Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Giá cao nhất hiện tại là 5 Litoshi, giá kế cận chỉ 2 litoshi.

Trung bình là 3.5 litoshi.
570000 coin x 3.5 litoshi =0.01995 làm tròn 0.02 Litecoin.
Giá mỗi Litecoin = 3.2$.
Suy ra 1 acc có giá 0.02 * 3.2 =0.064$
100 acc = 0.064*100=6.4$

Nhân ra tiền Việt tỷ giá 22000= 140800 vnđ.

Chừng đó mà giao dịch tốn thêm công chứ được gì đâu. Thôi bạn giữ đi chờ giá lên mà bán.

Hehe chẳng biết tốn biết bao nhiêu gmail, bao nhiêu facebook + bao nhiêu số đt mới được nhỉ.

thôi em chuyển qua nghề bán Coin ảo dạo - tất cả loại coin ảo đả lên các sàn giao dich thế giới nhá :cool:
ai mua thì inbox em tên loại coin cần mua - check nếu có sẽ bán coin đó, cần thì em liệt kê Tên (name) - các coin em có thể bán ra nhá :(

thôi em chuyển qua nghề bán Coin ảo dạo - tất cả loại coin ảo đả lên các sàn giao dich thế giới nhá :cool:
ai mua thì inbox em tên loại coin cần mua - check nếu có sẽ bán coin đó, cần thì em liệt kê Tên (name) - các coin em có thể bán ra nhá :(
sao không đem lêm sàn mà bán,

Rẻ hơn trên sàn à bác?

Vãi thặc mua hơi cao nhỉ. Hôm qua giá 55 mình biết mà ko mua vì ham chơi bts.
Mua lỡ rồi thì treo lại bán vốn đi. Nếu còn tiền thì mua lại giá 85 cũng được.

Thậm chí vào ngay luôn 87 cũng được. Nó đang pump mà, giá có thể lên lại trên 120

Vãi thặc mua hơi cao nhỉ. Hôm qua giá 55 mình biết mà ko mua vì ham chơi bts.
Mua lỡ rồi thì treo lại bán vốn đi. Nếu còn tiền thì mua lại giá 85 cũng được.

Thậm chí vào ngay luôn 87 cũng được. Nó đang pump mà, giá có thể lên lại trên 120
h mình phân vân không biết mua lại nó hay là mua sys, theo bạn thì thế nào,

h mình phân vân không biết mua lại nó hay là mua sys, theo bạn thì thế nào,
Mình ko dám khuyên điều gì.
Viết phân tích dài xong rồi xóa. hehe, nói ngắn gọn thì theo kinh nghiệm ít ỏi của mình thì dbg có đường ăn hơn.

Coin rác ko PTKT được đâu. Dân tình PTKT (bọn Tây lông hay làm vậy) chỉ để dụ gà thôi. Ngay cả bitcoin cũng thế ko thể ptkt để trade được.

Đúng là có quy luật, nhưng phải chơi mới biết được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week