Giờ mới biết mình bị dụ ! Thôi cũng chẳng trách đc ai

đang gom 250$ học 1 khóa của bác @emyeusss7 mà chưa đủ đây :oops: học phí vậy cũng bt chủ yếu thầy có pro hay không :D Tự thớt kêu là bác ấy chỉ nhiều cái hay rồi còn gì. :eek: Không nên report như vậy sau khi học xong :D 1 chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy mà :oops:

đang gom 250$ học 1 khóa của bác @emyeusss7 mà chưa đủ đây :oops: học phí vậy cũng bt chủ yếu thầy có pro hay không :D Tự thớt kêu là bác ấy chỉ nhiều cái hay rồi còn gì. :eek: Không nên report như vậy sau khi học xong :D 1 chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy mà :oops:
thật sự mà nói nếu 1 ngày kiếm đc 10-20$ chỉ trong 8h thì 250$ ko có gì quá đáng, nhưng ngược lại bỏ con giữa chợ hay ngày kiếm đc 3 5$ hay 10$ mà mất cả ngày thì 250$ ko đáng

Warning là đúng rồi, chẳng nhẽ Report mới đúng sao :eek:
" sư phụ tốt " thớt tìm nỡ lòng nào đưa tool free lấy giá 150$ cai DeviceID
cái vần đề vì sao DeviceID nó mắc thì mình nêu rõ với thớt rồi, và thớt ok thì mới giao dịch đc, trong lúc mình dạy thì mình có nói là có thể mua tools ng khác nhé :D mình dạy đó giờ, chưa bao giờ ép ai phải mua tools của mình cả :D vì mình có vài tools có bỏ tiền ra năn nỉ mình cũng ko bán :D vì tools viết dùng riêng cho Group :D

mình chỉ tán loạn, nào là traffic, chat w AM thế nào, xin off nào, nên làm off nào (chỉ lun mấy con đang ăn). Xong mình bảo ko hiểu gì thì cứ pm hỏi, xong bạn ấy làm ngon lành, chả pm hỏi hang gì nữa, sau còn đem bán bộ web nữa, bán xong vẫn xài lại bộ đó .... giờ chắc thành pro rồi, nên way sang "cắn" coi có vòi lại dc xu nào ko á mà :D

thật sự mà nói nếu 1 ngày kiếm đc 10-20$ chỉ trong 8h thì 250$ ko có gì quá đáng, nhưng ngược lại bỏ con giữa chợ hay ngày kiếm đc 3 5$ hay 10$ mà mất cả ngày thì 250$ ko đáng
bạn đọc kỹ lại, xem có chữ nào gọi là thớt "dám bảo" mình bỏ con giữa chợ ko :D

bạn đọc kỹ lại, xem có chữ nào gọi là thớt "dám bảo" mình bỏ con giữa chợ ko :D
thì mình đâu nói bạn, chỉ nói với bạn ở trên thôi mà, nếu 250$ mà kiếm lại đc thì chả có gì mà phải đáng lên đây nói cả xem như tiền mua tut

thế bạn kia dụ thớt như nào , có thể post log chat lên cho mọi người xem được ko ? nếu ko có bạn kia có thể report ngược lại tội vu khống , và thread có thể dc ra đảo nghỉ dưỡng 30 day :D

Bạn emyeusss7 nói với thớt trước khi bán rồi nhé. Là có thể mua của người khác nhé. Google có cậu có thể search tìm tool sao ko tìm, Nhưng mình biết tâm lý newbie mới vào nghề thì muốn an toàn nên mua trọn bộ để làm cho àn toàn luôn.. Hơn nữa đây còn là tool mod cho phù hợp, dễ làm.
====> như vậy Bạn emyeusss7 không có lỗi gì trong chuyện này. Cậu Thớt giờ thành pro rồi thì nên nghĩ tới ai đã chỉ đường dẫn lối cho cậu dc như ngày nay, vài đồng bạc chẳng là gì đâu, đáng ra thành pro kiếm vài K$/1 tháng còn phải quay lại tạ ơn thầy mới đúng. Kể cả có ngậm ngùi thầy chuyện gì không vừa lòng thì cũng đừng mang lên đây la làng.
PS: Dạy Free chỉ nhiệt tình các kiểu con đà điểu, Nhiều khi còn bị quay lại cắn nữa là còn thu phí. :D ( ý mình thu phí thì dễ bị cắn nhiều hơn thôi nhé)

thể loại gì bạn ?
thế giờ mình post warring trước, nói xấu bạn thớt, bạn cũng vào cmmt thế à =]]
mình ko bênh ai cả ở đây mình chỉ nói về khía cạnh việc tool free mà đem đi bán. Còn về chuyên sâu thì mình ko rành thông tin thì từ thớt chỉ nghe từ 1 hướng nên thấy bức xúc dùm thớt thôi. Nếu sai sót thì mình xin lỗi bạn.

thế bạn kia dụ thớt như nào , có thể post log chat lên cho mọi người xem được ko ? nếu ko có bạn kia có thể report ngược lại tội vu khống , và thread có thể dc ra đảo nghỉ dưỡng 30 day :D
Hì, sau vụ nè thì sẽ có nhiều ng biết đến mình hơn, mình report ngược làm gì, phải cám ơn bác ấy chứ :p (thành ng nổi tiếng mà =]]] )

