Analysis GoalTycoon - Quản lý đội bóng, chơi Free rút tiền thật !!!

ho de danh tiendau tu nang cap
đây là ý kiến riêng của bạn hay bạn được biết từ nguồn nào ? không lẽ 60k member đều để dành tiền đầu tư ? Nếu nói rằng GoalTycoon chưa cập nhật danh sách Withdraw thì hợp lí hơn

có ai thắc mắc như mình là tại sao trong cả tháng chỉ có 5 withdraw trong khi đó có hơn 65000 thành viên tham gia ?
Chuyển qua Market Glory rút về, họ giải quyết nhanh hơn :D Một số tái đầu tư nâng cấp, bác coi mấy thằng top league 1 là biết, nâng cấp đủ thứ :oops:

em ms ref :D cho e hỏi ms chơi bn maatch vs ss ntn?? còn khi nào mới đá e k thấy lịch đâu hết :D

em ms ref :D cho e hỏi ms chơi bn maatch vs ss ntn?? còn khi nào mới đá e k thấy lịch đâu hết :D
Từ từ, hình như là qua hôm sau nó cập nhật :D Đội hình ngon vãi
Bác quăng thằng GK áo 12 ra ngoài, thế 1 trong 3 thằng 2, 8 , 11 vào lấy điểm. trong đội chỉ cần 1 GK thôi. GK không bị chấn thương.

thím chưa trả lời e cái bonus kìa -_-
Bonus match hiểu đơn giản là thưởng nóng cho cầu thủ, trừ tiền sau trận đấu, tăng 20% công lực đến hết trận đấu(1 trận)
Bonus season là thưởng cho mùa giải, nên thưởng từ đầu mùa, trừ tiền ngay. tăng 20% công lực đến hết mùa giải(30 ngày)

Đội hình này nhờ bác
darkcodemp4 vào tư vấn với. em đá 4tran win 4 rồi.
Đội hình bác change sang 4-1-2-1-2. Chỉ thiếu 1 thằng CF, quá ngon :D (tạm thay chấn thương ra). Chỉ cần train đúng nữa là bá ngay :cool:
Thằng LW bác để bên trái nhé, nó thuận chân trái :oops:
Quăng 2 thằng GK dự bị ra ngoài, đưa mấy thằng khác vào trong.

Từ từ, hình như là qua hôm sau nó cập nhật :D Đội hình ngon vãi
Bác quăng thằng GK áo 12 ra ngoài, thế 1 trong 3 thằng 2, 8 , 11 vào lấy điểm. trong đội chỉ cần 1 GK thôi. GK không bị chấn thương.

Theo bác thì có nên đuổi việc 2 thằng GK thấp điểm hơn để bớt tiền lương lại ko? :D Tình hình là nuôi dàn Youths mệt quá :oops:

Theo bác thì có nên đuổi việc 2 thằng GK thấp điểm hơn để bớt tiền lương lại ko? :D Tình hình là nuôi dàn Youths mệt quá :oops:
Nếu thấy không cần thì đuổi luôn :D Đội mình chấn thương nhiều, có khi cho nó vào đá hậu vệ luôn nên mình giữ lại :confused:

Đội hình này nhờ bác
darkcodemp4 vào tư vấn với. em đá 4tran win 4 rồi.
Chỉ em cách trai với bác
Đội hình bác change sang 4-1-2-1-2. Chỉ thiếu 1 thằng CF, quá ngon :D (tạm thay chấn thương ra). Chỉ cần train đúng nữa là bá ngay :cool:
Thằng LW bác để bên trái nhé, nó thuận chân trái :oops:
Quăng 2 thằng GK dự bị ra ngoài, đưa mấy thằng khác vào trong.
Đưa mấy thằng khác vô % xuống thấp quá à. nó đá có đúng vị trí đâu bác. Bác teamview chỉ với nha.thank!

Chỉ em cách trai với bác

Đưa mấy thằng khác vô % xuống thấp quá à. nó đá có đúng vị trí đâu bác. Bác teamview chỉ với nha.thank!
Đùa nhau à bác ? Theo 4-1-2-1-2 đội hình bác chỉ thiếu duy nhất thằng CF! 3 thằng 75 thì % cao hơn 1 thằng 75?

@daicasaigon Bác change lại, chọn đội hình 4-1-2-1-2, chọn đúng vị trí lại, xong rồi thay chấn thương ra. Score sẽ xuống vì đá chưa quen đội hình, sau 20 ngày được bonus 20% lại thôi. Cứ để đội hình này đá bình thường. có gì inbox mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week