Giờ mới biết mình bị dụ ! Thôi cũng chẳng trách đc ai

vãi mấy bố đúng thánh phán ! cái tittle nói chẳng trách ai chình ình ra đấy mà đọc ko hiểu à ??? Bộ tiếng Việt hiểu đơn giản khó lắm hay sao ấy :D . Mà cũng chẳng có gì lạ hạ thấp ở đây hết ? Người bán hàng cũng là người cung cấp dịch vụ, tôi thấy có ý kiến, có thắc mắc thì tôi phải nói chẳng phải kiêng nể gì hết. Nói để biết để mà góp ý mà cải thiện, đồng thời cũng cho người dùng khác biết thêm thông tin mà tham khảo ! thật nực cười
nếu bạn gặp trường hợp như vậy bạn sẽ như thế nào? thiết nghĩ bạn nên đưa trường hợp này ra để bàn luận, có thể không cần phải đưa tên người ta ra là được rồi mà :D vì những trường hợp như bạn nên chả ai muốn bán / dạy cái gì đâu :D sau đấy lại có vài topic bảo trên này toàn người không tốt, hỏi không trả lời này nọ :D mình cũng chỉ là góp ý thôi, có vẻ bạn đang hơi thái quá

Bác thớt không post log chat để chứng minh thì bác là người vu không, bôi xấu người khác. Bác đã post bài như vậy ai cũng đọc được nên không thể nói là Warning hay Report ? Cái này ảnh hưởng đến uy tín người ta.

Bác là người đáng khinh hơn là người đươc mọi người đồng cảm.

Lời khuyên cho mấy bạn mới vào MMO nên bỏ tiền ra học chứ đừng tự mày mò :) (Kinh nghiệm của mình)
Chứng minh là chứng minh cái gì trong khi đã bảo là ko có scam kiếc gì mà ?? Nếu có log chat thì cũng là giao dịch mua bán đc cả 2 bên chấp nhận rồi thì post lên để làm gì ?? THật ko hiểu nổi vu khống, bôi xấu cái gì nữa.
P/s: đặt sai box thôi mà cũng loạn hết cả lên :oops:

khi nào bạn ad offers thì bạn hiểu, coi mức độ rảnh nó nhiều thế nào =]]
ngoại việc tuyển mem và chat w AM thì còn phải làm gì khác mà ko rảnh nhỉ ?
ngu thì đừng tỏ ra nguy hiểm bạn à :D
Trước đây tớ có từng xin của cậu code duy10 crack. Tuy ko có dùng tới nhưng to cam on
Cậu nói mình ngu hay nguy hiểm cũng đc, nhưng off bây giờ mà chỉ có tuyển mem và chat với am như cậu nói e rằng hơi tốn acc net :oops:

Trước đây tớ có từng xin của cậu code duy10 crack. Tuy ko có dùng tới nhưng to cam on
Cậu nói mình ngu hay nguy hiểm cũng đc, nhưng off bây giờ mà chỉ có tuyển mem và chat với am như cậu nói e rằng hơi tốn acc net :oops:
ko biết có tốn hay ko, nhưng mình cảm thấy ko "lỗ lả" là dc :D
vì ko riêng mình, mà còn rất nhiều pro "ẩn danh" hiện đang làm Android như mình :D
nhiều ng chịu ko nổi, cũng đã nhảy sang lĩnh vực khác :D
riêng mình thì thấy vẫn sống bt, nên chả có gì gọi là "tốn" acc ở đây cả :D

còn bộ duy10 crack là của bạn kia share rùi mình share lại thui, chứ bộ của mình crack thì mình chỉ để dùng chứ ko send cho ai cả :D vì bộ mình crack thì nó full postback, còn bộ kia thì ko có :p
mà code duy10 vip nhất có phần postback, nên mình ko "dám" share là z :D

ko biết có tốn hay ko, nhưng mình cảm thấy ko "lỗ lả" là dc :D
vì ko riêng mình, mà còn rất nhiều pro "ẩn danh" hiện đang làm Android như mình :D
nhiều ng chịu ko nổi, cũng đã nhảy sang lĩnh vực khác :D
riêng mình thì thấy vẫn sống bt, nên chả có gì gọi là "tốn" acc ở đây cả :D

còn bộ duy10 crack là của bạn kia share rùi mình share lại thui, chứ bộ của mình crack thì mình chỉ để dùng chứ ko send cho ai cả :D vì bộ mình crack thì nó full postback, còn bộ kia thì ko có :p
mà code duy10 vip nhất có phần postback, nên mình ko "dám" share là z :D
Thế hoá ra gặp pro ẩn danh. Thôi lặn đây

