[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ko biết có request dc 2 lần không....nếu dc ...thì xác định mất tiền đã gõ ko công cho nó rồi......
bạn request rồi thì admin send mail vào hộp thư của nó rồi,nếu nó là con người nó sẽ nhấn confirm cho bạn,bạn đừng nói gì thêm ,nói vậy chắc bạn hỉu,ai cũng có cái tôi riêng kể cả mấy bạn scam

Mình có mượn acc ggs thèn này gõ http://mmo4me.com/threads/lanmoitrongmua-scammer-acc-gogetsome.128382/ nhưng nó là một scamer chính gốc.Bây giờ nó đổi pass gogetsome rồi.Nhưng trước khi đổi nó đổi nó đã confirm số tiền mình đang gõ rồi....hiện nay tiền chưa về.....có khi nào nó hủy confirm dc ko.....trạng thái gogetsome đang ở confirm rồi.
@@ chà, ông này hồi trước gd với mình. Ông ấy yêu cầu mình gd qua trung gian, đưa acc mình test.. 1 lúc sao ông ấy bảo yahoo ko đổi pass được nên ko bán mình được.. @@ giờ lại đi scam @@ khó hỉu thật

@@ chà, ông này hồi trước gd với mình. Ông ấy yêu cầu mình gd qua trung gian, đưa acc mình test.. 1 lúc sao ông ấy bảo yahoo ko đổi pass được nên ko bán mình được.. @@ giờ lại đi scam @@ khó hỉu thật
có gì mà khó hiểu bạn...tham gia mmo một time rồi sẽ biết...ko tin ai dc đâu....dù nhờ trung gian vẫn bị....thủ đoạn rất tinh vi.tớ bị 1 lần rồi nên đề phòng.trường hợp này tớ nghĩ nó ko thể request 2 lần dc đâu....vì ggs báo là tiến trình request 1 đang tồn tại.

ai có dư acc xin 1 cái đê
bạn đợi đi.Mình đang thử contact nó xem nó mở reg không.Nếu nó mở thì khả năng nó sẽ xóa bớt các acc không làm hay các acc làm mà để đó không làm nửa.

vẫn gõ bình thường. không overload. thỉnh thoảng load chậm 3-4s, không có tình trạng dis điếc gì. mềnh dùng mạng VNPT :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week