Free 12$ cho các bạn, Uy tín đã được kiểm chứng!

cho mình xin cái proof đk ko bạn
Đây bạn :) sàn btc-e không biết sao nó lag qua mình chưa rút về được

Người ta cũng tuyển ref. tưởng cậu là clone vào nói phét nâng chủ thớt lên. Vậy mà cũng chụp thật :p
Biết mà :D, tại chủ thớt giúp mình 0,01 BTC để trade mặc dù mình không phải ref của cậu ấy nên up hộ topic cho cậu ấy kiếm được nhiều :)

ref cho bác rồi mà nó báo sau 1-3 ngày mới xác minh thông tin đã gửi @@ nên k cho dep vào
You may submit a passport, national ID, or driver's license. Verification time is 1-3 days. We recommend that you use a passport - it can usually be verified within 12 hours.
@@
vậy sao dep với with dc ạ cũng k lấy đc wallet của mình lun

hok biết cách vẻry ai hướng dẫn với. vào vẻy phone điền sdt vào ko thấy tn báo về . nhắn resent nó cũng v k thấy

Mình có làm thớt bên thebot.net, thấy ở đây anh em tuyển ref không nhiệt lắm nên mình quay lại. Mình đã trả ref đầy đủ bên đó, giới thiệu thì nhiều thớt có rồi!
http://thebot.net/threads/free-8-btc-without-working-and-4-bonus-from-me.310769
Nói chung là các bạn vào trang Bityes bằng link ref của mình, xác minh hết các kiểu, từ phone tới cmnd, khi nào site xác nhận hết cho bạn thì quay lại đây báo mình, mình gửi bạn miễn phí 0.01 btc để bạn dep và trading, tổng cộng bạn có 0.04 btc ~ 12$ miễn phí nhé!
Bityes là site exchange btc, site con của Houbi.com - sàn btc lớn nhất Trung Quốc. Vì mới mở nên đây là chương trình quảng bá của nó!
Link ref của mình: https://www.bityes.com/?i=f6u3B1N16B636JSyXS

Tại sao mình lại gửi tiền trước trong khi không track được ai đã ref cho mình?
Tin nhau là chính, bạn không ref cho mình thì cũng chả đc gì hơn, mình mua danh dự của các bạn giá ~50k quá bèo :)
mình ref rồi bạn , giờ tìm link ref của mình ở đoạn nào nhỉ

đù má chụp hình chứng minh up cho nó mà nó kêu photoshop, nó bắt phải scan, hóa đơn thì nó kêu khác địa chỉ vì thế giới di động nó chỉ ghi tên đường *** ghi quận thành phố, bó chim
bị tương tự, nhưng mặc chai up lại lần nữa.

à mà hok bit sau này vào chỗ nào lấy link ref đi câu ref cho bạn bè ta:oops:

Bạn nào tìm link ref thì ra home click vô banner của nó, nhớ lấy đc bonus thì rút ngay, nhưng theo mình biết thì giờ nó check tay cho request withdraw acc mới, 1 đứa nữa cũng bị như mình..

hok biết cách vẻry ai hướng dẫn với. vào vẻy phone điền sdt vào ko thấy tn báo về . nhắn resent nó cũng v k thấy
Vậy chịu luôn, có thể do mạng di động, cũng có thể do cậu điền số phone sai nếu đc cậu mượn tạm số ai nhận thử coi, mọi ng đều ok mà..

Bạn nào tìm link ref thì ra home click vô banner của nó, nhớ lấy đc bonus thì rút ngay, nhưng theo mình biết thì giờ nó check tay cho request withdraw acc mới, 1 đứa nữa cũng bị như mình..
khi nào nó xác minh cho em em báo bác he he hok bit chờ lâu k nữa :p

ref cho bác rồi mà nó báo sau 1-3 ngày mới xác minh thông tin đã gửi @@ nên k cho dep vào
You may submit a passport, national ID, or driver's license. Verification time is 1-3 days. We recommend that you use a passport - it can usually be verified within 12 hours.
@@
vậy sao dep với with dc ạ cũng k lấy đc wallet của mình lun
Khi nào nó xác minh xong thì cậu mới thấy địa chỉ nạp, rút. Chắc chỉ chờ 24h thôi, mấy bố fake cmnd thay cái layer nền cũ đi, vết xước giống nhau, font chữ giống nhau chả chết...cmnd loại mới dễ hơn..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week