Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Mình ko dám khuyên điều gì.
Viết phân tích dài xong rồi xóa. hehe, nói ngắn gọn thì theo kinh nghiệm ít ỏi của mình thì dbg có đường ăn hơn.
ùm, mình sẽ học dần, tìm hiểu thêm,...mới bắt đầu thôi, không sao hii

Tất nhiên ko hoàn toàn dựa vào PTKT được nhưng phải biết PTKT để biết lịch sử, xu hướng nó đang ntn, phân tích phán đoán nên vào hay chưa nên vào + kết hợp bám sàn xem thực tế lệnh đặt, khối lượng khớp, dòng tiền vào ntn để chơi. Cái gì cũng có quy luật, có thể dự đoán, phát biểu cái câu quy luật là ko có quy luật nào thiển cận vl, thể loại cả đời chỉ biết sống mò và đoán mò, tội nghiệp :)))

ETH khi nào vượt 0.028 với khối lượng khớp lớn, BTC đổ vào nhiều thì hãy vào nhé, ko thì đang dowtrend, tham đứt tay. PTKT cho hay

Tất nhiên ko hoàn toàn dựa vào PTKT được nhưng phải biết PTKT để biết lịch sử, xu hướng nó đang ntn, phân tích phán đoán nên vào hay chưa nên vào + kết hợp bám sàn xem thực tế lệnh đặt, khối lượng khớp, dòng tiền vào ntn để chơi. Cái gì cũng có quy luật, có thể dự đoán, phát biểu cái câu quy luật là ko có quy luật nào thiển cận vl, thể loại cả đời chỉ biết sống mò và đoán mò, tội nghiệp :)))
Hehe , bác có vẻ căng thẳng ghê vại :oops::oops::oops:

ETH hóng cá hồi thì cũng kha khá nhưng mà dễ đi bán muối lắm :oops: em thì chốt lời từ hôm bữa rồi chưa có ý định nhảy vào lại :oops:
ETH giá vẫn đang giằng co quá , đón tầm 0.0245 hoặc 0.025 để lướt nhẹ cá hồi cũng ko tệ lắm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Bắt đáy con SYS suýt đứt tay tại đúng lúc ngon nhất thì mình bật đá bóng máy nên tự nhiên máy đơ ko chấm mút đc đồng nào mà còn suýt chết, chán quá đi :(

Mình ko dám khuyên điều gì.
Viết phân tích dài xong rồi xóa. hehe, nói ngắn gọn thì theo kinh nghiệm ít ỏi của mình thì dbg có đường ăn hơn.
rút ra 1 kinh nghiệm là không nên đặt niềm tin vào mấy thằng coin này, mua bán liền tay,....hôm qa mình đã làm theo bác mua lại dưới thấp và bán thành công,...nhưng còn 1 con sâu là chỗ mua hố lại không bán ở đó luôn mà treo mãi trên với niềm tin,....chót lại là con sâu đó làm mình phải bán tháo luôn phía dưới, lỗ thêm chục $, hiiii chắc k nhìu nhưng sau mình thấy đau tim quá,...bác có nick fb hk vậy, kết bạn nhé

eth, có thể trade bằng scandletick, là ăn đc kha khá đó, bác nào rành PTKT thì ăn ngon rồi, mình thì còn non...ngồi nhìn

mình nghĩ chịu khó bỏ time ngày 3 4h ngồi trade lướt sóng chứ mua trữ cũng khó nói,....nhưng liều ăn nhiều,...tùy bạn quyết :D

Vãi thặc mua hơi cao nhỉ. Hôm qua giá 55 mình biết mà ko mua vì ham chơi bts.
Mua lỡ rồi thì treo lại bán vốn đi. Nếu còn tiền thì mua lại giá 85 cũng được.

Thậm chí vào ngay luôn 87 cũng được. Nó đang pump mà, giá có thể lên lại trên 120
Giá lên 90 rồi kìa bạn, bán được chưa hay chờ lên 120 hả bạn :D

rút ra 1 kinh nghiệm là không nên đặt niềm tin vào mấy thằng coin này, mua bán liền tay,....hôm qa mình đã làm theo bác mua lại dưới thấp và bán thành công,...nhưng còn 1 con sâu là chỗ mua hố lại không bán ở đó luôn mà treo mãi trên với niềm tin,....chót lại là con sâu đó làm mình phải bán tháo luôn phía dưới, lỗ thêm chục $, hiiii chắc k nhìu nhưng sau mình thấy đau tim quá,...bác có nick fb hk vậy, kết bạn nhé

ừ thì ông bà bảo là khi bạn lớn lên rồi thì mới có kinh n mà

Giá lên 90 rồi kìa bạn, bán được chưa hay chờ lên 120 hả bạn :D
Bán đi chứ để lại mà kho ăn à.

Đợi tui online thì má sưng rồi còn đâu. Tự quyết định đi.
Mua 70 bán 90 thì ngon quá rồi. Lãi hơn 20% rồi còn gì.

XCP cũng ngon đấy. Đánh lên. Khi giá rơi về 0.006xx thì mua vào được rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week