Event-Cờ tướng by vic and lee

:(( mọi người sao vậy...tớ đảm bảo từ vòng 1/16 trở đi sẽ khác, tớ muốn ai cũng đc đấu...nên mọi người ráng chờ đi đc không, nãy giờ pm cho ông kia mà có đc đâu:(

Thêm 1 trận nữa Nam Phái phải tận dụng 110% thành công lực tung Chưởng liên tục vào cao thủ ẩn danh và cuối cùng đã chiến thắng sau 200 nước cờ

Tình hình là aximax sắp được vào vòng trong rồi !

---------- Post added at 09:26 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

Xong game aximax thắng rồi !

oh yeah nhì bảng 2 rồi :binhsua04: cực khổ wo ....

Bảng G
vicgiap
dancualo
bidesigner
mmo4urlife

Ngâm thơ:

:binhsua121:Bao giờ cho đến bảng Gờ (G)
Để tôi có dịp đánh cờ kiếm đô ($). :binhsua121:

bảng H khi nào đấy :">. phải phục thù :binhsua122:

Bang G, H ngày mai đó 2 bác.
Bạn mmolion đi ngủ trước đi, có gì tớ nháy máy cho..:binhsua95:

Như vậy bảng A đả có kết quả, nữ cờ thủ duy nhất đã không vượt qua đc vòng loại, mà nhường cơ hội lai cho 2 cờ thủ khác là piperstinganimax1991
cho xin cái bảng điểm nhé:D

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

bảng D boydatinh vs moneypro vào vòng trong :D
Và bảng đấu tử thần theo dụ đoán của nhiều khán giả thì THUYLOI53 là người có ưu thế, nhưng kết quả là boydatinh moneypro đã vào vòng trong...chúc mừng
cho xin bảng điểm cụ thể nhé:D

---------- Post added at 10:05 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

Như vậy bảng A đả có kết quả, nữ cờ thủ duy nhất đã không vượt qua đc vòng loại, mà nhường cơ hội lai cho 2 cờ thủ khác là piperstinganimax1991
cho xin cái bảng điểm nhé:D

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:50 PM ----------

Và bảng đấu tử thần theo dụ đoán của nhiều khán giả thì THUYLOI53 là người có ưu thế, nhưng kết quả là boydatinh moneypro đã vào vòng trong...chúc mừng
cho xin bảng điểm cụ thể nhé:D
ai cho mình cái bảng điểm cập nhật lên #1 nào:D

Những trận đấu có kết quả, Chủ thớt vui lòng up kết quả lên trang đầu đi, Để mọi người tiện theo dõi, chứ 49 trang rồi, tìm được kết quả ở trang nào cũng không dễ đâu.:binhsua104:

Những trận đấu có kết quả, Chủ thớt vui lòng up kết quả lên trang đầu đi, Để mọi người tiện theo dõi, chứ 49 trang rồi, tìm được kết quả ở trang nào cũng không dễ đâu.:binhsua104:
đúng rồi bạn, mình đang cố gắng lấy số điễm của 2 cơ thủ cao nhất của mỗi bảng đấu, thông tin thêm tại http://mmo4me.com/showthread.php?46787-Cap-nhat-vong-loai-1-16-event-Co-Tuong-hot-hot-hot-&p=819482

con đường đi tới giải 1 thật xa xăm và chông gai :|

---------- Post added at 10:18 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

mình thấy event nay rất hay và ý nghĩa, mong sao năm sau sẽ tố chức típ và đc nhìu ng tài trợ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week