Free 12$ cho các bạn, Uy tín đã được kiểm chứng!

qua bước xác minh giấy tờ, mình lấy cái giấy chuyển tiền ngân hàng được không?
được cậu, tớ dùng cái đó đấy!
@ thucdinh94 tớ send rồi, cậu nhận đc 0.03 thì trả tớ vào 1LpnmWMQRWe1u2gvMTi6VPaEkS4prrSs1K
tiếc quá hị hị!

Tình hình là acc của tớ bị under fraud! Chắc mấy bác cheat nó ác quá...giờ xiền bị hold vô thời hạn. Giờ bác nào reg của tớ tớ sẽ hỗ trợ 0.002 btc thôi nhé! Các bác cứ trade qua lại cho đủ 0.01 btc lượng giao dịch là được, vì giờ bị hold ko biết có đc thả ko nữa :(
https://www.bityes.com/notice/content?id=52&lang=en

Registration Earn BTC, Invite Friends Get BTC Announcement :User Fraud Behavior Settlement
Time :2015-04-14 17:22:18 Source: [URL='https://www.bityes.com']BitYes

“Registration Earn BTC, Invite Friends Get BTC”promotion is very welcomed by BitYes users. However, some users have the fraud behavior to get more rewarded BTC by multiple registrations. To avoid the bad phenomenon, our system automatically checks users' withdrawal request. if the account is under fraud, the withdrawal will be rejected until the user's operation is back to normal trading. We can still approve the withdrawal besides the rewards amount, if you have any questions, please feel free to contact with [email protected].

We hope to build a fair and favorable trading environment for BitYes users. Your support is the best help.
[/URL]

đù má chụp hình chứng minh up cho nó mà nó kêu photoshop, nó bắt phải scan, hóa đơn thì nó kêu khác địa chỉ vì thế giới di động nó chỉ ghi tên đường *** ghi quận thành phố, bó chim
:eek: mình up CM scan nó kêu photoshop bắt chụp :( VKL

da ref cho thead
tớ vẫn hỗ trợ cậu tiền để lấy 0.03 btc, nhưng chỉ đc 0.002 thôi, vì tớ bị giữ tiền trong đó, không biết có được thả ko..các bạn sau cũng thế :( Sorry anh em! Nếu rút về hết tớ sẽ bù lại cho những ai chỉ đc 0.002 btc.
Mọi người dùng 0.002 trade qua lại giữa btc và usd nhé! Lượng giao dịch đủ 0.01 btc là đc 0.03, nhớ rút ngay, tránh bị giữ như tớ :(

Dạo này ngịch btc đen vl, cevo&xapo cũng bị giữ đòi identìfy, cái này cũng vậy...

đù mới đk xong, thớt lại die. sao mà ăn uống gì đây. chán mai mốt ref mấy thằng nào ít ref dễ sống hơn

tớ vẫn hỗ trợ cậu tiền để lấy 0.03 btc, nhưng chỉ đc 0.002 thôi, vì tớ bị giữ tiền trong đó, không biết có được thả ko..các bạn sau cũng thế :( Sorry anh em! Nếu rút về hết tớ sẽ bù lại cho những ai chỉ đc 0.002 btc.
Mọi người dùng 0.002 trade qua lại giữa btc và usd nhé! Lượng giao dịch đủ 0.01 btc là đc 0.03, nhớ rút ngay, tránh bị giữ như tớ :(
ok cậu

đù mới đk xong, thớt lại die. sao mà ăn uống gì đây. chán mai mốt ref mấy thằng nào ít ref dễ sống hơn
Tớ vẫn bonus nhé! Dù sao thì vẫn còn hy vọng rút đc vì nó ko ban acc!

sao mà cái goofle code là cái gì vậy? mình ko soi đc mã nơi, điện thoại cùi :(
bỏ qua cậu nhé! Cái đó ko quan trọng, còn nếu cậu muốn dùng nó thì tải cái ảnh QR code về PC, dơwnload WAuth.exe về load ảnh vào, dùng như điện thoại nhé!

đã ref cho thớt, đã xác minh xong

cơ mà thớt bonus 0.002 thì thôi, vì mình cũng có, chỉ cần chỉ mình cách trade làm sao để lên 0.01 là đc rồi :):):)

Xác nhận Đã nhận được 0,03 bonus :) Cảm ơn thớt nhiều lắm em đang rút về BTC-e. Xong sẽ trả thớt ngay 0,01

Xác nhận Đã nhận được 0,03 bonus :) Cảm ơn thớt nhiều lắm em đang rút về BTC-e. Xong sẽ trả thớt ngay 0,01
cho mình xin cái proof đk ko bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week