Waiting for Answer gmailservice

Status
Not open for further replies.
Thằng nào down về bị mất dữ liệu thiệt là vui quá đi :D, . Tiên trách kỉ hậu trách nhân. Nghe tool 6 củ là máu tham nổi lên chứ mẹ gì. Ăn không được , mất data thì lên bù lu bù loa nói người ta phá hoại.:rolleyes: Cho đáng đời, tao vái cho mất sạch.

Thằng nào down về bị mất dữ liệu thiệt là vui quá đi :D, . Tiên trách kỉ hậu trách nhân. Nghe tool 6 củ là máu tham nổi lên chứ mẹ gì. Ăn không được , mất data thì lên bù lu bù loa nói người ta phá hoại.:rolleyes: Cho đáng đời, tao vái cho mất sạch.
:oops::oops::oops:

Mấy topic toàn viết bằng tiếng Việt, hà tất gì bác phải dịch sang tiếng Camp rồi nói linh tinh thế?

:oops::oops::oops:

Mấy topic toàn viết bằng tiếng Việt, hà tất gì bác phải dịch sang tiếng Camp rồi nói linh tinh thế?
Uh coi như tui trẻ trâu đi, bị mấy thằng già bắt lỗi. Lội ngược topic chắc, có mình nói tiếng Camp.

Uh coi như tui trẻ trâu đi, bị mấy thằng già bắt lỗi. Lội ngược topic chắc, có mình nói tiếng Camp.
trách kỷ xong r, đang trách nhân đây má

bác nói vậy cũng ko phải cho lắm vì trong forum cũng có new và pro khổ thân mấy bác new tưởng forum có hàng share nên tải và bị dính chứ thằng cracks nó đâu có bị đâu ,

bác nói vậy cũng ko phải cho lắm vì trong forum cũng có new và pro khổ thân mấy bác new tưởng forum có hàng share nên tải và bị dính chứ thằng cracks nó đâu có bị đâu ,
Thì sau vụ này new trở thành pro , và tiếp tục sau này sẽ có lớp new khác:D

mình không nói bác nói tiếng Camp, nhưng bác dịch và hiểu theo tiếng Camp. tool nào mà 6 triệu? bác scréenshot lại cái giá của tool xem. có mấy bác nói có 100k à, cần thì mình chụp lại cho xem.

Thằng lol này nói linh tinh gì mày? Tool 6 củ liên quan gì ở đây.

Thì sau vụ này new trở thành pro , và tiếp tục sau này sẽ có lớp new khác:D

vấn đề là trở thành pro là thời gian chứ ko phải đánh đổi bằng dữ liệu :) , nếu mà đánh đổi để được pro mình sẽ sẵn sàng đánh đổi :) , chứ thấy ai đánh đổi dữ liểu thành pro cả

Người sài tool này là do ông chủ tool bảo share nên mới sài, nếu mà bị mất những dự liệu quan trọng và chứng minh dữ liệu đó đáng giá cao có thể đưa ra phường giải quyết nhé, đừng ở đó mà nói ngông

vấn đề là trở thành pro là thời gian chứ ko phải đánh đổi bằng dữ liệu :) , nếu mà đánh đổi để được pro mình sẽ sẵn sàng đánh đổi :) , chứ thấy ai đánh đổi dữ liểu thành pro cả
Chỉ là cách nói thôi, ai hiểu sao thì hiểu. Bên kia còn 1 cái tool nữa của holokawai kìa. Chuẩn bị thôi.;)

Người sài tool này là do ông chủ tool bảo share nên mới sài, nếu mà bị mất những dự liệu quan trọng và chứng minh dữ liệu đó đáng giá cao có thể đưa ra phường giải quyết nhé, đừng ở đó mà nói ngông
Tôi chỉ thấy câu nói: "thằng nào muốn crack đem về mà crack thôi". Thích thì lên phường, đời mà phải có kẻ cười người khóc. Hôm nay cười ngày mai khóc việc gì phải xoắn bù lu bù loa.

@@ mở tool là bị format luôn thì có vẻ thốn :v cũng may em ko tải về . mà tính tò mò thì chắc ai cũng có mà :(

@@ mở tool là bị format luôn thì có vẻ thốn :v cũng may em ko tải về . mà tính tò mò thì chắc ai cũng có mà :(
Phải nhưng sức hút từ Auto Lead thật mãnh liệt. Chứ winar thì khác rồi....

mình thấy là do bạn chủ thớt không bị format ổ cứng nên mới đăng bài này được, chứ nếu bạn mà bị format thì bạn phải đang bực tức do tốn time ngồi phục hồi dữ liệu rồi :)
Đăng một cái link soft phá hoại lên dù có viết một câu cảnh báo là "cầu xin mọi người đừng tải về, đây là virus" thì cũng bị banned nhé.
Nếu không răn đe làm gương thì sau này 4rum sẽ tràn ngập link virus.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,902
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week