Help FanBox cơ hội kiếm tiền mới cho các bạn

nganhng1302

Banned
Reactions
201
MR
0.000
mình đọc bài viết rất thú vị nhưng nhiều cái mình ko biết bạn có yahoo ko mình trao đổi có gì giúp mình với
yahoo của mình là Centdee.caogia

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình đọc bài viết rất thú vị nhưng nhiều cái mình ko biết bạn có yahoo ko mình trao đổi có gì giúp mình với
yahoo của mình là Centdee.caogia

Bạn hãy đọc và hiểu Ebook mình ấy
YH: muongvithanthuong
Nếu bạn đã đăng kí bạn có thể Pm mình trên FanBox(mình là người đang ở vị trí thứ 4 của top ấy)vì nhiều khi mình ko onine YH mà trên Fanbox nhiều hơn

Up cho ngày mới, thời gian tới có thể sẽ ko có time qua đây nữa vì khách hàng quá nhiều,mình giới thiệu FanBox này chỉ muốn cho các biết có cơ hội mới thôi vì mình ko nhất thiết phải tuyển ref(Coach sẽ tự động nhận được khách hàng để hỗ trợ trên khắp tế giới).Thời gian qua mình đã hướng dẫn mọi người những đúng là người VN lười nhưng lại thích ăn to thật,Nhiều bạn viết được vài blog,làm 1 số quảng cáo đã hỏi ,sao mình không thấy $ đâu?Một số khác lại nói mình không có $ để đầu tư?....Mình khẳng định với các bạn là tất cả chỉ là ngụy biện vì FanBox tạo cơ hội cho bạn có $ để đầu tư quảng cáo>tạo ra tiền thật bằng cách phân loại và đánh giá bài viết(rất dễ)và số tiền hôm nay kiếm được từ phân loại và đánh giá bài viết này sẽ được dùng vào đầu tư quảng cáo vào ngày hôm sau chứ ko phải chờ đợi 90 ngày gì cả.Theo mình đầu tiên bạn hãy viết 10blog thật hay,thú vị sau đó dành time làm phân loại và đánh gia bài viết(thật nhiều).Sau đó dành tiền đó để quảng cáo bài viết của mình.Thì các bạn sẽ dần thấy ngay hiệu quả,mà ko cần bỏ $ vào đầu tư.Còn ko thấy hiệu quả thì có thể do tag bạn chọn chưa chuẩn,khi quảng cáo thì số $ bạn sẵn sàng trả cho mỗi nhấp chuột quá ít.

Hơ hơ, bác Dự bị rớt hạng rùi, em vừa lên bảy hạng.
299 > 292 :binhsua83:

Thì tại hôm nay tháng trước 1 phát mình boost thành công lên 160$ mà
đến hôm nay nó tụt là đúng thôi.Bây giờ mình đang tập chung nhiệm vụ Coach nên ko viết nhiều nữa
nên trong tương lại gần chắc ít $:binhsua95:

Hâm nóng lại bầu khí quyển lại chút, Có hàng triệu người trên FanBox và FanBox luôn không ngừng cải tiến và cho ra các sản phẩm mới phục vụ cộng đồng của mình
sắp tới sẽ là sản phẩm : Bán đấu giá sản phẩm trên FanBox ,nó có gì khác bán đấu giá trên ebay mời bạn xem tại đây
Sau đó sẽ là các tính năng thú vị khác

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
up cho ai làm 10blog vào viết đánh giá bình luận...kiếm tiền quảng cáo nào

Hôm nay sản phẩm bán đấu giá chính thức ra mắt
Hi vọng càng ngày càng nhiều người biết đến FanBox nhất là doanh nghiệp
để tận dụng cơ hội nó mang lại:binhsua146:

Trồng cây đã đến ngày hái quả:binhsua39: Ko nhiều nhưng là thu nhập thụ động
Click vào ảnh để coi to hơn
Với 7 dòng thu nhập khác nhau với FanBox ,:binhsua41:

