[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
VNPT gõ 2 tiếng ko overload nhưng vừa bị dis sẵn ra nghĩ mệt luon hí hí

bạn đợi đi.Mình đang thử contact nó xem nó mở reg không.Nếu nó mở thì khả năng nó sẽ xóa bớt các acc không làm hay các acc làm mà để đó không làm nửa.
Trời, contact mà nó mở reg àh? o_O mình chưa nghe vụ này bao giờ luôn

mình cũng FPT mà vẫn tốt ko bị văng ra nhé :D chỉ mỗi tội là thi thoảng đợi load mất 2-3s thôi

Trời, contact mà nó mở reg àh? o_O mình chưa nghe vụ này bao giờ luôn
thử rùi mới biết.Rãnh rỗi làm vài cái support thôi mà.

Trời gõ mạng Viettel thì phà phà, gõ hết cả cây chả văng ra, đi chỗ khác mạng FPT thì văng liên tục :oops:

này thì viettel
vaoace

Lên Gold rồi mà gõ è cổ chẳng thấy có LUCKY captcha, chán quá, thôi cái rate cũng tạm húp cháo qua ngày chứ rate Mega thời điểm bây giờ có 0.45, :(

Lên Gold rồi mà gõ è cổ chẳng thấy có LUCKY captcha, chán quá, thôi cái rate cũng tạm húp cháo qua ngày chứ rate Mega thời điểm bây giờ có 0.45, :(
gõ càng chậm càng nhiều lucky

chiều này tiền vẫn chưa về mọi khi về nhanh lắm.....chắc chắn là chủ nhật ko pay rồi......đợt trước có nghe bác nào nói đó.....

Thế mà mình làm group bác traidaohoa CN bác ý vẫn pay như thường :D

Ô hố, gõ dc lên bạc rồi, giờ acc này bỏ phế rồi, ai cần thuê hok, mình cho thuê giá cắt cổ 5$/tháng đây :p

giờ có khá nhiều code ngắn.
không nhiều code dài lê thê như trước nữa
:)

code dài gần chết ! y như captchatyper !

Code dài nhưng không ăn gian như CT, rate thấp hơn nhưng load nhanh 24/24, còn CT phải có giờ thiêng :D Chưa kể ggs rất khó ban (ban chắc do ăn ở :D) còn CT cũng ban sảng lắm. Hơn nữa CT pay theo tuần, còn gGS pay 2 ngày vẫn thích hơn. Mình đã làm qua CT một thời gian nên đừng ai bảo mình chém gió nhé :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week