Event Event 200k 29/10 - 2 vạch rồi , cưới thế nào ?

Status
Not open for further replies.
Cung hỉ cung hỉ
Làm thì phải có trách nhiệm thôi mong Bác làm 1 người ba người chồng tốt

không nên phá thai, tội lắm , thôi báo cho người lớn để tính ngày đi bác .
Còn việc siêu âm không có vấn đề gì về thai nhi trong những làn trước thì nên ngoài 11 tuần , nếu có thì trong khoảng 6 đến 11 tuần .

chưa cưới nên sao có kinh nghiệm mà tư vấn đc?hix,bác cứ ra thẳng tiệm chuyên về dịch vụ cưới thì sẽ đc tư vấn đầy đủ nhất,phù họp với sở thích và hoàn cảnh của mình vậy?thôi thì tham gia event,hihi

lại ra sản phẩm rồi à bác max :D
nếu thấy tình hình ổn định rồi thì xúc sớm thôi . em cũng đang thích có trẻ con trong nhà lắm rồi đây :p
trước tiên thì bác vác xác sang nhà ẻm ý nhận tội là đã oánh xưng bụng con gái nhà ngta lên , bảo đi khám rồi bác sĩ bắt về cưới . sau đó về nhà báo án với ông bà bô chuản bị lực lượng đi đánh chiếm thành thôi :D
còn bác với em ý thì lo khoản ảnh ọt , khách mời , đặt thiệp , địa điểm tỏ chức , chăn mền , tủ , bàn ghế , xoong nồi bát đĩa... , rồi thì có đi trăng mật gì ko . nói chung là quay như chong chóng , em cũng chẳng nhớ hết phải làm gì nữa . cứ đến đâu lo đến đấy thôi

bác max nên qua nhà gấu trình diện đê.......... nói với ba mẹ của mình khuyên gấu nói với ba mẹ của gấu, nhờ ba mẹ mình qa nhà ba mẹ gâu nói chuyện , định việc cưới xin, xong việc rùi thì coi ngày nên làm đám hỏi và đám cưới.........nếu gấu đã mang thai thì nên nhanh chóng làm đám cưới sớm tránh gấu có bụng to mới làm đám........... thông thườngsiêu âm thì khoảngsau 3 tháng siêu âm mới hính xác, siêu âm bệnh viện an toàn, ko cho bết giới tính, ............... còn quy trình làm đám cươới thì cứ để người lớn quyết định đê, dễ mà , chụp hình cưới trưóc 15 ngày, ăn uống nghỉ ngời khỏe vì làm đám sẽ rất mệt...................

Ko điểu điều kiệm cụ thể của 2 bạn như nào nhưng trước hết là ra mắt 2 bên gia đình.cậu và gấu tự báo cáo với bố mẹ là tính hình như thế =>muốn cưới.

có 2 trường hợp xảy ra :

- 2 bên gia đình đồng ý => cưới thôi

- 2 bên gia đình không đồng ý hoặc 1 trong 2 bên ko đồng ý => cũng cưới nếu như 2 bạn quyết tâm

còn vấn đề cưới xin thì đơn giản thôi.người lớn khác lo đc chuyện này nhưng cơ bản thì là có mấy việc chính :

- cậu nói chuyện với bố mẹ cậu rồi qua nhà gái nc ( dạm ngõ ),trong buổi dạm ngõ 2 bên gia đình thống nhất ngày ăn hỏi hoặc bỏ qua ăn hỏi vì thời gian gấp.
các thủ tục như nào cũng bàn bạc luôn ngày này.nói chung ngày dạm ngõ 2 bên gia đình thống nhất mọi chuyện luôn.ngày ăn hỏi và ngày cưới chỉ là thủ tục

Ok giờ chỉ lo đám cưới thôi.mua sắm đồ đạc,chuẩn bị cỗ bàn...

nếu thai chưa đến 2.5 tháng thì có thể phá thai bằng thuốc.... nghe nói viên đó tầm 500k thì phải

cưới luôn cho nóng...

Nên lo chuyện cưới xin nhanh nhanh nha thớt. Để bụng to tí là mặc váy cưới không đẹp đâu. Con gái có 1 lần thui :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week