Verified by BQT Event Forex tháng 4- Tổng giải thưởng 43$/Tháng

Status
Not open for further replies.
Sell EU:

Chúc một ngày may mắn !

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

Cũng không có gì nhiều
Don't have many more

Max

Đây Nude trade là đây à ! :))

Sr các cậu nhé, hôm qua tớ offline ở HCM nên ko theo dõi, nếu ai cần gì có thể PM inbox cho mình , kèm theo mail nếu muốn mình send vào đó
@Nice có gì cậu cứ cập nhật vào cái excel rồi send lại vào mail [email protected] của mình nhé, thank nice nhiều
tiện thể nice vào box xin làm mod post bài xin làm mod luôn nhé, nếu box này lúc Q đi mà ko có ai quản lý thì sẽ như bãi rác mất :)

Sr các cậu nhé, hôm qua tớ offline ở HCM nên ko theo dõi, nếu ai cần gì có thể PM inbox cho mình , kèm theo mail nếu muốn mình send vào đó
@Nice có gì cậu cứ cập nhật vào cái excel rồi send lại vào mail [email protected] của mình nhé, thank nice nhiều
tiện thể nice vào box xin làm mod post bài xin làm mod luôn nhé, nếu box này lúc Q đi mà ko có ai quản lý thì sẽ như bãi rác mất :)
Ơh tất nhiên rồi, mình tuần đầu có thể giúp vụ này còn các tuần sau khi mô tổng kết mình sẽ giúp mọi người một tay nếu có time vì lúc đó là thời điểm thi nên không chắc lắm. Sẽ gửi cậu excel updated và thêm luật phần mở rộng để triển khai cho tuần tới nhá !

Ơh tất nhiên rồi, mình tuần đầu có thể giúp vụ này còn các tuần sau khi mô tổng kết mình sẽ giúp mọi người một tay nếu có time vì lúc đó là thời điểm thi nên không chắc lắm. Sẽ gửi cậu excel updated và thêm luật phần mở rộng để triển khai cho tuần tới nhá !

tại tuần này đang ở SG ăn chơi nên chưa ổn định time để theo dõi nên tạm thời phiền cậu đã, có gì ra Huế rồi tớ sẽ xem và giúp 1 tay

GOLD vẫn đang trong xu hướng lên.
Order 1 lệnh kiếm 9 điểm depa cho thang điểm 15 nào
#49580868 buy limit 0.01 GOLD at 1640.00
sl: 1620.00 tp: 1650.05
successful

Vote cho tên này lên mod mà sao hắn dửng dưng quá đi

Sell EU:

Chúc một ngày may mắn !

---------- Post added at 08:05 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

Đây Nude trade là đây à ! :))

Vâng chính nó ;)) -0 pip nhé vì set SL to BE lúc trưa 12h :)
Yes , it self . 0pip because i set SL to BE at 12:00 PM

Max

Đã kiếm được những điểm số đầu tiên. Lệnh kiếm 9 điểm vẫn chưa đạt được :-ss. GOLD vẫn đang trên đà tăng, vào thêm 2 lệnh:
1. #49664278 buy 0.01 GOLD at 1644.75
sl: 1630.00 tp: 1649.40
-- Mục tiêu kiếm 5 điểm cho ngày mới
2. #49664299 buy 0.01 GOLD at 1644.75
sl: 1620.00 tp: 1660.00
-- Mục tiêu kiếm 15 điểm đầu tiên mở hàng

Hôm qua kiếm được hơn 20 điểm, những điểm đầu tiên của event lần này :D

Giờ sell thử phát xem sao
bb73ff75fb3f21516cd5fde7862c8aa6_43936880.sellgu.bmp

---------- Post added at 12:32 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

Làm thêm 1 cái lệnh sell gold thử phát xem sao :D Đú đởn tí

Sell 1646.05
SL: 1649.50
TP: 1640 ;))

Gold đụng bolinbend trên mà ko chịu xuống....chắc chờ 2 cây nến nữa mới dám sell

Mí anh cố gắng nha, em ôn thi vất vả quá.
Tối em lên . :x

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,895
174,069
Latest member
haminhduy2808

Most viewed of week