thì thời buổi này quy ra tiền mà bác ! Chứ free thì họa chăng người thân biết mặt nhau thì còn có ! Chứ người ko quen biết như trên mạng ai rảnh cho free hoặc có cũng hiếm :rolleyes:
Dạo này cài code cho nguoi ta xong người ta éo cho 50k cafe nưa là khác - =))

tóm lại là đã mua thì chấp nhận, chứ đừng ăn ko đc thì phá cho hôi, thể loại này thì chả ai thèm buôn bán gì nữa đâu :)

ko muốn nói với bác thôi chứ bác có hiểu tiếng Việt ko ạ ?? Trong topic mình có kêu ai lừa ? và lừa ai ?? chỉ có những thằng suy diễn như bạn để tạo war thôi :) chỉ giỏi phét ! Bị dính phốt chắc cũng lên đây kêu ca như ai thôi còn bày đặt thông thái
thằng này cũng chẳng rảnh để suy diễn gây war, cũng chẳng bênh vực gì lão kia. Chỉ thấy *** ưa đc cái kiểu của thằng thớt thôi. Mà sao biết mình dính phốt thì lên đây kêu ca??? xin lỗi chứ đây dính hơi nhiều phốt rồi nhé, muốn kiếm tiền thì phải bỏ tiền ra. Còn bỏ ra rồi kiếm đc hay k lại là chuyện khác. Hồi trước cũng toàn đi mua tut, vì biết là k có tut thì khó ăn mà nói thẳng ra là k ăn đc, nên cố mà mua tut. Mà đi mua tut thì scam đầy ra, thế là đủ hiểu nhé. Thử tìm xem có topic nào mà thằng này đi kêu ca k? chỉ có topic up mở việc bán tut nhưng mà lại k bán thôi =))

Cố tỏ ra nguy hiểm :v
=))

BStweaker chiến được app ?

theo như mình đọc thì cái này chỉ là đem thay các file text Device mặc điịnh ( BSTweaker3.12\Phones\08\Extra) bằng các Device đã sưu tầm được thôi - cái này thật sự mà nói KHÔNG đáng cái giá như đã bán đâu --

cái này chỉ Bán được cho các newbi như thớt thôi chứ gặp người biết android thì mấy cái này sưu tầm thiếu mẹ gì

Cần thì có người share hàng loạt list Device - chả có cái gì gọi là Device đặc biệt để có cái giá đó cả

Thế nhé - thớt tự hiểu mình đã bị lừa nhé :D
BSTweaker chiến đc a ơi, tất nhiên phải kết hợp với bản BS mod nữa chứ k phải mình BST là đc. E k rõ chuyện mua bán giữa 2 lão này như nào, chỉ bảo là đồ tự mod thì k có giá free thôi a. Trước e cũng bỏ khối tiền ra đi mua rồi mà =)) Với cả e chỉ ý kiến với thái độ thằng thớt thôi.
Nhân tiện, hồi xưa theo a vụ zeek đây, cơ mà chắc a k nhớ đâu :D

Mình cũng newbie thôi trước cũng có tập tành làm offer android và có tìm người chỉ bảo là bác @emyeusss7 . Thấy bác này cũng hoạt động sôi nổi, chắc cũng có kinh nghiệm. Mình cứ hy vọng tìm đc sư phụ tốt trên forum này hóa ra chỉ là viễn tưởng :confused:
Bác ấy hướng dẫn mình nhiều cái cũng khá hay, mình ko thể phủ nhận. Nhưng về vấn đề mua tool làm offer android của bác ấy các bác trên forum này xem có hợp lý ko nhé :)
bản Blue 0.9xx 100$ , bản để change blue là BTS weaker 2.43 là 150$ o_O ( hơi thắc mắc sao giá cao thì bác ấy bảo là "nguồn device độc quyền T -phone, làm chất lượng hơn ?? " ko bjt có đúng ko tại mình new cũng đâu bjt gì )
Vậy có hợp lý ko nhỉ ???
Tình cờ hôm qua xem topic này https://mmo4me.com/threads/share-la...chien-offer-androi.256867/page-3#post-4796522 mới biết tool mình mua là hàng share free :rolleyes:
Với từng ấy tiền thì mình dư sức mua tool trả phí đang hot hiện nay là tinsoft hay xchange. Thật sự mà nói mình hơi thất vọng về con người của bác ấy. Nhưng thôi cũng chẳng trách đc ai vì từ đầu bác ấy cũng bảo là mua tool ở đâu là quyết định của mình mà. :)
P/s: cảnh báo cho mấy thím newbie tìm người hướng dẫn ! Tốt nhất tự tìm hiểu thì hơn
Chia buồn với chủ thớt nhé, thằng đấy nó chém chủ thớt ngọt thật. Cẩn thận 1 loạt đứa nâng bi liếm cột thằng đấy hoặc những thằng cũng hay bán tool free, tool crack giá trên trời nó vào ném đá chủ thớt không thương tiếc đâu. Nghĩ cũng tội nhưng thôi cũng kệ

topic này là một trong những lý do mà pro chẳng còn đc bao nhiêu người nhận đệ tử :rolleyes:
nhận tiền dạy cũng bị "cắn"
mà dạy free cũng bị "cắn" :D

