[Game show] ĐỐ VUI TOÀN FORUM

đấy vui hơn hẳn rồi còn mấy phút nữa hết giờ các cậu tham gia nốt đi nào

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 09:55 AM ----------

Đợt 4 kết thúc.
Đáp án:
câu 1: mắt, chán, tai, gáy đều đc tính đúng
câu 2: bàn chân

riêng bạn foreverok trả lời nhưng có chỉnh sửa (edit) nên 3 câu trả lời đều không được tính

BXH:

1/ caohanh1502: 31 (5 ^)
2/ Karelking : 30 (1 v)
3/ Ultimate : 24 (4 ^)
4/ Roll : 20 (2 v)
5/ Starofover : 18 (2 v)
5/ n2qfr94: 18 (7 ^)
7/ foreverok : 9 (6 v)
8/ hanconghanh: 7 (-:cool:
9/ babel0ve: 4 (-9-)

caohanh1502 xuất sắc soái ngôi hạng 1 của kare nắm suốt 3 đợt vừa rồi. Chúc mừng bạn, trên BXH tiếp tục là những cuộc bám đuổi rất thú vị ^^

Đợt 5 bắt đầu: 11h40 ngày 15/4 đến 23h40 ngày 15/4

Chú ý: các cậu đọc kỹ 1 số rule mới ở trang 1 để tránh TH như foreverok và cập nhật thông tin câu hỏi mới
Câu đoán hình tiếp tục được bảo lưu và +10 điểm cho câu trả lời ở đợt này.
Thêm bonus nhỏ là nếu có đáp án câu này, ai giải thích đc theo các bức hình sẽ +5 điểm

Start !!!

bạn nmtrung ơi hôm qua mình sửa nhưng cùng 1 lúc mà, đâu có ai khác ngoài mình lúc đó đâu, sao không tính được cùng 1 lúc :(

Vì rule đã ghi là không tính những chỉnh sửa, với lại mình cho phép trả lời nhiều lần mà nên lần sau cậu không cần edit đâu :)

Rule đâu có như thế nhỉ :(

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

mình nghĩ không quan trọng lắm nên không muốn 2 reply thôi, tùy bạn

---------- Post added at 01:11 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

mà lúc đó 12h đêm nên cùng 1 post edit có sao đâu, edit mà bạn coi lại giờ thử có ai trước giờ đó không :(

- Mỗi bạn không giới hạn số lần lời nên vì thế mỗi câu trả lời có chỉnh sửa sẽ không được tính, đến hết thời gian quy định sẽ tổng kết, ai có câu trả lời chỉnh sửa sẽ không tính lần trả lời đó

Rule này mình cập nhật ngay khi kết thúc đợt 1 rồi mà cậu.
Tất cả các rule đều phát triển từ cách chơi của các cậu để cho gameshow trở nên công bằng và tốt hơn thôi ^^

có người rp trước lúc đó, mình đấy cậu xem lại rp dưới rp của cậu nhé, mình lúc đó thấy các cậu trả lời hết rồi nên mới post cái rp đó, mình biết là cậu ko chỉnh sửa câu trả lời chỉ thêm vào câu 3 thôi nhưng vì trước đó mình đã cập nhật rule như thế nếu ko làm theo rule thì chứng tỏ gameshow này chỉ là trò đùa và mình ko muốn thế. Bạn thông cảm và trả lời lại nhé :)

Trả lời đợt 4 nè

Câu 1: chính mình
Câu 2: bàn chân
Câu 3: chịu thua :(

wên đợt trước còn sót cậu trả lời trong thời gian nhưng edit bài nên cũng không tính, cậu cố gắng hơn ở lần sau nhé

câu 2 theo đáp án naruto thì giải thích là
hình 1 thì chỉ quả Na rõ ràng rùi
hình 3 thì là quốc huy của nga tên tiếng anh của nga là Russian lấy 2 từ đâu là Ru
hình 4 là cái bát hay còn gọi là cái to => To
còn đang không bít hình 2 giải thích ntn đây...có ý nghĩa gì đây :((

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

câu 1 : Đỗ Đức Cường

phải giải thích full câu trả lời thì mới tính nhé các cậu

câu 2 hình ảnh : naruto
hình 1 thì chỉ quả Na
hình 3 thì là quốc huy của nga tên tiếng anh của nga là Russian lấy 2 từ đầu là Ru
hình 4 là cái bát hay còn gọi là cái tô => To

sao nmtrung bắt ép quá :(

trời vậy mà bắt ép gì, rõ ràng mình đưa ra 4 hình các cậu chỉ giải thích đc 3 thì không tính phải rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom