Verified by BQT Event Forex tháng 4- Tổng giải thưởng 43$/Tháng

Status
Not open for further replies.
Á Á bị cắn sl GU vs NU rùi @.@, qua ăn được nhiu nay trả lại hết =.=, còn tốn thêm 150k làm cái thẻ nữa chứ :(

Á Á bị cắn sl GU vs NU rùi @.@, qua ăn được nhiu nay trả lại hết =.=, còn tốn thêm 150k làm cái thẻ nữa chứ :(
event mà chơi tài khoản thiệt hả...đụng sl ...:binhsua74:

Làm để hưởng mà :)) làm chi mà phải buồn :D mà ky ốt buy mấy thằng đó hay răng mà dính rồi rứa :|

răng rứa ......thua rùi mà còn răng rứa ......:binhsua24:

Cái sàn khốn nạn fxopen, mình đánh theo tin mà h tin ra cái nó đơ ra theo :(( ,... ko bít sao chốt lời chốt lỗ, nhìn giá sàn khác mà ko bít phải làm sao :((

Cái sàn khốn nạn fxopen, mình đánh theo tin mà h tin ra cái nó đơ ra theo :(( ,... ko bít sao chốt lời chốt lỗ, nhìn giá sàn khác mà ko bít phải làm sao :((

sao ko rút cho rùi ...kiếm bouns cho đã rùi cũng giao lại tài sản cho nó

Làm để hưởng mà :)) làm chi mà phải buồn :D mà ky ốt buy mấy thằng đó hay răng mà dính rồi rứa :|

à tớ không buồn vì tư tưởng tớ thằng là tất nhiên còn thua thì do...... xui :)) làm gì mà buồn, 2 thằng đấy thằng sl 20pip, thằng sl 19pip :D, đủ để biết rằng nhận định mình sai rồi có mất nhiều lắm đâu @.@.
GU sau cái phân kỳ tớ vẫn kỳ vọng nó về đến fibo 61.8 màu đỏ :))

sao ko rút cho rùi ...kiếm bouns cho đã rùi cũng giao lại tài sản cho nó

Trả lại thì thôi vậy, của thiên trả địa mà.... mà nó lấy của mình thì phải trả lại cho mình thôi :D

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

Cực khổ thằng fxopen này, ko bao h dep tiền vào chiến nó, mình lướt siêu nhanh mà chốt lệnh nó đơ ra :(

Trả lại thì thôi vậy, của thiên trả địa mà.... mà nó lấy của mình thì phải trả lại cho mình thôi :D

---------- Post added at 11:06 PM ---------- Previous post was at 10:46 PM ----------

Cực khổ thằng fxopen này, ko bao h dep tiền vào chiến nó, mình lướt siêu nhanh mà chốt lệnh nó đơ ra :(

Đúng nè, cái này chắc chỉ ai chơi 1 là TP 2 là SL thì may còn được. Chứ chốt ngang lưng là nó cứ đơ ra, mình vào lệnh còn bị requote kha khá, vào UJ ở 79.92 mà khi khớp lệnh được nó đã lên 79.97 hãi quá, không biết có ai bị thế ko ? :D

=)) rùa đâu mà rùa WolfeWave đấy, sao ai cũng bảo rùa hết nhỉ ^.^

Từ điẻm 6 nó sẽ đi đâu và về đâu nữa ta...

đi về nhà và lên giường vs bồ nhí "đếm tiền" =))

Đang cafe rùi hả...đi đúng tp có tiền cafe với chân dài rùi hả

=)) rùa đâu mà rùa WolfeWave đấy, sao ai cũng bảo rùa hết nhỉ ^.^
Cái ni iêm kiu là Đại bàng tung cánh và Đại bàng gãy cánh
Khác cái chiêu của em cóa thấy lông chim nữa =))

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

Đang cafe rùi hả...đi đúng tp có tiền cafe với chân dài rùi hả
cái ni iêm kiểm điểm anh giai nhá !:binhsua08::binhsua08:

Cái ni iêm kiu là Đại bàng tung cánh và Đại bàng gãy cánh
Khác cái chiêu của em cóa thấy lông chim nữa =))

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 01:23 PM ----------

cái ni iêm kiểm điểm anh giai nhá !:binhsua08::binhsua08:
Hình chỉ mang tính chất minh họa :binhsua19:...Thực tế nó cũng rất có thể có đầy đủ lông như Sai-lầm nói vậy hehe:binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,889
174,062
Latest member
keyforu

Most viewed of week

Most viewed of week