Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Hồi sáng thánh nào hỏi mình ấy nhỉ.

Mình bảo SYS thì mua 19xx bán kiếm lãi 20% là được (tức là tầm 24xx). Hóa ra là nó rơi về 19xx và lên lai 27xx. Lãi CMNR nhé.
CÒn ko thì mua DBG giá 70 bán sao cho kiếm lãi 10% (tức là 77-78 gì đó). Giá cũn rơi về 70 và lên tận 90. CŨng lãi CMNR nhé.

Ngon nhé.

Reactions
22
MR
0.000
ETH khi nào vượt 0.028 với khối lượng khớp lớn, BTC đổ vào nhiều thì hãy vào nhé, ko thì đang dowtrend, tham đứt tay. PTKT cho hay
ETH
ETH khi nào vượt 0.028 với khối lượng khớp lớn, BTC đổ vào nhiều thì hãy vào nhé, ko thì đang dowtrend, tham đứt tay. PTKT cho hay
giờ nên mua eth vào ko các bác :D
Theo ý kiến của mình thì nên , còn quyết định là ở bạn :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
:))) bắt đáy coi chừng đứt tay đó nhé :)) khi nào vượt 0.028 với khối lượng lớn (nến xan tăng dài 1 phát) thì sau đầy n quay về ~0.025-0.026 thì nên mua, giờ hóng thôi, lướt cũng chả bõ bèn mà nguy hiểm.

Vừa làm gần 1 củ cải trong nháy mắt (chưa đầy 3 phút nhé) :))) thật tiếc cho ai éo hiểu gì về PTKT và ko biết gì về quy luật :)))

Ờ đó là nguyên tắc chuyển tiền, PP, PM, WMZ, OKpay, vietcombank, acb... đều như thế cả. Ngay cả bưu điện cũng dùng cách đó thôi chứ có cách nào khác đâu.

nth243

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Chat with me via Skype
ETH

:))) bắt đáy coi chừng đứt tay đó nhé :)) khi nào vượt 0.028 với khối lượng lớn (nến xan tăng dài 1 phát) thì sau đầy n quay về ~0.025-0.026 thì nên mua, giờ hóng thôi, lướt cũng chả bõ bèn mà nguy hiểm.

Vừa làm gần 1 củ cải trong nháy mắt (chưa đầy 3 phút nhé) :))) thật tiếc cho ai éo hiểu gì về PTKT và ko biết gì về quy luật :)))

lãi 3 củ hả bác :rolleyes::rolleyes:

lãi 3 củ hả bác :rolleyes::rolleyes:
0.08 BTC thôi, ~hơn 800k cho 3 phút :)) đấy là t chỉ chơi vốn 0.4 BTC thôi, 20% cmnr :)) trade lặt vặt nữa cũng đc hơn củ cải :)) hqua thì đc 2 củ :))
Còn tại sao bắt thế thì PTKT + bám sàn nhé :)) ông nào bảo ko chơi PTKT đc với coin rác thì cứ việc đoán mò đi

0.08 BTC thôi, ~hơn 800k cho 3 phút :)) đấy là t chỉ chơi vốn 0.4 BTC thôi, 20% cmnr :)) trade lặt vặt nữa cũng đc hơn củ cải :)) hqua thì đc 2 củ :))
Còn tại sao bắt thế thì PTKT + bám sàn nhé :)) ông nào bảo ko chơi PTKT đc với coin rác thì cứ việc đoán mò đi
tự tin chiến thắng đi bác, mình thì thấy toàn dạn vài trăm btc ảo do mấy thằng béo tây lông nó hò héc,...đúng là cũng phải phân tích phải nhìn nến, nhìn wall buy sell các kiểu, nhưng là ăn nhanh thôi,.....một phần nào đó.góp ý thôi mình mới chơi chưa đc 2 tuần hk dámhiii

các bác cho e hỏi là có tin gì hok mà btc rơi đỏ lòe vậy...mới thấy bên polo leo lên 423 mà tiếc cái usdt là cái éo gì hok bít, bán ra sợ lại chẳng dùng đc lại phải mua lại hii

agr01594

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
bước ngoặt mới từ 0.00000168BTC đả lên 0.00000726BTC hawkcoin chỉ sau 2 ngày + 99.1%:oops:
buồn tình muốn bán coin ở đây cho vui , chớ bán trên sàn củng được thôi
ai quan tâm kinh doanh đầu tư coin này PM em:oops:
em vừa bị scam bên HYIP hôm nay 1tr3 em buồn quớ lun rầu đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week