Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

RDD sóng to nhỉ, có thím nào theo ko?
Đã theo ;) nhờ bác dump xuống tí nữa để e vào thêm với ;)
Nay hên tỉnh quá, vào con nào con nấy xanh lè, hủy con nào con nấy chết ngắc luôn, chắc mới dẫm phải shit cờ hó nên đỏ...

Đã theo ;) nhờ bác dump xuống tí nữa để e vào thêm với ;)
Nay hên tỉnh quá, vào con nào con nấy xanh lè, hủy con nào con nấy chết ngắc luôn, chắc mới dẫm phải shit cờ hó nên đỏ...
Hehe sức đâu mà dump. Bác lãi được 50% cú đó không?

Ngày mai lựa shit cờ hó đạp tiếp

Hehe sức đâu mà dump. Bác lãi được 50% cú đó không?

Ngày mai lựa shit cờ hó đạp tiếp
Ko, Vãi thật, pumb đúng lúc đi tắm hụt cmnl, chán vc, vào sau lúc e ý quá nửa chừng 18 cmnr :(

Last edited:
Mua 9 xa 10, mình toàn ăn non giờ nhìn tiếc vl :(
Tại bác ko nghĩ nó pump thôi mà. Nếu biết nó pump thì bác bán nhà mà mua luôn đó chứu

Mấy coin nhỏ nhỏ đảo lộn ầm ầm làm ảnh hưởng mấy coin khác quá. Kiểu này chả kiếm ăn đc gì, đói thối mồm rồi.
Các bạn newbie vào cẩn thận nhé, đừng đọc comment trên này tưởng làm giàu không khó. Thực sự là cay đắng và căng thẳng lắm. Dễ treo cổ như chơi đấy :(

ôm 5 mã mà đỏ trời,....phật ời sao trêu con qá vậy,...quyết tâm là ôm đó, koi ông trêu tới bao h :(:(,.....bán ra nó lên cái thì cắn lữ, ôm 2 ngày rồi ....:confused::confused::confused:

Sợ gì đâu, có giỏi thì lỗ 5-6 BTC là cùng
Đời vẫn đẹp sao :p:p
bác tỉnh quá,....e mà lỗ 0.01 thôi là cay cú rồi, :p:p:p, mất mấy bữa cơm rồi, mà bực cái là lúc bị dính chưỡng thì các mã kia nó lên qá,...vừa đau vừa đắng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,249
Latest member
nguyenphat666888

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week