SCAM FANBOX - SIÊU LỪA ĐẢO VỚI THỦ ĐOẠN RẤT TINH VI

Status
Not open for further replies.
face nó mới đây là lúc nào vậy bạn,
Thế chém gió cũng có trình độ chứ , face lấy mã nguồn của fanbox -> cái này là tai vạ cho thế giới công nghệ đấy.

Nói chơi chứ fanbox mà bán được 1/10 quảng cáo như của face thì nó đã hạnh phúc nhất quả đất roài

Còn mấy cái thủ thuật chạy quảng cáo kiếm tiền của fan , xin lỗi chứ cái đó chả có chút hy vọng nào đâu

bất cứ một công ty nào tồn tại cũng phải có nguồn lực tài chính phát triển bền vững ví dụ google và face nó là quảng cáo -> nó ăn gần như 100% , chi trả cho đối tác rất hạn chế -> nó giàu

Fan á, cũng thấy bán quảng cáo đấy, cũng thấy giao dịch đấy , cũng thấy bán linh tinh đấy nhưng người mua là ai -> toàn là member -> mà member toàn là những người như bạn cả , nghĩa là bỏ ra $15 thì muốn thu lại $20, thậm chí hơn đấy

Kiếm tiền thì kiếm đi, chả ai cắm , đừng có bảo vệ cái mô hình khép kín là cái vòng xoay " tiền không tự sinh ra mà chuyển từ túi người này sang túi người khác"

Túm lại : khác biệt là một bên kiếm tiền từ nhà đầu tư một bên là kiếm tiền từ chính member -> suy nghĩ thêm đi
tóm lại 1 câu bác biết fanbox là gì ko ?

Mọi hình thức invest cuối cùng 100% đều scam. Vấn đề là thời gian. Nếu b thấy vẫn ăn đc thì cứ chiến, chứ đừng kiểu ném đá nó lừa đảo. Đúng là thằng nào cuối cùng chẳng scam, nhưng chẳng mấy thằng ngu nó lập ra cái nó scam ngay. Invest ko dành cho ng yếu tim
invest chứng khoán cũng gọi là scam hả bác :D

cuộc chơi thì có kẻ thắng người thua nhưng bản chất nó là lừa đảo, Đang bảo bạn chứng minh facebook là mã nguồn của fanbox mà
vậy bây h mình đưa bằng chứng ra...trong blog của SC..chắc bạn đọc cũng ko tin đâu..:D

Mọi hình thức invest cuối cùng 100% đều scam. Vấn đề là thời gian. Nếu b thấy vẫn ăn đc thì cứ chiến, chứ đừng kiểu ném đá nó lừa đảo. Đúng là thằng nào cuối cùng chẳng scam, nhưng chẳng mấy thằng ngu nó lập ra cái nó scam ngay. Invest ko dành cho ng yếu tim
đôi bên đều có lợi cũng là scam nhau hả bác?

đó là do bác không tắt tự động up PU đi nên mới bị thế đó chứ :D còn bác xem nãy giờ bao nhiêu người vào mà bác nói "lâu lâu có người nó cho ăn"?
tắt nó vẫn thu tiền, những người được nó trả chỉ như vài hạt cát trên một sa mạc

sc cũng cùng một ruột với nó, nói ngắn gọn là nhờ người khổng lồ google => tin vịt
thì mình biết bạn mà..nó thế nào cũng chẳng tin...mất tiền thì gông cổ lên cãi...cứ bày đặt đòi bằng chứng này bằng chứng nọ

tắt nó vẫn thu tiền, những người được nó trả chỉ như vài hạt cát trên một sa mạc
vãi cả tắt. thế bác đã thấy ai kiếm được mà nó ko trả chưa? hay toàn là những người ko kiếm được rồi vào nói với nhau? bác nên sửa lại câu nói trên là những người kiếm được chỉ như vài hạt cát trên sa mạc mới đúng :) còn tỷ lệ nó trả tiền khi mình kiếm được là 100% nhé!

không war nữa chỉ muốn tẩy chay scam cho cộng đồng mmo4me đỡ mất tg thôi
yeah, bác huy động nhiều người tảy chay nó vào để cho nó đỡ nát, bọn em còn ăn :D :D :D

face nó mới đây là lúc nào vậy bạn,
Thế chém gió cũng có trình độ chứ , face lấy mã nguồn của fanbox -> cái này là tai vạ cho thế giới công nghệ đấy.