Bạn emyeusss7 nói với thớt trước khi bán rồi nhé. Là có thể mua của người khác nhé. Google có cậu có thể search tìm tool sao ko tìm, Nhưng mình biết tâm lý newbie mới vào nghề thì muốn an toàn nên mua trọn bộ để làm cho àn toàn luôn.. Hơn nữa đây còn là tool mod cho phù hợp, dễ làm.
====> như vậy Bạn emyeusss7 không có lỗi gì trong chuyện này. Cậu Thớt giờ thành pro rồi thì nên nghĩ tới ai đã chỉ đường dẫn lối cho cậu dc như ngày nay, vài đồng bạc chẳng là gì đâu, đáng ra thành pro kiếm vài K$/1 tháng còn phải quay lại tạ ơn thầy mới đúng. Kể cả có ngậm ngùi thầy chuyện gì không vừa lòng thì cũng đừng mang lên đây la làng.
PS: Dạy Free chỉ nhiệt tình các kiểu con đà điểu, Nhiều khi còn bị quay lại cắn nữa là còn thu phí. :D ( ý mình thu phí thì dễ bị cắn nhiều hơn thôi nhé)
bởi z, nên mình thu phí đi, có bị "cắn" thì cũng có sức mà "đá cái hàm" nó ra khỏi cái "chân" của mình chứ :D

Vãi phản đam, giải thích luôn cái BTS weaker 2.43 là 150$ cái o_O
sai rồi, cái DeviceID mới đúng :D

mình ko bênh ai cả ở đây mình chỉ nói về khía cạnh việc tool free mà đem đi bán. Còn về chuyên sâu thì mình ko rành thông tin thì từ thớt chỉ nghe từ 1 hướng nên thấy bức xúc dùm thớt thôi. Nếu sai sót thì mình xin lỗi bạn.
bạn chưa biết ai đúng ai sai, mà vào pháng như đúng rồi ấy :D
phán linh tinh làm gì để rồi xin lỗi :D
hiện tại có rất nhiều @MOD đang đứng ngoài nhìn vào, họ đâu có phán linh tinh như bạn :D
bạn nên học hỏi những ng đó :D

mịa la liếm spam để scam tiếp ah monkey247??
Nhắc đến monkey247 mới nhớ là ông monkey này scam được mình 2tr :)). làm mình mất thêm 5tr tiền cược là ông ko scam :p . Tổng cộng là mất 7tr.

đọc qua cmt của mấy bác trên rồi ! cám ơn mấy bác đã quan tâm. Xin nhắc lại là topic này ko có report gì hết mà, ngay từ đầu đã bảo cũng chẳng trách ai rồi mà :confused: Chủ yếu cảnh giác newbie khi tìm người hướng dẫn thôi, ko chỉ riêng lĩnh vực offer mà còn các lĩnh vực khác nữa.
Với lại topic này mình có lập câu hỏi là thẩm định xem cái BTS weaker đấy 150$ theo mấy bác trên forum hoặc ai có kinh nghiệm offer xem có hợp lý ko ?? Mà mấy thánh cứ đá sang hướng khác nào là đòi bằng chứng, report scam này nọ, hay hạ thấp danh dự gì gì đấy ??
Ủa lạ vậy ?? Thì bác ấy bán BTS weaker 150$ thì mình nói là 150$ ko lẽ phét lên thành 1500$ à ?? Cái đấy mới gọi là vu khống đấy.
Chủ yếu là do tâm người bán thôi mà . Với những thằng newbie ngu như mình thì lúc đầu có bảo giá 500$ thì mình cũng vẫn tin và mua vậy :)

nếu bạn muốn ng khác thẩm định giá tools thì nên post trong box Chat, còn đây là Box warring chờ phản hồi sau 48h sẽ thành topic report
Bạn ko biết rures web hay đang cố tình post vào đây ? Đang giả ngu hay là ngu thật sự ?

150$ hay 1500$ hay 500$ gì thì bạn cũng ko tìm dc ai khác ngoài mình bán cho bạn những cái DeviceID và tools đó (nếu có đã ko đến lượt mình)

Phần cuối của #1 có đề cập: nhiêu đó $ thì dư sức mua tools TS hay xChanger, mình nhớ là mình có đề cập cho bạn mua tools trên 4rum mà, sao bạn ko mua, lại đi mua tools của mình rồi giờ lại post lên đây ?

nếu bạn muốn ng khác thẩm định giá tools thì nên post trong box Chat, còn đây là Box warring chờ phản hồi sau 48h sẽ thành topic report
Bạn ko biết rures web hay đang cố tình post vào đây ? Đang giả ngu hay là ngu thật sự ?

150$ hay 1500$ hay 500$ gì thì bạn cũng ko tìm dc ai khác ngoài mình bán cho bạn những cái DeviceID và tools đó (nếu có đã ko đến lượt mình)

Phần cuối của #1 có đề cập: nhiêu đó $ thì dư sức mua tools TS hay xChanger, mình nhớ là mình có đề cập cho bạn mua tools trên 4rum mà, sao bạn ko mua, lại đi mua tools của mình rồi giờ lại post lên đây ?

cái device kiểu gì mà mắc vậy pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week