Help FanBox cơ hội kiếm tiền mới cho các bạn

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
Trước đây với tư các là một người hướng dẫn tôi cũng đã giới thiệu cho một số bạn trên 4r về FanBox,trong đó có một số bạn đã hiểu về FanBox và đã bắt đầu kiếm được những đồng tiền đầu tiên.Mình xin cảm ơn các bạn đã là những người dám thử thách và đi tiên phong!Tôi hứa sẽ tiếp tục ủng hộ ,hỗ trợ bạn thành công với FanBox và sẽ cân nhắc các bạn nắm những vai trò,trách nhiệm và lợi ích cao hơn khi các bạn hội đủ các điều kiện cần và đủ.Còn hôm nay tôi rất vui khi tôi đã trở thành một huấn luyện viên với FanBox và lần đầu tiên giới thiệu và hỗ trợ rộng rãi cho các bạn tại đây.Tất cả các thông tin cơ bản mình đã soạn một ebook để cho các bạn tham khảo.Các bạn tải Download Pass mởi ebook là:vuongvandu
FanBox là một cộng đồng mạng được lãnh đạo bởi các nhà lãnh đạo cộng đồng và quá trình thành công với FanBox là quá trình kiên trì xây dựng thương hiệu cá nhân,Nó không dành cho các bạn muốn kiếm tiền nhanh!

1/5 Trồng cây đã đến ngày hái quả,thu nhập thụ động đã bắt đầu phát sinh:binhsua41: hi vọng tạo cho anh em niềm hứng khởi mới
xem các dòng thu nhập tại đây
Link đăng kí ủng hộ này Đăng kí ngay
Phần lớn thời gian mình dành cho FanBox nên việc hỗ trợ các bạn trên FanBox dễ hơn,nhanh hơn và là student của mình
thì có gì mình dễ liên lạc thông báo hơn

Last edited by a moderator:

zluuminhz

Junior
Reactions
45
MR
0.230
Hay đây, mà cho mình hỏi.
Thu nhập chủ yếu của bạn là dựa vào cái gì?
Mình định làm 1 blog đăng tải những truyện kiếm hiệp do mình dịch nhưng mình nghĩ như vậy thì mình chỉ có thể thu nhập từ việc người khác đọc bài của mình cộng với đầu tư.
http://www.fanbox.com/FanFeed/Home.aspx?hp=1?teacher=267570997&from=ext
Mình vào đăng ký xong có đường link thế này thì đã là học sinh của bạn chưa?

Hay đây, mà cho mình hỏi.
Thu nhập chủ yếu của bạn là dựa vào cái gì?
Mình định làm 1 blog đăng tải những truyện kiếm hiệp do mình dịch nhưng mình nghĩ như vậy thì mình chỉ có thể thu nhập từ việc người khác đọc bài của mình cộng với đầu tư.
http://www.fanbox.com/FanFeed/Home.aspx?hp=1?teacher=267570997&from=ext
Mình vào đăng ký xong có đường link thế này thì đã là học sinh của bạn chưa?
Cảm ơn bạn đã đăng kí làm học sinh của mình!
Ý bạn muốn hỏi thu nhập của mình chủ yếu dựa vào đầu tư hay viết blog đúng ko?nếu vậy thì mình xin trả lời thu nhập chủ yếu của mình hiện tại đến từ hoạt động đầu tư.Còn nếu ý bạn muốn hỏi FanBox lấy tiền đâu ra mà trả cho thành viên thì mình xin trả lời là FanBox có được doanh thu từ bán thông tin cho các hãng điện thoại di động khoảng 200 triệu $ mỗi năm và cả phí các sản phẩm dịch vụ trên mạng xã hội nữa.
Nếu bạn viết được những blog thú vị thì dòng thu nhập của bạn ko chỉ có đến từ những người đọc trực tiếp trên blog của bạn mà còn có thể đến từ những người đặt linhk blog của bạn trên blog của họ(FanBox ko cho phép coppy bài người khác nếubanj ko muốn)khi ấy bạn hưởng 10% thu nhập từ bài viết của mình (dòng thu nhập này có thể coi là thụ động)còn người đặt linnk hưởng 90%(điều này khuyến kích mọi người đặt link bài viết của nhau hơn là đi coppy ).Một dòng thu nhập thụ động khác là bạn cũng hưởng%thu nhập khi ai đó đầu tư quảng cáo vào blog của bạn.
Thật tuyệt nếu truyện của bạn vừa có tiếng anh vừa có VN.Bạn nên nhớ thu nhập từ blog không đến hôm nay thì có thể đến vào nào đó vì vậy các bạn nên xem viết blog như một thú vui chứ đừng có quá coi nặng thu nhập vì nếu quá coi trọng thu nhập thì có thể bạn sẽ thấy nản vì viết mà ko có $(Tiền chỉ là kết quả ko phải là nguyên nhân).Trên blog mình có nhiều bài hướng dẫn khác bạn có thể qua đó tham khảo thêm vì ebook mình ko cập nhật nó.

