Verified by BQT Event Forex tháng 4- Tổng giải thưởng 43$/Tháng

Status
Not open for further replies.
Trời he he, sao lại kiếm 0.2$ thôi á :D
Vào lại Room skype đi, cùng thảo luận cho vui :D
đầu tư có 15$ .....nên chơi volume bé quá hehe..

Ủa vậy sao lại thắng 0.2 mà thua > 1 lận, không cài SL à :D
vẫn như vậy....chơi ko cài sl và tp :binhsua95:

vẫn như vậy....chơi ko cài sl và tp :binhsua95:
èo, cài SL tức là phương án dự phòng khi giá đi ngược hướng, mà không cài nhiều khi nó quay đầu bất ngờ là trở tay không kịp :D
thà lỗ ít còn hơn mất nhiều :D

Oh up tiếp topic lên nhỉ :D. lệnh GU tuân trước chứ mới TP được :| kinh khủng quá ! Chỉ mấy ngày họp hiết rồi bầu cử rồi mấy cái news sáng nay giật mình khi thấy thằng nào cũng thăng hoa và có cái GAP to cả :|

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

Up cái lệnh vào để mọi người cùng chơi nào :D
buy 0.10 EURUSD at 1.2991
sl: 1.2938 tp: 1.3065

sell 0.10 USDCHF at 0.9245
sl: 0.9280 tp: 0.9192
Mọi người có thể xem hình ảnh tại đây nhá : Chiến lược phiên Âu ngày hôm ni các cậu :D

Oh up tiếp topic lên nhỉ :D. lệnh GU tuân trước chứ mới TP được :| kinh khủng quá ! Chỉ mấy ngày họp hiết rồi bầu cử rồi mấy cái news sáng nay giật mình khi thấy thằng nào cũng thăng hoa và có cái GAP to cả :|

---------- Post added at 01:07 PM ---------- Previous post was at 12:39 PM ----------

Mọi người có thể xem hình ảnh tại đây nhá : Chiến lược phiên Âu ngày hôm ni các cậu :D

up lên =)), dạo này anh em bỏ quên luôn cái web

event này chắc cũng lại siletn đứng nhất quá ...chả thấy ai đụng đậy nhỉ

event này chắc cũng lại siletn đứng nhất quá ...chả thấy ai đụng đậy nhỉ
Nhất thế này thì em cũng ứ mún nhận !
Mí anh vào đi.

Nhất thế này thì em cũng ứ mún nhận !
Mí anh vào đi.
Silent bảo vào kìa...Nai vào trước đi...

Silent bảo vào kìa...Nai vào trước đi...
Thì đang chiến đây nè :D

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

up lên =)), dạo này anh em bỏ quên luôn cái web
hjhj mình vẫn đang cố gắng chăm sóc cho nó đây :D hy vọng nhận được thêm sự ủng hộ của mọi người :D

nếu nó mà chạy lên điểm TP là mình có cái vừa vui mà vừa buồn đây :((

Thì đang chiến đây nè :D

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 05:44 PM ----------

hjhj mình vẫn đang cố gắng chăm sóc cho nó đây :D hy vọng nhận được thêm sự ủng hộ của mọi người :D

nếu nó mà chạy lên điểm TP là mình có cái vừa vui mà vừa buồn đây :((

Chạm TP thì phải vui chứ, sao lại buồn Nai

Chạm TP thì phải vui chứ, sao lại buồn Nai

Vậy là 2 cha con nice vào lệnh đối nghịch hay sao mà buồn đây

t mất thêm 1 tuần ko trade đc, mạin đang ở quán nhé =)) hẹn ae tuần tới :D

t mất thêm 1 tuần ko trade đc, mạin đang ở quán nhé =)) hẹn ae tuần tới :D

main đang ở quán .....là quán nào...sách cái lap theo ngồi trade chứ

Bắt được con USDJPY cũng khá hay trên H4 mọi người tham khảo tại invest24ex.com:D
Còn tiếp tục cập nhật !

---------- Post added at 06:59 AM ---------- Previous post was at 06:53 AM ----------

Cũng có tín hiệu để vào lệnh vì sao không vào nhỉ ? :D
buy 0.10 USDJPY at 79.94
sl: 79.57 tp: 80.65

Bắt được con USDJPY cũng khá hay trên H4 mọi người tham khảo tại invest24ex.com:D
Còn tiếp tục cập nhật !

---------- Post added at 06:59 AM ---------- Previous post was at 06:53 AM ----------

Cũng có tín hiệu để vào lệnh vì sao không vào nhỉ ? :D

Chà, sáng nay đã có người trùng ý kiến của mình. Minh đã up nhận định UJ ở bên FX.. rồi, nay có Nai chung xuồng nữa là ngon đây :D

Chà, sáng nay đã có người trùng ý kiến của mình. Minh đã up nhận định UJ ở bên FX.. rồi, nay có Nai chung xuồng nữa là ngon đây :D

ngon hí, rồng rắn chi đó minh, nhìn chart nai post vô buy cũng ngon, mà chờ nó đục cái trend ngắn hạn kia mới đến TP e ko khả thi lắm :D
có thể tp tại trend đó, khi qua rồi vô lại cũng đc =)) ko như minh ốp 2 lệnh để 2 mức tp là đẹp

Minh đã vào chưa? Mà bên Fxopen pay vào acc để trade rồi đó nhỉ? vào chiến cho rồi hihi

Vào 79.92 rùi Nai, bên Fxopen cũng pay vào MT4 rùi, 4k cent tha hồ trade :D
ngon hí, rồng rắn chi đó minh, nhìn chart nai post vô buy cũng ngon, mà chờ nó đục cái trend ngắn hạn kia mới đến TP e ko khả thi lắm :D
có thể tp tại trend đó, khi qua rồi vô lại cũng đc =)) ko như minh ốp 2 lệnh để 2 mức tp là đẹp

uhm Sơn, tớ thường thường vào 2 lệnh 0.01 thay vì 1 lệnh 0.02 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,889
174,062
Latest member
keyforu

Most viewed of week