[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,612
MR
3.042
ngày gõ 2h30p acc day đc 1.8$ , tối quất thêm 2 tiếng acc night nửa ngủ lun :) đủ tiền cho sv nghèo rồi .;)

gõ vậy là pro goget cmnr, e gõ 2 tiếng mới được 1 $, ngày đc có 6 $

Mấy bác cho em hỏi tí, sáng nay nghe nhiều người nói ggs nó ăn gian code, sự thật là có hay không vậy ==! Đang rất hoang man
bạn nghĩ speed mình bao nhiều ? đánh có 1 acc mà nó tính vậy thì cũng ok rồi , dự án nào chả ăn tùy ăn nhiều ít thôi.

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
Mấy bác cho em hỏi tí, sáng nay nghe nhiều người nói ggs nó ăn gian code, sự thật là có hay không vậy ==! Đang rất hoang man

Muốn biết GGS có ăn gian không dễ thôi mà. Nó tính 1 thanh xanh khi chay hết là 500 code, bạn gõ đến khi nó nhảy sang cây mới thì stop ra xem số code, lấy số code x cho số $ là biết liệu nó có tính chính xác 500 code 1 thanh không liền (nên trừ hao ví dụ có bonus) Nhưng mình cam đoan GGS không hoặc rất rất ít ăn gian, vì mình thường làm việc tính theo số thanh xanh, 3 thanh rưỡi là 1$ (với acc gold). Hết 3 thanh rưỡi mình out ra là đúng 1$ mấy luôn, chưa bao giờ ít hơn (trừ khi rớt silver :D) Tóm lại về GGS thì bạn cứ yên tâm về độ ăn gian, làm bao nhiêu nó tính bấy nhiêu nhé.

acc day bouns cũng 13- 18% rồi cũng ngon ấy chứ . mà từ 4h -> tối code dài giảm đi nhiều

Acc day không phải lúc nào cũng bonus, 1 acc solo day bonus là 0%, có khi lên bonus tùy vào time, nhưng acc night thì luôn luôn Personal bonus là 12% nhé, sau đó nó lại thêm bonus 15%, 17% rồi 2x% nữa, còn personal bonus của acc day luôn là 0% (group thì 6%). Nên acc night luôn luôn bonus mặc định cao hơn acc day, mà cũng phải thôi, đã làm ít time mà còn bắt ng ta thức khuya, không cho bonus cao thế có ma nó làm :p

nhat4291

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.011
Chat with me via Skype
Muốn biết GGS có ăn gian không dễ thôi mà. Nó tính 1 thanh xanh khi chay hết là 500 code, bạn gõ đến khi nó nhảy sang cây mới thì stop ra xem số code, lấy số code x cho số $ là biết liệu nó có tính chính xác 500 code 1 thanh không liền (nên trừ hao ví dụ có bonus) Nhưng mình cam đoan GGS không hoặc rất rất ít ăn gian, vì mình thường làm việc tính theo số thanh xanh, 3 thanh rưỡi là 1$ (với acc gold). Hết 3 thanh rưỡi mình out ra là đúng 1$ mấy luôn, chưa bao giờ ít hơn (trừ khi rớt silver :D) Tóm lại về GGS thì bạn cứ yên tâm về độ ăn gian, làm bao nhiêu nó tính bấy nhiêu nhé.

Acc day không phải lúc nào cũng bonus, 1 acc solo day bonus là 0%, có khi lên bonus tùy vào time, nhưng acc night thì luôn luôn Personal bonus là 12% nhé, sau đó nó lại thêm bonus 15%, 17% rồi 2x% nữa, còn personal bonus của acc day luôn là 0% (group thì 6%). Nên acc night luôn luôn bonus mặc định cao hơn acc day, mà cũng phải thôi, đã làm ít time mà còn bắt ng ta thức khuya, không cho bonus cao thế có ma nó làm :p
admin mới tăng cho acc day solo 2% mà :p

Last edited:

myngoctuan

Banned
Reactions
59
MR
0.001
Follow me on Facebook
anh em cho hỏi nó pay chậm vậy làm tiếp nó sẽ cộng dồn đúng ko....tình hình là mới tạo acc night tối qua.....chưa gõ gì hết tối nay ko biết bị band ko.cố gắng thức gõ lên silver.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week