Event Event thiết kế LOGO cho Domain MMO4ME

mẫu mình làm
để hình lớn cho dễ nhìn ! cần sẽ crop theo ý admin !

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

khẩu hiệu : mmo4me, kiếm tiền online niềm đam mê bất diệt
các bạn có thể thấy trong chữ mmo4me có rất nhiều chữ nhỏ : thể hiện sự phức tạp đa dạng của mmo, nhiều loại hình, thật giả lẫn lộn, cả niềm vui, nỗi buồn, tình yêu, đam mê ...

Last edited by a moderator:
mẫu mình làm
để hình lớn cho dễ nhìn ! cần sẽ crop theo ý admin !

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

khẩu hiệu : mmo4me, kiếm tiền online niềm đam mê bất diệt
các bạn có thể thấy trong chữ mmo4me có rất nhiều chữ nhỏ : thể hiện sự phức tạp đa dạng của mmo, nhiều loại hình, thật giả lẫn lộn, cả niềm vui, nỗi buồn, tình yêu, đam mê ...

Nhìn vào là em thấy ngay chữ cheat hehe

Kết cái glow effect của anh!! em thấy cái logo đen kia làm wall thì đẹp thui sợ cho LOGO nó nhỏ quá.
Ko nhầm thì cái đấy là typogaraphy gỳ gỳ ý :D
chính xác em giai :) typo và glow đó ^^ ! thì cái typo thấy hợp làm index welcome :) hoặc edit xíu làm banner ! còn cái glow thì edit lại sẽ thành logo đc :) anh để lớn cho dễ nhìn, còn file psd hết mà hì ^^

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

cái glow, nét pen đó thành chữ $ ;))

Ý kiến riêng (ko có ý cạnh tranh dìm hàng đâu nhá :D)
LOGO của anh làm theo Tut Photoshop đc share đầy trên mạng. Em có đọc hết mấy cái tuts đó rùi. Anh làm đẹp thiệt nhưng theo em thấy nếu làmy hệt như thế thì LOGO của forum sẽ ko có bản quyền (text này có phải anh nghĩ ra đâu) mấy website trên mạng lấy kiểu này làm LOGO nhìu lắm VD: http://vungtrom.com/ nè! Như thế thì LOGO forum "đụng hàng" ko còn tính chuyên nghiệp nữa! Em nghĩ anh nên tự nghĩ ra 1 kiểu text thì hơn :binhsua50:

Ý kiến riêng (ko có ý cạnh tranh dìm hàng đâu nhá :D)
LOGO của anh làm theo Tut Photoshop đc share đầy trên mạng. Em có đọc hết mấy cái tuts đó rùi. Anh làm đẹp thiệt nhưng theo em thấy nếu làmy hệt như thế thì LOGO của forum sẽ ko có bản quyền (text này có phải anh nghĩ ra đâu) mấy website trên mạng lấy kiểu này làm LOGO nhìu lắm VD: http://vungtrom.com/ nè! Như thế thì LOGO forum "đụng hàng" ko còn tính chuyên nghiệp nữa! Em nghĩ anh nên tự nghĩ ra 1 kiểu text thì hơn :binhsua50:
hì đúng anh làm theo tut pts, rule có cấm đâu ta ;))

Tham gia cho có phong trào dẫu biết không nhận được giải. Ai biết đổi đuôi gif sang png mà hình vẫn "động" thì giúp em với nhé :))

logo đơn giản với hai màu
trắng thể hiện sự trong sach và uy tín trong mmo
xanh là 1 màu thể hiện của tương lai tốt đẹp

Anh em muốn tham gia mà không rành Photoshop thì có thể dùng AAAlogo để làm :D, nhanh- gọn - lẹ, không cần chỉnh sửa nhiều ( dĩ nhiên là không pro bằng Photoshop được nhưng nếu biết cách kết hợp để làm thì cũng rất đẹp )
Một cái làm bằng AAAlogo đây:

Anh em muốn tham gia mà không rành Photoshop thì có thể dùng AAAlogo để làm :D, nhanh- gọn - lẹ, không cần chỉnh sửa nhiều ( dĩ nhiên là không pro bằng Photoshop được nhưng nếu biết cách kết hợp để làm thì cũng rất đẹp )
Một cái làm bằng AAAlogo đây:

Make money online For ME mà ? Sao lại For you :))

Announcements

Forum statistics

Threads
422,690
174,970
Latest member
caxengmy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back