trên 4rum lại có những cái trò nhảm nhí thế này nhỉ...
+ tốn tiền
+ gây mất đoàn kết 4rum ( nói xấu người này người kia mặc dù chưa biết có đúng hay không tất cả vì $ even)
Đừng nghĩ rằng có tí $ thì thích làm gì thì làm... lớn rồi và lại là nam nhi nữa , có thù hằn ai thì nói thẳng và nói thật...chẳng cần phải chơi cái trò bề ngoài thì giả vờ tốt bên trong thì cầm dao đâm sau lưng người khác như thế.
Bức xúc vì có thành phần chẳng đâu vào đâu ở 4rum mà lộ liễu như thế. Chẳng giúp ai và ghét ai...chỉ là quan điểm của bản thân.

mình dc cục gạch to nhi?

LR của em là U5065892 nhé bác chủ thớt :binhsua11::binhsua11::binhsua11:

Close topic lại, khj nào trao giải mở ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member