Verified by BQT Event Forex tháng 4- Tổng giải thưởng 43$/Tháng

Status
Not open for further replies.
Nay U/CHF vs EY chart giống y như nhau :| phải cái đi ngược chiều nhau thôi @@
Lệnh UCHF của mấy cậu ngon đó nghen ! Chúc mừng Sơn và Minh và chờ TP nào :D
Mình cũng đóng góp 2 lệnh nho nhỏ :
sell 0.01 USDJPY at 81.28 sl: 81.63 tp: 80.80
sell 0.01 GBPUSD at 1.6105 sl: 1.6136 tp: 1.6060
Vào từ khi sáng nhưng mà chừ mới có thể post được :)

---------- Post added at 03:42 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

Hụt mất em GBP/JPY công nhận đáng tiếc hihi:binhsua06:. Mà ngày hôm ni Minh mở hàng mà răng ít người đi chợ ghê nghen ;))

---------- Post added at 03:42 PM ---------- Previous post was at 03:38 PM ----------

Hụt mất em GBP/JPY công nhận đáng tiếc hihi:binhsua06:. Mà ngày hôm ni Minh mở hàng mà răng ít người đi chợ ghê nghen ;))
:D
Giờ nó đang chạy lon ton xuống rồi nai ah :D nay bắt cặp chạy chậm quá, có EU, AU đi nhanh thì hụt :D

Vừa về tới nhà, giá đang đi đúng hướng :D. Sáng tớ Sell EU ở Acc real, cũng đã TP hết roài :D

Hi hi, Tớ mở hàng ít khi mà đông khách :D

Vừa về tới nhà, giá đang đi đúng hướng :D. Sáng tớ Sell EU ở Acc real, cũng đã TP hết roài :D

Nhanh tay ghê nhỉ, mình buy UC xong mấy tiếng sau vô check mới thấy EU y hệt mà chạy ác hơn =)) mất miêng ăn :D

:)) Theo thông tin mới nhận được thì thằng EU down là vì có dấu hiệu xấu gì đó ở cuộc bầu cử của Pháp thì phải. Chúc mừng nghen :D. Bỏ lỡ phiên Âu chán thật !:binhsua04:

Nhanh tay ghê nhỉ, mình buy UC xong mấy tiếng sau vô check mới thấy EU y hệt mà chạy ác hơn =)) mất miêng ăn :D

:D Tại là acc event mình hơi tham chút để lấy điểm chứ còn acc real thì chỉ để TP tại xxx45 thôi, và đã TP rồi.

Last edited by a moderator:
:)) Theo thông tin mới nhận được thì thằng EU down là vì có dấu hiệu xấu gì đó ở cuộc bầu cử của Pháp thì phải. Chúc mừng nghen :D. Bỏ lỡ phiên Âu chán thật !:binhsua04:
AH, cái news này sáng nay kyo cũng tổng hợp cho rồi, ko ngờ rơi nhanh thế
:D Tại là acc event mình hơi tham chút để lấy điểm chưa acc real thì chỉ để TP tại xxx45 thôi, và đã TP rồi.
Uhm, còn cả acc event cơ ah, phen này quyết bỏ xa ae hả ;))

AH, cái news này sáng nay kyo cũng tổng hợp cho rồi, ko ngờ rơi nhanh thế

Uhm, còn cả acc event cơ ah, phen này quyết bỏ xa ae hả ;))
Mình tham gia vui là chính...giật giải là 10 không biết thế nào. Dạo này sắp thi rồi nên tranh thủ khi nào online trên room được thì vào tám với mọi người. Cố gắng giữ lửa ở room mấy cậu nhá:binhsua07:. Thi xong mình vào đó dập lửa và đưa bão vào:binhsua07::binhsua07:
:binhsua07:

Last edited by a moderator:
Mình tham gia vui là chính...giật giải là 10 không biết thế nào. Dạo này sắp thi rồi nên tranh thủ khi nào online trên room được thì vào tám với mọi người. Cố gắng giữ lửa ở room mấy cậu nhá:binhsua07:. Thi xong mình vào đó dập lửa và đưa bão vào:binhsua07::binhsua07:
:binhsua07:
này thì lửa.
Em cóa mở hàng may mắn nè ! :x
Tối về mới post cái phân tik được.
Chúc cả nhà may mắn nha ! :D

Hê hề, minh vô nhận sư phụ kìa =))
super silent trở lại vs seri mới, system mới :D

Mí anh giai iêm đi đâu rùi ... zị trùi.
Em cóa tim mới nè, mí TP 2 nữa.

Phân tích chiến thuật Scal của em đây

Chúc cả nhà thắng lớn ! :x

Ôi trời ơi! @@
Sai bé oánh ghê thế ai theo nổi hu hu.
=)) quyết tâm giành giải profit ....Rất vui đây mà mấy cậu tê mô nhỉ? Không trade àh không thấy vào lệnh chi hết nhỉ? 2 cái lệnh của mình vẫn chưa cái nào ra cái nào hihi

=)) quyết tâm giành giải profit ....Rất vui đây mà mấy cậu tê mô nhỉ? Không trade àh không thấy vào lệnh chi hết nhỉ? 2 cái lệnh của mình vẫn chưa cái nào ra cái nào hihi

Cõ mỗi UC thì cũng chưa đến đâu cả :D
Có khi silent hốt cả ấy chứ :D

Chị nai lo học hành để mai mốt nuôi vok, để mình iêm oánh thui, hê hê ...

Chị nai lo học hành để mai mốt nuôi vok, để mình iêm oánh thui, hê hê ...

Ơh thôi học hành đây mai mốt còn nuôi được vợ... Em kiếm thì chia anh với nhá :x. Tiện thì mình closed hai cái lệnh kia rồi chán ! Đổi chiếnthuật thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,892
174,068
Latest member
coffeedropvn

Most viewed of week

Most viewed of week