Nói chơi chứ fanbox mà bán được 1/10 quảng cáo như của face thì nó đã hạnh phúc nhất quả đất roài

Còn mấy cái thủ thuật chạy quảng cáo kiếm tiền của fan , xin lỗi chứ cái đó chả có chút hy vọng nào đâu

bất cứ một công ty nào tồn tại cũng phải có nguồn lực tài chính phát triển bền vững ví dụ google và face nó là quảng cáo -> nó ăn gần như 100% , chi trả cho đối tác rất hạn chế -> nó giàu

Fan á, cũng thấy bán quảng cáo đấy, cũng thấy giao dịch đấy , cũng thấy bán linh tinh đấy nhưng người mua là ai -> toàn là member -> mà member toàn là những người như bạn cả , nghĩa là bỏ ra $15 thì muốn thu lại $20, thậm chí hơn đấy

Kiếm tiền thì kiếm đi, chả ai cắm , đừng có bảo vệ cái mô hình khép kín là cái vòng xoay " tiền không tự sinh ra mà chuyển từ túi người này sang túi người khác"

Túm lại : khác biệt là một bên kiếm tiền từ nhà đầu tư một bên là kiếm tiền từ chính member -> suy nghĩ thêm đi
Năm 2005, FanBox phát minh ra ngôn ngữ lập trình cho phép phát triển ứng dụng chạy trên nền tảng của mình với tên gọi là XPML
Sau này FaceBook cũng cho ra đời ngôn ngữ FBML để phát triển ứng dụng trên FaceBook. Điều khôi hài nhất là những lỗi đánh máy sơ đẳng trên tài liệu gốc của XPML cũng được tìm thấy trên FBML của FaceBook => ai là ông tổ của ai?

Face nó có được nhà đầu tư mạnh nên phát triển đến bây giờ, nói cách khác nguồn vốn của nó lớn hơn FanBox và nó không chi trả gì cho bất cứ thành viên => nó giàu hơn FanBox.
FaceBook thu nhập hàng tỉ đô la nhưng trong đó 80% là quảng cáo. FanBox cũng vậy, nó lấy vốn của thành viên làm quảng cáo và chi trả lại cho thành viên. Đơn giản nó nó chi ra nhiều hơn FaceBook, vậy thôi.
Cậu nghĩ member mua quảng cáo của FanBox à? Có mà điên mới làm vậy. Quảng cáo trong FanBox nếu cậu là newbie thì đừng nên dòm ngó, vì cậu chả biết làm sao để sinh lãi đâu.

đôi bên đều có lợi cũng là scam nhau hả bác?
cuộc chơi nào cũng có ng thắng kẻ thua, ng đi sau là ng thiệt nhất. Nó như kiểu đa cấp cả thôi,nếu nó cảm thấy vẫn đang có lại, thì nó chẳng dại gì scam ngay làm gì. Nói chung là đánh nhanh rút gọn

không war nữa chỉ muốn tẩy chay scam cho cộng đồng mmo4me đỡ mất tg thôi

MỌI NGƯỜI TẨY CHAY FANBOX ĐI, ĐỠ MANG TIẾNG VIỆT NAM LÀM NÁT FANBOX, AI ĂN ĐƯỢC THÌ ĂN, KHÔNG MUỐN ĂN THÌ NHỊN, ĐỠ MẤT THỜI GIAN, DÀNH ĐÓ CHO NGƯỜI KHÁC ĂN. SHARE RA CHO RỘNG RỒI LẠI GẶP CÁC THÀNH PHẦN NÀY :D

CÒN SCAM HAY KHÔNG THÌ CÓ BẰNG CHỨNG HÃY NÓI, CHỨ ĐỪNG ĐẦU TƯ KHÔNG CÓ TƯ DUY, PHƯƠNG PHÁP RỒI THẤY THUA LỖ RỒI LẠI BẢO NÓ SCAM?

ờ cũng đúng ha...vote cho bạn :D....tẩy chay fanbox đê
nói chung nhiều bạn thì nói trên quan điểm bàn luận, tiếp nhận ý kiến nhau thì cũng tốt, nhưng mình thấy cái công canadabank đó ko biết chơi xong bị mất tiền nên toàn cãi cùn, bảo đưa ra bằng chứng rút tiền rồi dẫn chứng về FanBox, đưa ra được thì lại bảo là cùng một ruột với FB, bó tay. sao ko nói luôn mấy cái proof rút tiền cũng là ảnh do FanBox cung cấp để lừa mọi người luôn đi :))))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week