Last edited by a moderator:

davidha

Verified
Reactions
678
MR
0.090
$500.00
Chat with me via Skype
Trước đây với tư các là một người hướng dẫn tôi cũng đã giới thiệu cho một số bạn trên 4r về FanBox,trong đó có một số bạn đã hiểu về FanBox và đã bắt đầu kiếm được những đồng tiền đầu tiên.Mình xin cảm ơn các bạn đã là những người dám thử thách và đi tiên phong!Tôi hứa sẽ tiếp tục ủng hộ ,hỗ trợ bạn thành công với FanBox và sẽ cân nhắc các bạn nắm những vai trò,trách nhiệm và lợi ích cao hơn khi các bạn hội đủ các điều kiện cần và đủ.Còn hôm nay tôi rất vui khi tôi đã trở thành một huấn luyện viên với FanBox và lần đầu tiên giới thiệu và hỗ trợ rộng rãi cho các bạn tại đây.Tất cả các thông tin cơ bản mình đã soạn một ebook để cho các bạn tham khảo.Các bạn tải Download Pass mởi ebook là:vuongvandu
FanBox là một cộng đồng mạng được lãnh đạo bởi các nhà lãnh đạo cộng đồng và quá trình thành công với FanBox là quá trình kiên trì xây dựng thương hiệu cá nhân,Nó không dành cho các bạn muốn kiếm tiền nhanh!

1/5 Trồng cây đã đến ngày hái quả,thu nhập thụ động đã bắt đầu phát sinh:binhsua41: hi vọng tạo cho anh em niềm hứng khởi mới
xem các dòng thu nhập tại đây

Bác này chắc là đệ tử của a Hiếu đây hả........! Có công mài sắt có ngày lên xà beng nhé ......! Good job......!

Bác này chắc là đệ tử của a Hiếu đây hả........! Có công mài sắt có ngày lên xà beng nhé ......! Good job......!
Hahahhha trên FanBox, tống Hiếu là đệ tử của mình đấy,tặng bạn món quà vì đoán sai này:binhsua35:
Nói chung FanBox là kinh doanh thực sự chứ ko phải kiếm tiền nhất thời đôi 3 tháng,là cả 1 quá trình đấy xây dựng thương hiệu cá nhân nhưng ngưới VN lại ít người hiểu rõ và làm được vậy lắm.có lẽ là ko hơn 20 người làm được điều đó vì sự kiên nhẫn quá kém

Hướng dẫn đăng ký bằng hình ảnh này bạn: http://fanboxvietnam.blogspot.com/2012/05/huong-dan-ang-ky-fanbox-bang-hinh-anh.html
Được thì thanks phát.
Hè này mình đã tốt nghiệp xong ĐH và trong lúc chờ việc mình sẽ dồn sức vào FanBox,một kế hoạch đã được vạch ra
bao gồm : 1 WEbsite chuyên nghiệp dành cho FanBox, tuyển 4 Người tiềm năng nhất để thường xuyên trao đổi trên Skype về FanBox( Ngoài chia sẻ kinh nghiệm thì gần đây mình phát hiện ra rằng có thể hỗ trợ nhau bằng cách đầu tư quảng cáo lẫn nhau giữ những người trong nhóm) Điều này rất tuyệt vì mình biết rằng nhiều người có nhiều $ từ CAR nhưng chưa chuyển thành earn vì quảng cáo họ chưa hiệu quả

Vào 8h tối ngày 31/5 này bọn mình tổ chức buổi họp nhóm đầu tiên
www.anymeeting.com/mrdu1
Các bạn hãy truy cập vào đường link trên vào thời điểm đó để vào họp nhóm
Nội dung cuộc họp bao gồm:
-Mình trình bày cách tạo quảng cáo và đầu tư quảng cáo hiệu qua
- Anh Kong trình bày thêm 1 nội dung khác
-Phần lớn thời gian còn lại chúng ta cùng thảo luận với nhau
Bất kì ai quan tâm cũng có thể cùng tham gia nhé
Cảm ơn các bạn,

hôm nay đã ra mắt video hướng dẫn sử dụng FanBox,nó sẽ hoàn tiện dần và tiến tới dịch ra các ngôn ngữ khác nhau
giờ đây việc sử dụng FanBox trở nên dễ dàng hơn nhiều

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week