Event Event thiết kế LOGO cho Domain MMO4ME

Update thêm mẫu mới :D
Image Description: Ngôi nhà làm bằng tiền chả nói đủ hiểu ý nghĩa còn text thì... :D

Có lẽ mẫu cuối cùng rùi.!!!! Phun nốt cái cuối rùi gộp cả 4 mẫu :)

không giựt giải thì cho em cái thank
:binhsua37:

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

Thêm đoạn code auto change png image sau xxx(s) là động chứ gì mà

ơ thế nộp ảnh dự thi thì nộp 6-7 cái để LOGO động ạk!!
Em nghĩ anh Shin ko cho dùng ảnh .gif vì muốn LOGO tĩnh chứ :D

Update thêm mẫu mới :D

Có lẽ mẫu cuối cùng rùi.!!!! Phun nốt cái cuối rùi gộp cả 4 mẫu :)

không giựt giải thì cho em cái thank
:binhsua37:

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

ơ thế nộp ảnh dự thi thì nộp 6-7 cái để LOGO động ạk!!
Em nghĩ anh Shin ko cho dùng ảnh .gif vì muốn LOGO tĩnh chứ :D

bạn làm đẹp thật , nên cho nó động sẽ đẹp hơn

Kết cái glow effect của anh!! em thấy cái logo đen kia làm wall thì đẹp thui sợ cho LOGO nó nhỏ quá.
Ko nhầm thì cái đấy là typogaraphy gỳ gỳ ý :D
Nó chỉ là hình thôi. Nếu drop nhỏ lại thành banner thì 0 ra gì hết!

Hình như mọi ng` quên LOGO của bác davidken thì phải! Em thấy LOGO đấy đơn giản, tinh tế nhất lại ít màu mè, gam màu cũng chuẩn luốn, nền LOGO cũng hợp với forum

Mấy tuần nay phải thiết kế logo với banner cho một lão người canada nên không vào 4rum đươc. Hôm nay mới biết là 4rum có event thiết kế logo. Tính làm 1 cái logo hoành tráng bằng AI những chắc ko đủ thời gian :D Làm tạm 2 cái logo này cho có phong trào vậy :)) Không biết đến mấy h ngày mai mới hết hạn nhỉ?
Thuyết minh: logo mang phong cách MMO4VN:
Thiết kế đơn giản, không quá nhiều màu sắc :)
Biểu tượng chính của logo là chữ $, rõ ràng ai tham gia mmo cũng vì $ :) Ngoài ra, font chữ sử dụng có chữ e gần giống đồng euro nữa.

Mấy tuần nay phải thiết kế logo với banner cho một lão người canada nên không vào 4rum đươc. Hôm nay mới biết là 4rum có event thiết kế logo. Tính làm 1 cái logo hoành tráng bằng AI những chắc ko đủ thời gian :D Làm tạm 2 cái logo này cho có phong trào vậy :)) Không biết đến mấy h ngày mai mới hết hạn nhỉ?

Pro ém hàng giờ này mới lộ diện đây!!!
:D

Hình như mọi ng` quên LOGO của bác davidken thì phải! Em thấy LOGO đấy đơn giản, tinh tế nhất lại ít màu mè, gam màu cũng chuẩn luốn, nền LOGO cũng hợp với forum
từ đầu chí cuối thấy chú làm cũng nhiều mà sao khen cái của anh hoài :m035:
cái đó hok phải anh làm, của nhỏ em bên design nó làm.
anh cũng chả có con mắt, lúc nó đưa anh nói sao đơn giản thế.
nó chữi cho một mạch :m017:
nghề em làm ra tiền mà anh đem so vs hàng chợ :m025:
kiu nó làm nữa nó hem thèm làm :m143:

Pro ém hàng giờ này mới lộ diện đây!!!
Bác cứ đề cao em, em có phải là pro j đâu mà ếm hàng :D Chẳng qua là biết trễ quá nên ko tham gia được. Dạo này bỏ mmo làm freelance nên cũng nhác vô rum. Em mà biết sớm thì em đã làm từ trước, h tới deadline rồi nên làm cho có phong trào thôi :))

Announcements

Forum statistics

Threads
422,690
174,970
Latest member
caxengmy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back