Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Mình nói rồi, Energy chỉ dùng chỉ những trận đấu cực kỳ quan trọng, 800 RON cho 1 trận thắng (mà chưa chắc đã thắng) là không đáng. Bản thân mình đã xài vài trận mà cũng không thắng nổi (mặc dù điểm cao hơn >10) do chỉ số quá chênh lệch, cái Energy không phải là vấn đề đâu :D Các bác chơi từ từ sẽ hiểu

Mình nói rồi, Energy chỉ dùng chỉ những trận đấu cực kỳ quan trọng, 800 RON cho 1 trận thắng (mà chưa chắc đã thắng) là không đáng. Bản thân mình đã xài vài trận mà cũng không thắng nổi (mặc dù điểm cao hơn >10) do chỉ số quá chênh lệch, cái Energy không phải là vấn đề đâu :D Các bác chơi từ từ sẽ hiểu
nhưng tiền hết thì làm sao :(
mà cái mình tính là đơn vị j ấy không phải ron :(

mình mới đăng ký chơi được 2 tuần rồi..đang đứng hạng nhất mà sao ko thấy đc thưởng gold j hết vậy?

Attachments

483.2 KB · Views: 45
mua share chổ nào mò mãi không ra @@!

mình mới đăng ký chơi được 2 tuần rồi..đang đứng hạng nhất mà sao ko thấy đc thưởng gold j hết vậy?
@darkcodemp4 giải thích kìa bạn ?
mà theo mình thì RON -> GOLD, GOLD - > EURO. không biết có đúng không ? rate sao thì không rỏ.

Giá vé mình có hướng dẫn ở #1 đó :D

Cái quotes load mãi không được :mad:

Bác trên có hỏi thì đọc kỹ #1 nhé, sau 30 ngày mới tổng kết giải và chia thưởng, ai đời nào lại mới 2 tuần rồi đòi tiền. Với lại làm gì có bonus gold ở mùa giải
o_O

Chính xác, có trận mình đá Nation Cup với tên hơn 15đ, vẫn thắng như thường :p

thắng thì thưởng trận đấu thì thưởng tiền tệ thui, Euro và Gold là thắng nguyên giải mới dc

cậu có thể qui đổi tiền tệ ra gold và euro ở Market - > Financial Market

1 gold = 300 tiền
1 euro = 53 gold

@kennytran: cậu chụp cái tactics đội cậu xem có nâng dc gì nữa ko?

đậu phộng mới vô trận đầu tiên mà đã gặp thằng hạng 6 trong giải điểm cao hơn mình nhiều....trút hết vốn vào thì hơn nó được 1 điểm, giờ tài chính zero, hy vọng trận đầu ra quân, biết địch biết ta trăm trận trăm thắng lấy khí thế cho cậu thủ nào. 11h đêm nay đá rồi để em tường thuật trực tiếp cho các bác xem nhé :p
bacsxem vị trí cầu thủ phù hợp là biết mà bác. bác có nhiều thằng từ 75 trở lên hơn đội kia là thằng rồi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back