SCAM FANBOX - SIÊU LỪA ĐẢO VỚI THỦ ĐOẠN RẤT TINH VI

Status
Not open for further replies.
lấy người này trả người khác là chính xác, không biết lợi nhuận từ đâu ra, không khác đa cấp là mấy
Vậy bạn nghĩ FaceBook lấy tiền ở đâu ra hàng tỉ $ vậy? Cậu có biết doanh thu FaceBook 80% là từ quảng cáo hok, mã nguồn của FaceBook là từ FanBox, vậy FanBox kiếm tiền ở đâu?

lấy người này trả người khác là chính xác, không biết lợi nhuận từ đâu ra, không khác đa cấp là mấy
đấy là bác không biết, mà đã ko biết thì ko nên kết luận :D

Vậy bạn nghĩ FaceBook lấy tiền ở đâu ra hàng tỉ $ vậy? Cậu có biết doanh thu FaceBook 80% là từ quảng cáo hok, mã nguồn của FaceBook là từ FanBox, vậy FanBox kiếm tiền ở đâu?
lấy tin "mã nguồn của FaceBook là từ FanBox" ở đâu thế fanbox giao diện vớ vẩn, tính năng quá hạn chế so với các mạng xã hội khác sao so sánh với facebook được bác nào xác minh được thông tin này

sao chưa stop nhỉ :D
qua đã tự nhủ Unwatch Thread vì thấy nhảm rồi mà còn cứ tò mò, khổ thế đấy :))))) Thôi lần này ko theo dõi nữa, tốn time quá :(

scam hay ko thì ko biết nhưng đầy người đang sống nhờ nó đấy o_O

còn người nào không kiếm được gì từ nó thì chửi, cho nó là scam v.v.... đời nó lại buồn cười thế đấy :D tự nhiên em nhớ đến câu chuyện Con cáo và chùm nho :)))) không ăn được thì nói là nho xanh cho đỡ thèm.

hót vờ lờ nhỉ!!! đề nghị các bác mà biết thì cứ đi vào rôi lại đi ra để cho mấy bác ếch ngồi trong giếng mà tưởng tượng đi!!! :D

p/s: làm thì éo làm ngồi mà tưởng tượng!!!

lấy tin "mã nguồn của FaceBook là từ FanBox" ở đâu thế fanbox giao diện vớ vẩn, tính năng quá hạn chế so với các mạng xã hội khác sao so sánh với facebook được bác nào xác minh được thông tin này
bác chưa bao h mò vô fanbox thì biết gì mà ti toe...xàm vãi...face nó chỉ mới có đây thôi nhé...chẳng biết gì thì lượn đi...nãn!

bác chưa bao h mò vô fanbox thì biết gì mà ti toe...xàm vãi...face nó chỉ mới có đây thôi nhé...chẳng biết gì thì lượn đi...nãn!
ai vào chứng minh đi hay là tin vịt, chưa biết ai tham gia fanbox lâu hơn nhá xem đây http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=406ffd4f2423456699df6c82f9c09dde nó chỉ toàn tự động trừ tiền paypal của mình là giỏi đang tính del tài khoản đây, lâu lâu có người nó cho ăn mấy đồng là nịnh hót cho nó

ai vào chứng minh đi hay là tin vịt, chưa biết ai tham gia fanbox lâu hơn nhá xem đây http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=406ffd4f2423456699df6c82f9c09dde nó chỉ toàn tự động trừ tiền paypal của mình là giỏi đang tính del tài khoản đây, lâu lâu có người nó cho ăn mấy đồng là nịnh hót cho nó
haha...quá phũ cho bác...nói thật thì cũng do bác ko có người hướng dẫn nên nó mới bị vậy đấy...mình chơi cũng ko lâu lắm mà có điều rút dc tiền rồi chứ ko như bác...:oops:

Năm 2005, FanBox phát minh ra ngôn ngữ lập trình cho phép phát triển ứng dụng chạy trên nền tảng của mình với tên gọi là XPML
Sau này FaceBook cũng cho ra đời ngôn ngữ FBML để phát triển ứng dụng trên FaceBook. Điều khôi hài nhất là những lỗi đánh máy sơ đẳng trên tài liệu gốc của XPML cũng được tìm thấy trên FBML của FaceBook => ai là ông tổ của ai?

haha...quá phũ cho bác...nói thật thì cũng do bác ko có người hướng dẫn nên nó mới bị vậy đấy...mình chơi cũng ko lâu lắm mà có điều rút dc tiền rồi chứ ko như bác...:oops:
Cậu tham gia ngày 14/5/2012, coi như là trước tớ đấy. Cậu có cơ hội nhưng lại không biết kiếm $, khi đăng kí nó đã thông tin là tự động lấy $ trong pp cậu rồi. Cậu không thắc mắc tại sao không làm việc mà hằng ngày vẫn đc $ hay sao?

face nó mới đây là lúc nào vậy bạn,
Thế chém gió cũng có trình độ chứ , face lấy mã nguồn của fanbox -> cái này là tai vạ cho thế giới công nghệ đấy.

Nói chơi chứ fanbox mà bán được 1/10 quảng cáo như của face thì nó đã hạnh phúc nhất quả đất roài

Còn mấy cái thủ thuật chạy quảng cáo kiếm tiền của fan , xin lỗi chứ cái đó chả có chút hy vọng nào đâu

bất cứ một công ty nào tồn tại cũng phải có nguồn lực tài chính phát triển bền vững ví dụ google và face nó là quảng cáo -> nó ăn gần như 100% , chi trả cho đối tác rất hạn chế -> nó giàu

Fan á, cũng thấy bán quảng cáo đấy, cũng thấy giao dịch đấy , cũng thấy bán linh tinh đấy nhưng người mua là ai -> toàn là member -> mà member toàn là những người như bạn cả , nghĩa là bỏ ra $15 thì muốn thu lại $20, thậm chí hơn đấy

Kiếm tiền thì kiếm đi, chả ai cắm , đừng có bảo vệ cái mô hình khép kín là cái vòng xoay " tiền không tự sinh ra mà chuyển từ túi người này sang túi người khác"

Túm lại : khác biệt là một bên kiếm tiền từ nhà đầu tư một bên là kiếm tiền từ chính member -> suy nghĩ thêm đi

cuộc chơi thì có kẻ thắng người thua nhưng bản chất nó là lừa đảo, Đang bảo bạn chứng minh facebook là mã nguồn của fanbox mà

đó là do bác không tắt tự động up PU đi nên mới bị thế đó chứ :D còn bác xem nãy giờ bao nhiêu người vào mà bác nói "lâu lâu có người nó cho ăn"?

Mọi hình thức invest cuối cùng 100% đều scam. Vấn đề là thời gian. Nếu b thấy vẫn ăn đc thì cứ chiến, chứ đừng kiểu ném đá nó lừa đảo. Đúng là thằng nào cuối cùng chẳng scam, nhưng chẳng mấy thằng ngu nó lập ra cái nó scam ngay. Invest ko dành cho ng yếu tim

Cậu tham gia ngày 14/5/2012, coi như là trước tớ đấy. Cậu có cơ hội nhưng lại không biết kiếm $, khi đăng kí nó đã thông tin là tự động lấy $ trong pp cậu rồi. Cậu không thắc mắc tại sao không làm việc mà hằng ngày vẫn đc $ hay sao?
tag mình vào chi vậy bác :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week