Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Một lượng BTS cực lớn đang nằm bên sàn Bter. Giá của BTS được điều chỉnh chủ yếu từ bên Bter. Nếu bên đó mà được giải phóng thì giá BTS đừng hỏi.
nghĩa là lên hay xuống bác,....nghe có vẻ đỏ lòe chăng :(

nghĩa là lên hay xuống bác,....nghe có vẻ đỏ lòe chăng :(
Hiện nay coin này bên bter đang bị đóng băng. Cho nên ko trade được.

Hiện nay coin này bên bter đang bị đóng băng. Cho nên ko trade được.

Bên bter người trade ít, lượng người trade chỉ bằng 1/3 bên poloniex
Với lại giá bên đó sao chênh lệch với bên Polo nhiều quá

Bên bter người trade ít, lượng người trade chỉ bằng 1/3 bên poloniex
Với lại giá bên đó sao chênh lệch với bên Polo nhiều quá
Nói bậy. Bter mới là sàn trade bts chính. Polo không bằng 1/10 của bter đâu. Chẳng qua bter đang gặp trục trặc từ 1 năm trước nên thấy vậy thôi. Và dân tình ko có chỗ nào trade nữa nên mới qua đây.

Nói bậy. Bter mới là sàn trade bts chính. Polo không bằng 1/10 của bter đâu. Chẳng qua bter đang gặp trục trặc từ 1 năm trước nên thấy vậy thôi. Và dân tình ko có chỗ nào trade nữa nên mới qua đây.
nếu mà nó trục trặc vậy chừng nào mới khôi phục đc bác,...bít để e sửa lệnh lại lên cao tý :D

Trước ko rõ nhưng giờ check visit thì rõ là Polo có lượng người trade gấp 3 lần bên bter đó bác.
Kể cả time on site, page view, Bounce Rate và các thông số khác vẫn nhỉnh hơn bter
Nên mình chắc chắn rằng thời điểm hiện tại bter ko thể so với polo được

nếu mà nó trục trặc vậy chừng nào mới khôi phục đc bác,...bít để e sửa lệnh lại lên cao tý :D
Sàn đó có thể ko còn hoạt động mạnh như trước nữa. Nó đang chờ nhà đầu tư mới nhưng 1 năm rồi chưa tìm được.

Phải hơn 2/3 lượng BTS đang có đang nằm chôn bên trong bter đó. Nó vừa bị trục trặc ko rút được cách đây cỡ 1 tháng. Chính vì lý do đó mà BTS mới được vô tư tăng giá ở bên Polo đó thôi.

Trước ko rõ nhưng giờ check visit thì rõ là Polo có lượng người trade gấp 3 lần bên bter đó bác.
Kể cả time on site, page view, Bounce Rate và các thông số khác vẫn nhỉnh hơn bter
Nên mình chắc chắn rằng thời điểm hiện tại bter ko thể so với polo được
So với hiện tại thì nói làm gì. Nếu sàn bter ko trục trặc thì polo còn khuya. Chẳng khác gì so sánh sàn bitcoinvietnam với btc-e.com cả.
Doge trade mỗi ngày vài nghìn BTC, BTS trade mỗi ngày tối thiểu 800 btc, CNY mỗi ngày trade vài triệu CNY chưa kể BTS trade bằng BTC nữa.
Vol Bter mỗi ngày vài chục nghìn BTS, có khi cao điểm lên tới cả trăm nghìn.
Polo nhờ bter "sập" mới lên được mới nữa năm đây thôi mà.

Sàn đó có thể ko còn hoạt động mạnh như trước nữa. Nó đang chờ nhà đầu tư mới nhưng 1 năm rồi chưa tìm được.

Phải hơn 2/3 lượng BTS đang có đang nằm chôn bên trong bter đó. Nó vừa bị trục trặc ko rút được cách đây cỡ 1 tháng. Chính vì lý do đó mà BTS mới được vô tư tăng giá ở bên Polo đó thôi.
thank bác, nghĩa là nơi chốt sớm thằng bts này,...nó mà lên giật phát là lên gò :(

thank bác, nghĩa là nơi chốt sớm thằng bts này,...nó mà lên giật phát là lên gò :(
Ko dám nói được việc này đâu. Có điều giá BTS trước đây khi sàn bter đang hoạt động tốt là 0.00006xxx-0.00009xxx

Mới tạo ví đã có thánh mò vào rồi, thế này có nguy hiểm không các bác:(

có ai để ý voxels, niro bên bittrex ko? voxels khá thú vị, nhưng giá hơi chát ko bít nên mua k o_O

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,150
Latest member
mminhlequang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back