Free 12$ cho các bạn, Uy tín đã được kiểm chứng!

Valid proof of residence documents include utility bills, credit card bills, and other documents issued by local law enforcement agencies.The issue date must be within the past 3 months. cai nay cha thay no noi gi

@ NemKawi
tớ ko mua đc, định giá cho cậu thôi, 0.03 btc giá giờ là 140-150k
@ pro9xvner
cái valid trong 3 tháng là chung rồi, vì xác định mình có ở đó thời gian gần đây ko...

@ tinhyeuhuvo9x
ít nhất cho mình cái ảnh chụp màn hình như các bạn kia chớ bạn...mà thường CN họ ko có xác minh cho mình đâu..

@ pro9xvner
nó đòi cả 2 cơ cậu ạ
@ langtu_luotweb
hoá đơn xa quá chắc nó không nhận đâu, cậu có thể pts ngày tháng đi, cái đó đơn giản hơn..cậu ráng chờ khoảng 24h để nó xác minh nhé! Khi nào chỗ ID verication ko còn chữ modify, thay vào là verified là thành công, lúc đó tớ sẽ send cho cậu, cảm ơn!
làm sao pts ảnh jpg hoá đơn được bác, nó biết mình photoshop thì sao??? bác có kinh nghiệm thì inbox chỉ e ít chiêu đi:(

thớt cho xin cái yahoo được hok?
giờ nó thông báo là phải dep 0.004 thì phải làm s khi thớt bonus có 0.001 BTC thôi

[email protected]
ví btc: 1496L7xY5wR6cqeN3RVa4rZJfznzLiT6x1
sao mà sao ko thấy site bonus nhỉ

Last edited:
B gửi cho mình nha
1LxeRvT8D3HroV5VowB7fbybLkD4gWqQcj

Attachments

86.2 KB · Views: 36
@killban , mình được nó verified hết r nhé , bạn check bonus 0.01 btc cho mình nhé.

Address btc mình: 1NgkTYvoQCEiaxGnutoBCS5PxvPde4DzMR

@ rinkimi
@ langtu_luotweb tớ send rồi! Thank!
@ anhthaonr đã send, cảm ơn cậu
@ quangpro1201xin lỗi vì send chậm, tớ ko thấy alert nên vào chậm! Cậu lấy bonus từ tớ trade vài lần btc - usd là đc 0.03
Sorry, tớ đã trình bày ở các post trước, do tiền bonus ref ở tk bityes của tớ bị hold vô thời hạn, nên đã phải hạ hỗ trợ xuống 0.002, vẫn đủ để bạn lấy 0.03 sau vài trade.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week