Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

Warning: các bác bước vào giai đoạn National Cup phải đá 2 trận liên tục trong ngày, các bác set bonus cẩn thận đừng để thua nhé :D
thắng khoảng mấy trận bắt đầu đc thưởng vậy bác? mà tầm scoring bao nhiêu có khả năng đc thưởng

League 3 Chỉ có 4 bảng thôi > League 4 8 bảng. 4 thằng League 3 rớt ~ 16 thằng, 2 thằng rớt bù vào chỗ 2 thằng lên hạng của League 4 :D
thắng khoảng mấy trận bắt đầu đc thưởng vậy bác? mà tầm scoring bao nhiêu có khả năng đc thưởng
trả lời giúp em câu này để em tính toán lực lượng làm cú ăn 2 :D

ok thớt. vậy thớt cho mình hỏi mua 1 share thì nó tính lãi là bao nhiêu?
Khi đạt 10000 Euro quỹ thì chia lãi, 1 share ~ 0.01 Euro.
Đá 10 vòng, 1024 team, loại trực tiếp, rớt tại đâu (vòng nào) bonus tại đó :D

Có bác ở tận league 9 luôn à, mình chơi giải Ý mới đầu đã vào được league 6. Đá đc mấy trận, xếp thứ 8 từ dưới đếm lên mùa đầu tiên, kaka. Ở giải Ý 1 gold gần 60 Euro, 1 euro gần 282 ITA
Nhưng mà hơi lâu nhỉ 1 tháng mới đá đc 1 mùa giải. Mà 1 tháng ko lên nổi hạng cao hơn thì ko biết tới 6 tháng sau có đc league1 ko nữa:D
View attachment 35767

minh cung choi o italy ne. nich name minh la voxuanvinh club :vinh ga rung.

:confused: gì vậy kết thúc mùa 3 đứa mạnh nhất chấn thương 1 tháng, đá bình thường mà

Last edited:
Trận National tối nay chắc thua rui :(, gặp đúng thằng Scoring 133.

nó có bắt mình cái tội chơi nhiều acc không ạ.

có đó, nó sẽ ban nick nếu chơi trên 1 máy hoặc dùng chức năng ẩn danh

có thể lách bằng cách chơi nhiều máy hoặc 1 máy thì chơi xong xóa sách hết cookie, history chương trình web đi

có đó, nó sẽ ban nick nếu chơi trên 1 máy hoặc dùng chức năng ẩn danh

có thể lách bằng cách chơi nhiều máy hoặc 1 máy thì chơi xong xóa sách hết cookie, history chương trình web đi
ôi vãi đái thật mới lên VL 9 mà gặp thằng 125 điểm score trong khi mình có 53 điểm, mà còn để Agressive nữa mới ghê chứ....ốm đòn cmnr !

ôi vãi đái thật mới lên VL 9 mà gặp thằng 125 điểm score trong khi mình có 53 điểm, mà còn để Agressive nữa mới ghê chứ....ốm đòn cmnr !

Bắt tay bác, mình cùng chung cảnh ngộ. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week