Mình không thấy nút tải ở đâu cả vậy./
hihihi
Bạn ko đọc kĩ bài của mình rùi,ở bài trên bạn sẽ thấy chữ" tại đây "có chèn link mà,nhấn vào đó rồi tải về luôn,ko có nút dowload gì đâu vì ebook này mình up lên hosting của mình ko phải qua các máy chủ trung gian

doremon6262

Banned
Reactions
914
MR
0.000
Chat with me via Skype
Lời khuyên là đừng có bác nào đem tiền ra đầu tư nhé. tớ đt với nó 40$ để test và kết quả là 1 tháng nay ko có lãi cũng ko rút đc tiền
ớn thế,định quăng tiền vào thèng này mà nghe bác nói cúng hơi run.

Cảm ơn bạn đã đăng kí làm học sinh của mình!
Ý bạn muốn hỏi thu nhập của mình chủ yếu dựa vào đầu tư hay viết blog đúng ko?nếu vậy thì mình xin trả lời thu nhập chủ yếu của mình hiện tại đến từ hoạt động đầu tư.Còn nếu ý bạn muốn hỏi FanBox lấy tiền đâu ra mà trả cho thành viên thì mình xin trả lời là FanBox có được doanh thu từ bán thông tin cho các hãng điện thoại di động khoảng 200 triệu $ mỗi năm và cả phí các sản phẩm dịch vụ trên mạng xã hội nữa.
Nếu bạn viết được những blog thú vị thì dòng thu nhập của bạn ko chỉ có đến từ những người đọc trực tiếp trên blog của bạn mà còn có thể đến từ những người đặt linhk blog của bạn trên blog của họ(FanBox ko cho phép coppy bài người khác nếubanj ko muốn)khi ấy bạn hưởng 10% thu nhập từ bài viết của mình (dòng thu nhập này có thể coi là thụ động)còn người đặt linnk hưởng 90%(điều này khuyến kích mọi người đặt link bài viết của nhau hơn là đi coppy ).Một dòng thu nhập thụ động khác là bạn cũng hưởng%thu nhập khi ai đó đầu tư quảng cáo vào blog của bạn.
Thật tuyệt nếu truyện của bạn vừa có tiếng anh vừa có VN.Bạn nên nhớ thu nhập từ blog không đến hôm nay thì có thể đến vào nào đó vì vậy các bạn nên xem viết blog như một thú vui chứ đừng có quá coi nặng thu nhập vì nếu quá coi trọng thu nhập thì có thể bạn sẽ thấy nản vì viết mà ko có $(Tiền chỉ là kết quả ko phải là nguyên nhân).Trên blog mình có nhiều bài hướng dẫn khác bạn có thể qua đó tham khảo thêm vì ebook mình ko cập nhật nó.

Hi, mình hiểu rồi.
Mình có khả năng tìm kiếm ra chừng 40 -50 độc giả thường xuyên (Vào đọc hằng ngày) và chừng một số đó nữa những bạn không đọc thường xuyên (Không tính khách vãng lai).
Đáng tiếc là không thể có tiếng Anh.
Mình thấy tính năng không co phép coppy bài rất tuyệt.

Cho mình hỏi làm sao sửa bài viết được nhỉ

PUB rồi à ;))
Thanks bạn suốt thời gian qua,bây giờ có thể chính thức open rồi vì mình và anh Kong đã trở Coach để cùng phối hợp giúp anh em VN
Ko thành Coach thì ko thể có đủ công cụ để giúp đỡ cũng như kiểm soát cộng đồng

---------- Post added at 09:09 AM ---------- Previous post was at 09:05 AM ----------

Lời khuyên là đừng có bác nào đem tiền ra đầu tư nhé. tớ đt với nó 40$ để test và kết quả là 1 tháng nay ko có lãi cũng ko rút đc tiền

Vậy là bạn đã ko đọc và hiểu hướng dẫn của mình rồi,bạn ko hiểu rằng lãi hoạt động theo cung cầu và tiền bạn ko được đầu tư cũng ko mất mà có thể rút về
Rất nhiều bạn sau khi đăng kí đã vội bỏ chạy vì ko chịu đọc hiểu nhưng gì mình đã hướng dẫn.

---------- Post added at 09:11 AM ---------- Previous post was at 09:09 AM ----------

Hi, mình hiểu rồi.
Mình có khả năng tìm kiếm ra chừng 40 -50 độc giả thường xuyên (Vào đọc hằng ngày) và chừng một số đó nữa những bạn không đọc thường xuyên (Không tính khách vãng lai).
Đáng tiếc là không thể có tiếng Anh.
Mình thấy tính năng không co phép coppy bài rất tuyệt.

Cho mình hỏi làm sao sửa bài viết được nhỉ

Ngay bên cạnh tên bài viết có chữ(edit post)

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

Mình tưởng lãi sau 3 tháng chứ ?

Bạn đọc và hiểu ebook mình nhé và hỏi ngay nếu có chỗ nào chưa hiểu?
nhiều bạn ko hiểu nhưng cũng ko hỏi gì nên mình cũng chịu ko biết nên giúp ra sao:binhsua03:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week