Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Phải qua Market Glory mở công ty sản xuất đó bác :) 2 game nó tồn tại song song như một thế giới ảo của riêng nó :D

bác thớt có chơi Market Glory hay có link nào hướng dẫn chi tiết về game này ko share mình nghiên cứu thử cái coi có nên đầu tư ko :D

bác thớt có chơi Market Glory hay có link nào hướng dẫn chi tiết về game này ko share mình nghiên cứu thử cái coi có nên đầu tư ko :D
Trước mình cũng có chơi Market Glory nhg sau này bỏ, nếu bạn muốn hướng dẫn cơ bản thì cứ search trong mmo4me là có topic của mình

cho mình hỏi người mới bắt đầu chơi chỉ cần cho nó training rồi bỏ đó thôi hả? Trong thời gian đó mình có đc đá với đội khác hay đc làm gì khác có ích cho đội ko ??

cho mình hỏi người mới bắt đầu chơi chỉ cần cho nó training rồi bỏ đó thôi hả? Trong thời gian đó mình có đc đá với đội khác hay đc làm gì khác có ích cho đội ko ??

nếu bạn mới tạo acc thì khoảng 1-2 ngày sau sẽ được xếp vào series thi đấu, bạn vào phần MATCHES xem nếu có trận đấu là bạn đã đc đá rồi đó :)

Trước mình cũng có chơi Market Glory nhg sau này bỏ, nếu bạn muốn hướng dẫn cơ bản thì cứ search trong mmo4me là có topic của mình

mình có vào topic của bác xem thì coi bộ game này giờ đầu tư hết ra tiền rồi :) mà bác rút được bao nhiêu $ rồi mà nghỉ thế :rolleyes:

nếu bạn mới tạo acc thì khoảng 1-2 ngày sau sẽ được xếp vào series thi đấu, bạn vào phần MATCHES xem nếu có trận đấu là bạn đã đc đá rồi đó :)

mình có vào topic của bác xem thì coi bộ game này giờ đầu tư hết ra tiền rồi :) mà bác rút được bao nhiêu $ rồi mà nghỉ thế :rolleyes:

Khoảng 30 E :D

Mấy bác tư vấn cho em xem có cách nào thay đổi cho mấy thằng kia lên 100 ko ợ :)

bao nhiêu là max khi đào tạo câu thủ nhỉ ? có dấu hiệu gì ko
Khi nào vào training log nó ghi MAX thì là MAX :D

Hoặc cái thanh kỹ năng của cầu thủ có 3 màu đỏ vàng xanh thì là MAX.

Còn nếu xem ở phần Senior thì thanh màu vàng là MAX

Vòng cuối mùa bóng, tổng hợp thứ hạng nào các bác ơi. Mình thì đang 6/16.:confused:

đang hạng 2, thằng hạng nhất nó dai qua, mãi mà không xuống, chắc nó bơm tiền vào :(

mình mới chơi và đang ở Leauge 10, cho hỏi khi nào mới lên Leauge 9 vậy, mình đứng 2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,649
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week