Event Even chia buồn cùng Binh6699

Status
Not open for further replies.
Khi làm ăn thì mất là phải mất, quan trọng là khả năng của mình có gầy dựng lại từ con số 0 hay không.
trước đây ông cậu vì nhường em út đất đai, xin đi học nghề, rồi leo lên từ từ thành ông chủ 1 quán ăn, cưới vợ, bỏ cả quán nhảy sang nuôi cá như bên nhà vợ, rồi thì cũng vì vợ tiêu xài hoang phí mà lại tay trắng, ra đi 1 lần nữa, giờ lại có cơ ngơi làm ăn, tháng cũng vài chục chai. (ko chém)

Ý mình nói là người có tài dù mất mát cỡ nào cũng sẽ kiếm lại được, nên bác cứ tiếp tục thôi, ko nên nhìn lại phía sau mà nản lòng. Đôi điều chi sẽ cùng bác, ôi con số 800$ mình còn chưa dc 1/10 :(

thôi, của đi thay người bạn ạ. Trước giờ cũng kiếm nhiều rồi, tiếc gì lần này

LR : U4001956

Chia buồn với bạn và anh em.hix...

Đầu năm xui chắc cuối năm sẽ may mắn thôi :)
Cố lên nhé !!!!!!!

chia buồn cùng bác..

Hic chia buồn e 69, ta cũng cũng cảnh ngộ đây, nhưng thôi mỗi lần vấp ngã là 1 lần đứng dậy, không thành công thì cũng thành nhân

hy vọng ngày mai tươi sáng hơn

Chúc bác sớm vượt qua và làm lại từ đầu,mình thất bại nhìu cũng quen rồi và mình cũng như cậu đều sẽ biết cách vượt qua nó,con đường chúng ta đi còn dài ở phía trươc,biết bao gian nan đang chờ ta,chúng ta hãy thật quyết tâm để vượt qua nó,mỗi lần thật bại ko có nghĩa là bỏ cuộc,nó là động lực,là bài học cho cúng ta sau này...
U1253529

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,431
173,601
Latest member
Buky