Giờ mới biết mình bị dụ ! Thôi cũng chẳng trách đc ai

Ko biết thì chịu thì chập nhận đi bạn, chủ yếu kết quả bạn làm bao nhiêu $ tháng thôi, mới vào nghề mình cũng bỏ 250$ cho cái TUT Appcasher ==> kết quả hiện tại rất xứng đáng :)

Và cũng từng bị nhiều vố 10 đến 25 chai cho mấy cái TUT, tool ... vì cái tội không biết :)
và h cũng đang làm appcasher hả đại ca

biết là ko ai cho ko ai cái gì? nhưng như thế này thì quá lắm chứ còn gì nữa.. bác này bữa có nói chuyện với lão vài hôm.. nghe giọng điệu là ko hợp rồi..
nên tránh xa, ai dè lão cũng ăn dc của thớt.. haiz rút kinh nghiệm zậy

Bên mình bất cứ tool gì sếp cũng bỏ tiền túi ra mua và test, rồi thấy ổn sẽ mua share cả team làm, nói chung ở mmo vào team nào mà socks đòi giữ PINN (lúc trước) với đòi tiền mua tool là mình ko tham gia

Last edited:
chỉ là lời nói phiến diện từ 1 phía. Không có một bằng chứng nào đưa ra, hay log chat, screenshot nào từ phía người "tự cho là newbie"...
Khách quan nhìn nhận, mình nghĩ có thể đây là 1 topic đá đểu, nhằm hạ thấp uy tín của một đối thủ cạnh tranh nào đó.

chà trước h thấy hoạt động sôi nổi thì ra cũng là thể loại ....

chỉ là lời nói phiến diện từ 1 phía. Không có một bằng chứng nào đưa ra, hay log chat, screenshot nào từ phía người "tự cho là newbie"...
Khách quan nhìn nhận, mình nghĩ có thể đây là 1 topic đá đểu, nhằm hạ thấp uy tín của một đối thủ cạnh tranh nào đó.
vâng, nói như bạn thì mời bên " đối thủ " đó vào cmt vài câu đi

Sao nhẫn tâm vậy nhỉ? Mà sao có ng "hiền" đến mức độ như thớt nhỉ? Không thể tin nổi có ng giống thớt vả " sư phụ " của thớt

Tool đó thớt mua lâu chưa? trước hay sau khi có topic share free đó?

bạn vừa học thêm được 1 bài học nữa rồi đấy. bác ý dạy thấm sâu cực kỳ, 10 năm nữa có khi bạn vẫn nhớ :D:D

làm chuyên làm khuya, nên sáng ngủ, giờ mới dạy :D

Bạn nên post log chat cái đoạn mình bán tools nhé, mình có nêu rõ, đây là bản BST có sẳn và mình chỉ mod lại phần DeiviceID của mình build
Hoặc bạn có thể tự mua của người khác, mình nêu rất chi tiết phần tools nhé
Mình nêu xong thì bạn bảo, theo mình học thì theo đến cùng, ừ thì bạn tìm xem, có cái DeviceID nào của mình bị trùng với người khác hay trùng với cái tools nào hiện đang SELL trên 4rum ko ?
Còn bản blue, thì cũng là free đó, nhưng bạn thử lấy đại 1 bản blue bất kỳ rồi bạn xài tools của TinSoft xem, nó cũng sẽ update (MOD) để thay đổi bản blue để dùng dc tools TS tốt hơn
Bản blue của mình bán cho bạn cũng z, cũng dc mod để dùng theo đúng hướng dẫn của mình
Và mình chưa từng bắt buộc bạn phải mua tools của mình (vì có ghi rõ bạn có thể mua tools trên 4rum)

P/S: bạn warring cái gì @nhatbon23 ???

Mình cũng newbie thôi trước cũng có tập tành làm offer android và có tìm người chỉ bảo là bác @emyeusss7 . Thấy bác này cũng hoạt động sôi nổi, chắc cũng có kinh nghiệm. Mình cứ hy vọng tìm đc sư phụ tốt trên forum này hóa ra chỉ là viễn tưởng :confused:
Bác ấy hướng dẫn mình nhiều cái cũng khá hay, mình ko thể phủ nhận. Nhưng về vấn đề mua tool làm offer android của bác ấy các bác trên forum này xem có hợp lý ko nhé :)
bản Blue 0.9xx 100$ , bản để change blue là BTS weaker 2.43 là 150$ o_O ( hơi thắc mắc sao giá cao thì bác ấy bảo là "nguồn device độc quyền T -phone, làm chất lượng hơn ?? " ko bjt có đúng ko tại mình new cũng đâu bjt gì )
Vậy có hợp lý ko nhỉ ???
Tình cờ hôm qua xem topic này https://mmo4me.com/threads/share-la...chien-offer-androi.256867/page-3#post-4796522 mới biết tool mình mua là hàng share free :rolleyes:
Với từng ấy tiền thì mình dư sức mua tool trả phí đang hot hiện nay là tinsoft hay xchange. Thật sự mà nói mình hơi thất vọng về con người của bác ấy. Nhưng thôi cũng chẳng trách đc ai vì từ đầu bác ấy cũng bảo là mua tool ở đâu là quyết định của mình mà. :)
P/s: cảnh báo cho mấy thím newbie tìm người hướng dẫn ! Tốt nhất tự tìm hiểu thì hơn

lúc trước bạn ý có nhờ mình Edit giúp cái link trong file Android, nhưng lúc đó mình chưa biết sửa thế nào, rồi sau vài tháng (hiện tại) mình post bài bán cái web có cả apk tương tự, nên bác ý nghĩ mình nhờ mà nó ko giúp giờ nó lên đây nó bán, có thể tức chuyện đó nên bạn ý mún dìm hàng mình á mà :D

trong 4rum này có rất nhiều thành phần "newbie" như thế mà, lúc chưa biết gì thì pm năn nỉ ỉ oi đủ kiểu, khi biết rồi thì way sang "đá" ngay :p

chà trước h thấy hoạt động sôi nổi thì ra cũng là thể loại ....
thể loại gì bạn ?
thế giờ mình post warring trước, nói xấu bạn thớt, bạn cũng vào cmmt thế à =]]

thôi thì đó là học phí vậy, chứ giờ nói ra ngta lại bảo chẳng ai cho k ai cái j đâu nên đừng ảo tưởng thì lại là tự mình trách mình, có cái bác kia như thế cũng k hay, thích thì nói mẹ nó ra còn chơi trò sell hàng free
mình có ghi rõ bạn à :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week