Ask [ Girl - Chiến PTU ] Pro nào có 4rum posts tay nào view cao share mình với :)

Status
Not open for further replies.
uhm, bạn là girl 3 chân hay 4 chân thì cũng chẳng liên quan đến ai, nhưng bỏ cái trò giả gái lừa tình đi, buồn cười lắm :binhsua94:

Nick mới lập tất nhiên là 1 posts rồi.

M là g hay b k liên quan đến các bạn lắm thì phải.

Ai biết 4rum nào như vậy share m với nhé.

P/s : Các bạn làm ơn ăn nói lịch sự trong toppic của m dùm.

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

M k cần giúp đỡ gì hết b ơi.

M chỉ xin các 4rum để posts tay thôi :)

Thì boy thì nói boy xin có ai cho thì cho..cần gì Fake giới tính =))

các bạn cho mình hỏi là mình muốn lấy file của host này mà up lên host khác mà ko phải dow về thì làm thế nào ko
mình có đọc hướng dẫn của các pro mà ko hiểu nổi hình như là remote upload đúng ko ạ.
hay là mình bắt buộc phải dow về mới up đc. mình là newbie xịn đấy ạ. Xin các pro chỉ giáo với . thank

Mọi người chém quá rồi đấy. Nếu bạn chủ topic là girl thì mọi chuyện ko ổn lắm đâu.

chắc là 1 em girl 3 chân rồi :binhsua06:
bảo là gì thì là đó, bảo pê đê thì biết vậy, còn thực hư sao bt đc, lại giống mấy cái thằng bảo chưa tìm đc việc làm, ko dám xin tiền bố mẹ nên xin a e ít list forum để post kiếm tiền... văn củ chuối. :))

cùng ý kiến với Leo, các bác này toàn ném gạch. Ngta đã nói như vậy r mà k nể mũi

girl mới sợ đó, post 1, mà đã biết PTU thì chắc chắn phải có 1 cái nick khác, đi xin forum nhưng ko ai share nên bày trò giả gái để xin cho dễ ý mà, cam đoan là nó ko phải con gái đâu =)) =))

Xin được 4rum ngon chắc gì lập nick mà đã đc post :) Tốt nhất là tự thân vận động + bác Google cho nó lành

Nick mới lập tất nhiên là 1 posts rồi.

M là g hay b k liên quan đến các bạn lắm thì phải.

Ai biết 4rum nào như vậy share m với nhé.

P/s : Các bạn làm ơn ăn nói lịch sự trong toppic của m dùm.

---------- Post added at 09:04 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

M k cần giúp đỡ gì hết b ơi.

M chỉ xin các 4rum để posts tay thôi :)

Hay thật! nếu ko liên quan thì show cái chữ GIRL ở cái tít làm giề.người ta có site postay ngon lạ đưa cho người khác kiếm cơm trên đất của mình trong khi chẳng thu đc cái gì à?

-có 2 trường hợp xảy ra :

+ Nếu là boy thì là thằng lừa đảo,đi lừa cả làng

+ Nếu là girl thì là 4f show hàng hoặc ... để lấy 4,5$/day

vài nhận định của e đề nghị cả nhà vỗ tay

girl mới sợ đó, post 1, mà đã biết PTU thì chắc chắn phải có 1 cái nick khác, đi xin forum nhưng ko ai share nên bày trò giả gái để xin cho dễ ý mà, cam đoan là nó ko phải con gái đâu =)) =))
nó là pê bê đấy :binhsua95:

uhm, bạn là girl 3 chân hay 4 chân thì cũng chẳng liên quan đến ai, nhưng bỏ cái trò giả gái lừa tình đi, buồn cười lắm :binhsua94:

Thế nào là lừa tình? B đọc lại nội dung toppic của mình trước khi sủa lih tih nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week