[Game show] ĐỐ VUI TOÀN FORUM

OK, gợi ý đầu tiên là đáp án này liên quan đến NHẬT BẢN, câu hỏi càng khó càng thú vị chứ nhỉ :)

---------- Post added at 09:14 PM ---------- Previous post was at 08:58 PM ----------

lên nào.....................

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

tham gia nào các cậu

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

up up up nào

Câu 1: C (cờ).

---------- Post added at 11:35 PM ---------- Previous post was at 11:33 PM ----------

Trời trời, post xong mới biết là có nhiều người trả lời câu 1 rồi =.=

Thời gian đợt 3 kết thúc sáng mai mình tổng kết, câu 2 đc bảo lưu,các cậu tranh thủ suy nghĩ nha, Gợi ý 2: đáp án là tên 1 nhân vật

câu 2 : Nagato
Là 1 Giáo sư Nagato Natusume - Chủ tịch Quỹ sứt môi hàm ếch Nhật Bản. :))
Hay 1 tỉnh của Nhật Bản.
Cái nào đúng bác nmtrung ơi :D

Last edited by a moderator:
chưa bắt đầu đợt 4 mà các cậu, giờ mình bận rồi tý nữa mới cập nhật đc, các cậu trả lời sau nhé, để cho thêm 1 gợi ý nữa đó là: các đáp án trên đều sai hết, nên nhớ là các tấm hình phải dính líu đến nhau không tấm nào thừa đâu

Đợt 4 bắt đầu: từ 17h00 ngày 14/4 đến 5h00 ngày 15/4: Đợt này sẽ có 3 câu

Trên BXH có sự rượt đuổi ngoạn mục:

1/ Karelking : 30 (-1-)

2/ Starofover : 18 (-2-)

2/ Roll : 18 (3 ^)

4/ Ultimate : 16 (6 ^)

5/ caohanh1502: 15 (4 v)

6/ foreverok : 9 (7 ^)

7/ n2qfr94: 8 (6 v)

8/ hanconghanh: 3 (7 v)

9/ babel0ve: 2 (non ^)

Đợt này có 3 câu cho phần rượt đuổi thêm thú vị

mình đã nói mấy đáp án về hình của mấy cậu sai rồi mà, sao còn đóan là nagato, hôm nay do forum bị trục trăc nên sẽ công thêm thời gian, kết thúc lúc 11h00 ngày 15/4. Chú ý câu 1 hỏi cái gì nên mấy cậu trã lời rõ 1 chút, chínn bản thân mình sẽ tính là câu trã lời sai

chà đợt này đoán sai nhiều nhỉ :), à thông báo ae 1 tin vui là tình hình tài chính của mình đang tạm ổn chắc cũng gom đc vài đô làm phần thưởng cho ae, còn ai chưa tham gia nhanh chóng tham gia để đua top nné, rất đơn giản chỉ cần trả lời vài câu đố vui là có qùa rồi :)

câu 1 : con mắt
<nếu nói cái tai thì gáy mình cũng đâu nhìn được> nói chung lấy gương nhìn thấy hết cứ đoán thui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom