[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
mình cũng thấy dễ nhìn mà. tuy code dài nhưng có bonus thêm nữa. không bị overload đỡ phải lo những lúc cần làm việc gì out ra rồi đợi mãi mà không vào được
chuẩn rồi bạn :D

xong cái acc , tiếc quá, gõ chữ đen trắng thường hết dính luôn

xong cái acc , tiếc quá, gõ chữ đen trắng thường hết dính luônView attachment 24254
khong phai den trang thuong ma bi khoa nhe, gõ sai quá nhiều đấy thôi :mad:, đọ kĩ Rules của nó đi, gõ không phân biệt vẫn không sao nhưng chỉ lên dc đến lv gold. bác không biết thì đừng hù mem. Gõ ẩu

mọi người ơi mình đánh lên đc silver sao tự dụng lại lọt xuống bronze rùi

Scamer đang nổi lòng tham lên rất nhiều...thủ đoạn rất tinh vi mặc dù đã nhờ trung gian.Tiện thể nhắc anh em.cho hỏi chủ nhật này nó pay ko hay là tới thứ 2 nó mới pay.

Scamer đang nổi lòng tham lên rất nhiều...thủ đoạn rất tinh vi mặc dù đã nhờ trung gian.Tiện thể nhắc anh em.cho hỏi chủ nhật này nó pay ko hay là tới thứ 2 nó mới pay.
cứ 2 ngày nó pay 1 lần. hôm qua pay rồi thì chắc ngày mai nó pay, chứ nó pay k liên quan gì đến chủ nhật hay là thứ 2 nhé

mình là mình đếm số lượng acc trúng dựa trên lời anh em thì chắc hơn 150 rồi đó, mà toàn việt, chưa kể tây ta tàu bắc cực, dự là ông ggs be xạo, ổng loto cả 1500acc thì đúng hơn

mình là mình đếm số lượng acc trúng dựa trên lời anh em thì chắc hơn 150 rồi đó, mà toàn việt, chưa kể tây ta tàu bắc cực, dự là ông ggs be xạo, ổng loto cả 1500acc thì đúng hơn
mềnh được 5 acc lận. đk 6-7 gmail gì đó thôi

acc night mình cũng đăng ký 1 cái chơi chơi. gõ lên silver rồi để đó ngắm cho vui :D
nói vậy chứ để dành hôm nào mất ngủ ngồi gõ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week