Bác thớt không post log chat để chứng minh thì bác là người vu không, bôi xấu người khác. Bác đã post bài như vậy ai cũng đọc được nên không thể nói là Warning hay Report ? Cái này ảnh hưởng đến uy tín người ta.

Bác là người đáng khinh hơn là người đươc mọi người đồng cảm.

Lời khuyên cho mấy bạn mới vào MMO nên bỏ tiền ra học chứ đừng tự mày mò :) (Kinh nghiệm của mình)
Người ta đã nhận bán tool với giá đó rồi còn chứng với minh . đọc hết 5 page chưa mà phán vậy bác . tớ thì thấy khinh thằng bán . còn thằng mua thì đáng thương và đáng trách . thời buổi giờ bỏ tiền ra chưa chắc gì kiếm lại dc tiền đâu . toàn scam với tut gần nát đem bán

biết rồi thì để trong lòng, mang lên đây rêu rao làm gì bạn :D nếu người ta không chỉ bạn thì bạn có hiểu những cái điều đó không :D trước khi mua gì thì phải xác định trước cho rõ, mua xong rồi mới nhận ra sai lầm thì không trách ai được. Thiết nghĩ bạn có thể mang lên đây nhưng ko nên đưa tên người ta ra, như vậy chả khác nào hạ thấp danh dự người ta cả :) Thật sự dạy một người làm, bán tool cho một người cũng không dễ dàng gì đâu, bạn nên hiểu và trân trọng điều đó :)
cùng quan điểm với bạn. 1 chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy.
Ps:Dạy Free còn bị trò quay lại cắn nữa là thu phí. Đó là lí do bro giờ rất ngại nhận đệ tử. Các bạn newbie nghe nhé 1 là khôn thông minh thì nên tự mày mò tránh scam ra. 2 là nhận bro làm sư phụ trả phí thì phải trân trọng người ta. Những cái kinh nghiệm tuy nhỏ nhoi mà bro chỉ nghe thì nghe thế thôi, mà :D ko biết đi cả cái acc nét vài trăm $ thậm chí vài k $ là chuyện bình thường.

Last edited:
BStweaker chiến được app ?

theo như mình đọc thì cái này chỉ là đem thay các file text Device mặc điịnh ( BSTweaker3.12\Phones\08\Extra) bằng các Device đã sưu tầm được thôi - cái này thật sự mà nói KHÔNG đáng cái giá như đã bán đâu --

cái này chỉ Bán được cho các newbi như thớt thôi chứ gặp người biết android thì mấy cái này sưu tầm thiếu mẹ gì

Cần thì có người share hàng loạt list Device - chả có cái gì gọi là Device đặc biệt để có cái giá đó cả

Thế nhé - thớt tự hiểu mình đã bị lừa nhé :D
ồ ông bạn cũ đây rồi :D nói hay lắm , thằng bán lừa tình lấy tiền đây mà , cuối cùng vẫn là ăn tiền :D

haha hay nhỉ

Đệch. Lấy 5t của newbie mà chỉ nói những thứ ng khác đã bt rồi thì bó tay. Thôi coi như 1 bài học "khá đắt" để bước vào con đường mmo, tớ đây vào con đường này mất gấp nhiều lần thớt, mà còn bị hết lần này đến lần khác mới thốn. Nhọ :D.

Bên mình bất cứ tool gì sếp cũng bỏ tiền túi ra mua và test, rồi thấy ổn sẽ mua share cả team làm, nói chung ở mmo vào team nào mà socks đòi giữ PINN (lúc trước) với đòi tiền mua tool là mình ko tham gia
sếp của bạn dê gái lắm, vợ con rồi mà dê gái vãi luôn :D

Người ta đã nhận bán tool với giá đó rồi còn chứng với minh . đọc hết 5 page chưa mà phán vậy bác . tớ thì thấy khinh thằng bán . còn thằng mua thì đáng thương và đáng trách . thời buổi giờ bỏ tiền ra chưa chắc gì kiếm lại dc tiền đâu . toàn scam với tut gần nát đem bán
chủ yêu cái thỏa thuận trước khi mua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week