Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

:D bữa nay ăn non được gần 4 củ QORA

bác tỉnh quá,....e mà lỗ 0.01 thôi là cay cú rồi, :p:p:p, mất mấy bữa cơm rồi, mà bực cái là lúc bị dính chưỡng thì các mã kia nó lên qá,...vừa đau vừa đắng

Bởi trước đây chơi NMC, lần mất đậm nhất của mình do tham quá nên đi tong 10 BTC
Cay cú mãi nhưng sau cũng gỡ lại được 10 BTC ở sàn poloniex này
Do đó, có mất nữa mình nghĩ cũng ko sao, rồi thì gỡ lại cả thôi, có thắng có thua là chuyện quá bình thường :))

Bởi trước đây chơi NMC, lần mất đậm nhất của mình do tham quá nên đi tong 10 BTC
Do đó, có mất nữa mình nghĩ cũng ko sao, rồi thì gỡ lại cả thôi, có thắng có thua là chuyện quá bình thường :))
mới thấy bác sang đây mà đã gỡ đc 10btc rồi,....sao mình chẳng học hỏi đc gì vậy nhỉ,...thua có mấy $ mà gỡ mãi hok đc, mà cũng hok hiểu tại sao mn chọn mã lên mình toàn bắt mã đi ngang với cả cắm đầu,...:(:( bùn tê tái

mới thấy bác sang đây mà đã gỡ đc 10btc rồi,....sao mình chẳng học hỏi đc gì vậy nhỉ,...thua có mấy $ mà gỡ mãi hok đc, mà cũng hok hiểu tại sao mn chọn mã lên mình toàn bắt mã đi ngang với cả cắm đầu,...:(:( bùn tê tái

Do ăn may thôi bác
Ăn may vào RADS với EXP, đánh liều 1 phát mạnh nên ăn được đậm lúc đó. BTS với DGB bị mất đậm cũng do đánh mạnh tay, tham lam quá
Giờ đang học cách kiềm chế cảm xúc :))

Tay to quá, thì ra lâu nay mấy lệnh lớn cản đường là tay này. Hic hic

Do ăn may thôi bác
Ăn may vào RADS với EXP, đánh liều 1 phát mạnh nên ăn được đậm lúc đó. BTS với DGB bị mất đậm cũng do đánh mạnh tay, tham lam quá
Giờ đang học cách kiềm chế cảm xúc :))
mà kiềm chế quá cũng hk bít tốt hok bác,...như e thua vài lần cay cú h gặp mấy mã nhảy toàn né, kiếm mấy mã đứng rồi nhào hứng đáy,...hứng xong đợi mòn mắt hok lên,...bán lỗ rồi nó lại lên....ôi cái đời

Thấy bác này cứ vào dìm DGB mãi từ hôm qua tới giờ
Có thông tin gì về coin này chia sẻ với anh em đi để anh em còn biết đường đi lối lại

Ko phải dìm hàng bác, em cũng bị nó nuốt ít rồi, quan điểm cá nhân thì em nó còn xuống nữa :cool:

vừa thay hình nên hok cho cuộc đời nó nở hoa kkk...có tác dụng hok mấy bác,,,,mà hoa xanh nhé, chứ hoa đỏ e khô máu:rolleyes::rolleyes:

Mong là em nó lên được 15 hoặc 16 gì đó là được, BTS nó cũng đang lên đó bác
chắc cơn co giật tầm 13x là rôi thôi bác, hiii,....bts đặt lênh sẵn rồi,...h e chỉ đợi sung rụng thôi,.. treo lên treo xuống riết đúi qá :D

Một lượng BTS cực lớn đang nằm bên sàn Bter. Giá của BTS được điều chỉnh chủ yếu từ bên Bter. Nếu bên đó mà được giải phóng thì giá BTS đừng hỏi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back