[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

Honey

Senior
Reactions
100
MR
0.000
khủng thật gõ 2500 code mới được 1.1$ :-ss

heobeo09

Junior
Reactions
60
MR
0.005
GGS cho đăng ký kìa.
Các bác cho mình hỏi là h làm việc của acc Night với acc Day theo h Việt Nam là như thế nào vậy? Mình vừa đăng ký nhưng được 1 acc Night. >_< . Cảm ơn các bác nhé.
Bạn check vào cái UTC là biết ngay đó thôi. h nó h là 9h37 tức là gần 8 tiếng nữa bạn có thể làm việc lúc đó là 12h đêm mình rồi :D

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
GGS cho đăng ký kìa.
Các bác cho mình hỏi là h làm việc của acc Night với acc Day theo h Việt Nam là như thế nào vậy? Mình vừa đăng ký nhưng được 1 acc Night. >_< . Cảm ơn các bác nhé.

Acc night cũng hút khách ghê :D
Hồi trước thì nó cho acc night làm từ 12h45' giờ VN, nhưng bây giờ nó cho làm từ 12h đến 7h sáng nhé (7 tiếng). Acc night bonus luôn gấp đôi acc day, cụ thể là bonus acc solo thì luôn luôn là 12% min, chỉ có tăng chứ không giảm nên làm acc night nhìn $ nhiều cũng khoái :D mà hại sức lắm, thôi làm acc day làm cả ngày cho khỏe. Ai muốn kiếm nhiều hơn thì ban ngày làm acc day, cứ đúng 12h khuya bay qua acc night làm là ngon.

JumPer

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Acc night cũng hút khách ghê :D
Hồi trước thì nó cho acc night làm từ 12h45' giờ VN, nhưng bây giờ nó cho làm từ 12h đến 7h sáng nhé (7 tiếng). Acc night bonus luôn gấp đôi acc day, cụ thể là bonus acc solo thì luôn luôn là 12% min, chỉ có tăng chứ không giảm nên làm acc night nhìn $ nhiều cũng khoái :D mà hại sức lắm, thôi làm acc day làm cả ngày cho khỏe. Ai muốn kiếm nhiều hơn thì ban ngày làm acc day, cứ đúng 12h khuya bay qua acc night làm là ngon.
acc day bouns cũng 13- 18% rồi cũng ngon ấy chứ . mà từ 4h -> tối code dài giảm đi nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week